നിങ്ങളെ മകന്റെയും ഈ അമ്മയുടെയും കഥ കരയിക്കും ഉറപ്പാണ്

പരീക്ഷയിൽ ഉന്നത വിജയം നേടിയ കുട്ടികളെ അനുമോദിക്കാനും നൽകാനും സംഘടിപ്പിച്ചാൽ വേദി ജില്ലയിലെ ഉയർന്ന പണക്കാരനും പ്രമുഖ രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടിയുടെ നേതാവ് വ്യവസായും ആണ് ചീഫ് ഗസ്റ്റ് പ്രമുഖരെ നിറഞ്ഞിട്ടുള്ള സ്റ്റേജും പ്രത്യേകത അവസാന റാങ്ക്കാരനെ ആദ്യമേ തന്നെ വിളിക്കുകയും അതുപോലെ ആദത്തെ റാങ്കുകാരനെ അവസാനമാണ് സമ്മാനം കൊടുക്കുന്നത് ജില്ലയിൽ മികച്ച വിജയം നേടിയ പത്തു കുട്ടികളെയാണ്.

   

എടുത്തിട്ടുള്ളത് സംസ്ഥാനത്തെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മാർക്കോട് കൂടി പാസായതാണ് ആദ്യമായി തന്നെ സമ്മാനം സ്വീകരിക്കാൻ വേണ്ടി ദീപമേനോനെ ക്ഷണിച്ചു പക്ഷേ വരിക ചോദിച്ചു നിങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് ഇത്രയും നല്ലൊരു വിജയം കരസ്ഥമാക്കിയത് എന്ന് ഈ വിജയത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ആർക്കാണ് നന്ദി പറയുന്നത് എന്താണ് നിങ്ങൾക്ക് പറയാൻ ആയിട്ടുള്ളത് ഈ വിജയത്തിൽ ഞാൻ ഏറ്റവും കൂടുതൽ നന്ദി പറയുന്നത് എന്നെ പഠിപ്പിച്ച അധ്യാപകർക്കാണ്.

പിന്നെ സ്കൂളിൽ ടീച്ചർ ആണ് അച്ഛൻ ജോലി ചെയ്യുന്നു ഇവരെല്ലാവരും തന്നെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട് സമ്മാനം ഏറ്റു വാങ്ങിയ 9 കുട്ടികളുടെയും അച്ഛനും അമ്മമാരും സമൂഹത്തിലെ ഉന്നതരും ഉയർന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥരും ആയിരുന്നു അവരെല്ലാവരും തന്നെ സദസ്സിന്റെ മുൻനിരയിൽ തന്നെ ഇരിക്കുന്നുണ്ട് അവസാനമായി ഫസ്റ്റ് റാങ്കോടുകൂടി പാസായ അരുൺ കൃഷ്ണനെയും സമ്മാനം സ്വീകരിക്കാൻ വേണ്ടി വിളിച്ചുകൊണ്ട് അവതാരിക ചോദിച്ചു എന്താണ് ഈ വിജയത്തിന്റെ രഹസ്യം.

എന്താണ് നിങ്ങൾക്ക് പറയാനായിട്ടുള്ളത് ഇത്രയും വലിയ ഒരു വിജയം നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ നേടിയെടുത്തു അരുൺ മൈക്ക് കയ്യിലെടുത്ത് കുറച്ച് സമയം മൗനമായി തന്നെ നിന്നു സദസ്സിന്റെ ഓരോ മുക്കു മൂലയും എല്ലാം അരിച്ചു പെറുക്കി എന്റെ ഒരു മൂലയിൽ നിന്നുകൊണ്ട് മകനുള്ള സമ്മാനം കാണാനായി എത്തിയ അമ്മയെ അവൻ കണ്ടു അമ്മയുടെ മുഖത്തുള്ള സന്തോഷവും തിളങ്ങുന്ന കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കിക്കൊണ്ട് തന്നെ അവൻ പറഞ്ഞു അപേക്ഷയുണ്ട്.

എനിക്ക് ഈ ഉപകാരം എന്റെ അമ്മയിൽ നിന്നും ഏറ്റുവാങ്ങണമെന്നുണ്ട് അവസരം നൽകാമെന്ന് സംഘാടകരോടും ഇരിക്കുന്ന ബഹുമാനപ്പെട്ട വ്യക്തിത്വങ്ങളോട് ഞാൻ അപേക്ഷിക്കുന്നു സ്റ്റേജിൽ ഇരിക്കുന്നവർ പരസ്പരം നോക്കി ഫസ്റ്റ് റാങ്ക് നേടിയ കുട്ടിക്ക് ഉപഹാരം നൽകാൻ എത്തിയിരിക്കുന്ന ചീഫ് ഗസ്റ്റ് അത്ഭുതപ്പെട്ടു പിന്നീട് അവതാരികയെ വിളിച്ച് അമ്മയെ വിളിക്കാനായി ആവശ്യപ്പെട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.