സ്വിച്ച് ഇട്ടപോലെ സുഖമായ ഉറക്കം ലഭിക്കാൻ ഇതൊരു അല്പം കഴിച്ചാൽ

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ ഉറക്ക കുറവിനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാനാണ് പോകുന്നത് ഉറക്കക്കുറവ് വളരെയധികം കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും പല ആളുകളും ഇതൊരു അസുഖം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പ്രശ്നമായിട്ട് ഡോക്ടറെ കാണിക്കാൻ മാത്രമുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് എന്ന് പലപ്പോഴും തിരിച്ചറിയുന്നില്ല ഉറക്കെ കുറവിനെ കുറിച്ചിട്ടും നമ്മൾ നല്ലതുപോലെ തന്നെ മനസ്സിലാക്കുന്നതും അതിനുവേണ്ടി നല്ലതുപോലെ ചികിത്സയുടെ ആവശ്യമുണ്ടോ ഇല്ലയോ.

   

എന്നുള്ളത് തിരിച്ചറിയാനായിട്ട് അറിയുന്നത് ഒരു ആവശ്യം തന്നെയാണ് കാരണം ഉറക്ക കുറവിന്റെ ഒരു പ്രോബ്ലംസ് പലപ്പോഴും വേറെ പലതിന്റെയും ആദ്യത്തെ ലക്ഷണങ്ങൾ ആയിരിക്കാം ഉറക്ക കുറവ് പലതരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കാം ഒന്നാമതായിട്ട് നമ്മുടെ സബ്ജെക്റ്റീവ് ഇൻസേർമിനിയ എന്ന് പറയും രോഗികേ രാവിലെ എഴുന്നേറ്റു കഴിഞ്ഞാൽ ഉറങ്ങിയില്ല എന്നുള്ള ഒരു അനുഭവം ഉണ്ടാകും പക്ഷേ കാണുന്നവർക്ക് തോന്നും.

അവർ നല്ലതു പോലെ തന്നെ ഉറങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നും അവർക്ക് ആവശ്യമില്ലാതെ ഉറക്കകുറവുണ്ട് എന്നുള്ള കമ്പ്ലീറ്റ് പറയുകയാണ് എന്നും ഇതിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ മനസ്സ് ഉറങ്ങാത്ത ഒരു അവസ്ഥയാണ് കാണുമ്പോൾ നമ്മുടെ പറമ്പിക്ക് ശരീരം നല്ലതുപോലെ തന്നെ ഉറങ്ങുന്നതും പക്ഷേ ഉള്ളു ഉറങ്ങാത്ത ഒരു അവസ്ഥ വരുന്നു ഉറക്കമില്ലായ്മ തന്നെയായിട്ട് ഇതിനെ നമുക്ക് കാണാവുന്നതാണ് ഉറക്കമില്ലായ്മയ്ക്ക് മെഡിക്കൽ.

പല തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് സൈക്കോളജിക്കൽ ആയിട്ട് തന്നെ പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ എന്റെ സംസാരത്തിൽ മെഡിക്കൽ ആയിട്ടുള്ള കാരണങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഞാൻ അധികം സംസാരിക്കില്ല പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ ശ്വാസകോശത്തിൽ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉറക്കത്തിന് കൂർക്കം വലി വല്ലാതെ കൂടിയാൽ ഉറക്കത്തിലെ ചെലുത്തല്ലേ പ്രത്യേക പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് ബോഡി റിലീക്സ് ആകാതെ കൈകളും കാലുകളും എല്ലാം ചലിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/xGIkylG1VOU