ഈ ഭാര്യാ ചതിച്ച ഭർത്താവിനോട് ചെയ്ത പ്രതികാരം കേട്ടാൽ, എല്ലാ വീട്ടമ്മമാരും കയ്യടിച്ചു പോകും

ഏട്ടാ എനിക്ക് ഈ രാവ് പുലരും വരെ ഏട്ടനോടൊപ്പം കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടക്കണം നന്ദിനി ആർത്തിയോടെ തന്നെ അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അതിനെന്താ കിടക്കാമല്ലോ പൊന്നെ ഇന്ന് നമ്മുടെ ഒന്നാമത്തെ വിവാഹ വാർഷികം അല്ലേ നിന്റെ ഒരു ആഗ്രഹത്തിന് എതിരെ ഇന്ന് ഞാൻ എതിരെ നിൽക്കില്ല ഒരു പുഞ്ചിരിയോട് കൂടി തന്നെ അവരുടെ നെറുകയിൽ ഒന്ന് ചുംബിച്ചു അല്പസമയം കൂടി അവൻ അങ്ങനെ കിടന്നു ഏട്ടാ എനിക്ക് ഒരു ആഗ്രഹം നമുക്ക് ഒരു നൈറ്റ് ഡ്രൈവ് പോയാലോ.

   

ചേട്ടന്റെ ബുള്ളറ്റിൽ നന്ദിനിയുടെ അടുത്ത് ആവശ്യം ഒരു നിമിഷം അവനെ കുഴപ്പിച്ചു അത് വേണോ? നല്ല തണുപ്പല്ലേ നന്ദു നമുക്ക് ഇങ്ങനെ ഇവിടെ കിടന്നാൽ പോരെ അവൻ മറുപടി കേട്ടപ്പോൾ അവളുടെ മുഖം വാടിയപ്പോൾ പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് വില്ലൻ നമുക്ക് പോകാം ആ കാര്യം പറഞ്ഞു ഇനി മുഖം വീർപ്പിക്കേണ്ട ഞാൻ വേഗം തന്നെ റെഡിയാക്കാം ഏട്ടൻ പെട്ടെന്ന് തന്നെ റെഡിയായികോ ആ റെഡ് ടീഷർട്ട് തന്നെ ഇടണം കേട്ടോ വേഗം തന്നെ എഴുന്നേറ്റ്.

അവൾ മുഖം കഴുകുവാനായി ബാത്റൂമിലേക്ക് കയറി ആ സമയം നന്ദിനി പറഞ്ഞിട്ടുള്ള റെഡ് ടീഷർട്ട് ഒരു ഷോട്ടും എടുത്ത് വീടിന്റെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി ബുള്ളറ്റ് ഷെഡ്ഡിൽ നിന്നും ബുള്ളറ്റ് തള്ളി ഇറക്കി സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുമ്പോഴേക്കും റെഡിയായി നന്ദിനി എത്തിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അവളെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവന്റെ മിഴികൾ എല്ലാം തുറിച്ചു പോയി ഒരു ചുവന്ന ചുരിദാറിൽ അഴിച്ചിട്ട മുടികൾ അവൾ തലോടി ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഒരു ദേവതയെ പോലെ തോന്നി അവരെ അത്രമേൽ അഴകിൽ അവളെ ഇതുവരെ ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല നന്ദു ഇത് താനാണോ എന്ത് ഭംഗി നിന്നെ ഇപ്പോൾ കാണാൻ കണ്ണ് എടുക്കാൻ.

പോലും തോന്നുന്നില്ല വാ പൊളിച്ചു നിന്നെ അവന്റെ കവിളിൽ തലയോടിക്കൊണ്ട് ബുള്ളറ്റിന്റെ പുറകിലേക്ക് കയറി നന്ദിനി വാ പൊളിച്ചു നിൽക്കാതെ മോൻ വേഗം വണ്ടിയെടുക്ക് ഓക്കേ മേടം നിമിഷങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ അവന്റെ ബുള്ളറ്റ് റോഡിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു റോഡിൽ വളരെയധികം സന്തോഷമതി ആയിരുന്നു നന്ദിനി പിന്നെയും നിന്നും ഇരുകൈകൾ കൊണ്ടും ചുറ്റിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് അവനെ ചേർന്നിരുന്നു അവൾ എന്താണ് താൻ റൊമാന്റിക്

.ആയോ അവന്റെ ചോദ്യം കേട്ട് ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു അവൾ കോടമഞ്ഞ് ഉള്ള രാത്രിയിൽ ജീവന്റെ പാതി മുത്ത് തൊട്ടൊരുമി ഇന്നുള്ള യാത്ര പോയി കഴിഞ്ഞാൽ ആരാണ് ചേട്ടാ റൊമാന്റിക് ആവാതിരിക്കുക ഈ രാവ് പുലരാതിരുന്നാൽ എന്നാണ് ഇപ്പോൾ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എന്നും മനസ്സിൽ മാറാത്ത ഒരു ഓർമ്മയാകണം നമ്മുടെ ഈ യാത്ര ആ വാക്കുകൾ കേട്ടപ്പോൾ അവനിലും പ്രണയത്തിന്റെ വിത്തുകൾ എല്ലാം മുട്ടിട്ടു പതിയെ അവരുടെ കൈകൾ ചേർത്തുപിടിച്ച് ഒരു മുത്തം.

കൂടി നൽകി അവൻ എന്റെ പൊന്നിനെ എവിടേക്കാണ് പോകേണ്ടത് ഈ രാവ് പുലരും വരെ കറങ്ങാൻ നമുക്ക് അവൾ അത് കേൾക്കാൻ കൊതിച്ച വാക്കുകൾ തന്നെയായിരുന്നു നമുക്ക് ഒരു ചൂട് കട്ടൻ അടിച്ചാലോ ഇതുപോലെ കോടമഞ്ഞുള്ള രാത്രിയിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.