നിങ്ങളെ ഉറക്കമില്ലായ്‌മ അലട്ടുന്നുണ്ടോ.?? എകിൽ ഇതാ അതിനുള്ള പരിഹാരം

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ ഉറക്ക കുറവിനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാനായി പോകുന്നതാണ് ഉറക്കകുറവ് ഒരു വലിയ വളരെ കോമൺ ആയി തന്നെ കാണുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് പലപ്പോഴും പല ആളുകളും ഉറക്കക്കുറവ് ഒരു പ്രശ്നം ഒരു ഡോക്ടറെ കാണിക്കാൻ മാത്രം ഒരു പ്രശ്നം ബുദ്ധിമുട്ടാണ് എന്ന് പലപ്പോഴും തിരിച്ചറിയുന്നില്ല ഉറക്കം കുറവിനെ നമ്മൾ നല്ലതുപോലെ തന്നെ മനസ്സിലാക്കണമെന്നും അതിനുവേണ്ടി ചികിത്സയുടെ ആവശ്യമുണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്നുള്ളത് തിരിച്ചറിയാനായിട്ട് നമ്മൾ അറിയുന്നത്.

   

വളരെയധികം ആവശ്യമാണ് കാരണം ഉറക്കം കുറവിന്റെ പ്രോബ്ലം പലപ്പോഴും വേറെ പലതരത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളുടെ ആദ്യ ലക്ഷണം ആയിരിക്കാം ഉറക്കക്കുറവ് പലതരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാകാൻ ഒന്നാമതായി സബ്ജക്റ്റീവ് ഇൻ പറയുന്നത് സബ്ജെക്റ്റീവ് എന്ന് വെച്ചാൽ രോഗിക്ക് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് കഴിഞ്ഞാലും ഉറങ്ങിയിട്ടില്ല എന്നുള്ള ഒരു ഉണ്ടാവുന്നതാണ് പക്ഷേ കാണുന്ന ആളുകൾക്ക് തോന്നും അവൻ നല്ലതുപോലെ തന്നെ ഉറങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

എന്നും ആവശ്യമില്ലാതെ ഉറക്കക്കുറവ് ഉണ്ട് എന്നുള്ള ഒരു കമ്പ്ലൈന്റ് പറയുകയാണ് എന്നും എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ മനസ്സ് ഉറങ്ങാത്ത ഒരു അവസ്ഥയാണ് കാണുമ്പോൾ പുറമേക്ക് ശരീരം ഉറങ്ങുന്നു ഉള്ള ഉറങ്ങാത്ത ഒരു അവസ്ഥ അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ ഉറക്കമില്ലായ്മ തന്നെ ആയിട്ട് കാണും.

ഇതിനും മെഡിക്കൽ ആയിട്ടുള്ള തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് സൈക്കോളജിക്കൽ ആയിട്ട് തന്നെ പല തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് ഇന്ന് സംസാരത്തിൽ മെഡിക്കൽ ആയിട്ടുള്ള കാരണങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നില്ല സ്വാശസകോശത്തിന് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് കൂർക്കം വലി വല്ലാതെ കൂടിയാലോ ശരിയാക്കാതെ പോലെ തോന്നാം ഉറക്കത്തിന് ചില പ്രത്യേകതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ബോഡി ചിലപ്പോൾ കയ്യും കാലും ചിലിപ്പിക്കുന്ന എന്ന് പറയുന്ന കണ്ടീഷൻസും അങ്ങനെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/n-9Y8YSHGHQ