കാമുകനെ കിട്ടാൻ വേണ്ടി ഭർത്താവിനോട് ഈ യുവതി കാണിച്ച പണി കണ്ടോ?

പോസ്റ്റ്‌ മാൻ കൊണ്ടുവന്ന രജിസ്ട്രേറ്റ് ലെറ്റർ പൊട്ടിച്ചു വായിച്ച രവീന്ദ്രൻ നായർ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടിപ്പോയി അവളുടെ മുഖത്തെ രക്ത ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് ചുവന്ന പോലെയായി ശാരീരികമായുള്ള ബന്ധം താൻ കഴിവില്ലാത്ത ഭർത്താവായിട്ടുള്ള രവീന്ദ്രനോടൊപ്പം ദാമ്പത്യ ജീവിതം മുന്നോട്ടു കൊണ്ടു പോകാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതുകൊണ്ടുതന്നെ ബന്ധം വേർപെടുത്താനായി താല്പര്യപ്പെടുന്നു ഇന്ന് തന്റെ മരുമകൾ കോടതി കാന്തപുരം അറിയിച്ച കോടതി.

   

നോട്ടീസ് ഭർത്താവിന്റെ മുഖഭാവം ശ്രദ്ധിച്ച ഭാര്യ പത്മിനി അമ്മയ്ക്ക് വന്നു എന്താ ചേട്ടാ ഒന്നുമില്ല ലെറ്റർ ധൃതിയിൽ തന്നെ മടക്കി പിടിച്ചുകൊണ്ട് നിന്നും മറക്കാനായി ശ്രമിച്ചു എങ്കിലും എന്തോ ഒരു പന്തികേട് തോന്നി അത് പിടിച്ചു വാങ്ങി വായിച്ച് നിയമ തകർന്നു പോയി ഒന്നും ശ്രദ്ധിക്കാൻ കഴിയാത്ത വിധം അകസരിൽ തളർന്ന് ഇരുന്നു പോയി കുറച്ചു ദിവസമായി വിളിച്ചാൽ മാളു ഫോൺ എടുക്കാറില്ല ഇട്ടാൽ തന്നെ തിരക്കാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ്.

ഒഴിഞ്ഞുമാറുന്നതിന്റെ കാരണം ഇതായിരുന്നു എന്നും അവർ രണ്ടുപേരും തിരിച്ചറിഞ്ഞ നിമിഷം രവീന്ദ്രൻ നായരെ ചില തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ അങ്ങനെയാണല്ലോ മക്കളുടെ ദാമ്പത്യ കുറ്റത്തിൽ ഒരു അച്ഛൻ എന്ന നിലയിൽ തുറന്നു പറയാൻ പറ്റാത്ത നല്ല അറിവും വിദ്യാഭ്യാസവും ഉള്ള ആളല്ലേ നിങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ മോൾ അവരുടെ ഭാവിക്ക് പുറത്തായി ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു അഭിപ്രായം പോലുമില്ല ഇത് പറയുന്നതിലും ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് സോറി എന്നാലും ഡിവോഴ്സുമായി.

മുന്നോട്ടു പോവുകയാണ് അച്ഛന്റെ വാക്കുകൾ കേട്ടതും അനുശ്രമം പാഴായ മുഖഭാവത്തോടെ കൂടി രവീന്ദ്രൻ നാരായണൻ ഫോൺ താഴേക്ക് വച്ചു ഈ കാര്യം എങ്ങനെ ശബരിയെ അറിയിക്കും അവനാണ് എങ്കിൽ അടുത്ത മാസം ദുബായിൽ നിന്നും അവധിക്ക് വരാനായിട്ട് ഇരിക്കുകയാണ് രവീന്ദ്രൻ നായരുടെ മനസ്സിൽ വ്യാകുലപ്പെടുത്തുന്നത്.

അതായിരുന്നു ഇപ്പോൾ നാട്ടിലുള്ള സംസാരം ഇവിടെ ഡിവോഴ്സ് ആണ് ഇവർ എന്തിനാണ് കല്യാണം കഴിച്ചത് ഒരു പെണ്ണിനെ ശാരീരികമായി തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ കഴിയാത്തവൻ ഈ പണിക്ക് പോകരുത് നല്ല സ്വഭാവവും സൗന്ദര്യമുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് എന്താണ് കാര്യം ഇവനാണ് തന്നെയാണോ എന്ന് സംശയം അല്ലെങ്കിൽ പിന്നെ ഭർത്താവിനെ പോലെ പെരുമാറാൻ കഴിയുന്നില്ല എന്ന് പറയുന്നു അവൾ കോടതിയിലേക്ക് പോകുമോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.