അവിഹിത ഗ.ർഭം കളയാൻ കാമുകിയുടെ കൂടെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിയ യുവാവ് കണ്ട നടുക്കുന്ന കാഴ്ച

മൊബൈലിലേക്ക് മുഖം നോക്കിയിരുന്ന രാജൻ ശബ്ദം കേട്ട് വാതിലിലേക്ക് നോക്കി മുന്നിലിത് ഓഫീസർ റൂമിന്റെ വാതിൽ തുറന്ന് പിടിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ വന്നു നിൽക്കുന്നു ഒരു നിമിഷം അവന്റെ നെഞ്ചിൽ ഒരു ഇടിമുഴക്കം ഉണ്ടായി എന്റെ നമ്പർ ബ്ലോക്ക് ചെയ്തു വെച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ ഞാൻ അതോടുകൂടി ഒതുങ്ങുമെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതി എന്നെ അവളുടെ ചോദ്യങ്ങൾ വന്നപ്പോൾ അവന്റെ ദേഹമാക്കാൻ നിന്ന് വിറയ്ക്കാനായി തുടങ്ങി ആ കണ്ണുകളിലേക്ക്.

   

നോക്കാൻ പോലും അവന് ധൈര്യമുണ്ടായിരുന്നില്ല എന്താണ് അന്ന ഇനി ഇങ്ങനെയെല്ലാം പറയുന്നത് നിന്റെ പറച്ചിൽ കേട്ടാൽ തോന്നും ഞാൻ നിന്നെ വഞ്ചിച്ചു കൊണ്ട് കടന്നു കളഞ്ഞു എന്ന് ഉള്ളിലുള്ള വീർപ്പുമുട്ടിലെല്ലാം മറച്ചുപിടിച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു ഒപ്പിച്ചു നീ ഇനി ഇപ്പോൾ അത്ര പെട്ടെന്ന് എന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ഉപേക്ഷിക്കാനായി കഴിയില്ല അവസാനമായി കണ്ടപ്പോൾ അതിനുള്ള എല്ലാം ഒപ്പിച്ചു വച്ചിട്ടാണല്ലോ നിങ്ങൾ പോയത് അവളുടെ മുല സംസാരം കേട്ടപ്പോൾ.

തന്നെ അയാൾ അമ്പർന്നു നീ എന്തെല്ലാമാണ് വിളിച്ചു പറയുന്നത് ആരെങ്കിലും കേട്ടാൽ എന്ത് വിചാരിക്കും അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ വേഗം ചെന്ന് ഓഫീസിന്റെ വാതിൽ ചേർത്ത് അടച്ചു ഞാൻ പറഞ്ഞത് സത്യമാണ് നിങ്ങളുടെ നിക്ഷേപം എന്റെ ഗർഭപാത്രത്തിൽ ഉണ്ട് ഇപ്പോൾ അവിവാഹിതയുള്ള ഞാനിപ്പോൾ ഒരു അമ്മ അയച്ചിട്ടുണ്ട് അതും നിങ്ങൾ കാരണം അവളത് പറഞ്ഞ അവസാനിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ അയാൾ തളർന്നുകൊണ്ട്.

ഇരുന്നു ഇത് കേട്ടിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഒന്നും തന്നെ പറയാനില്ല തലയ്ക്ക് കൈ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന അവനെ നോക്കിക്കൊണ്ട് അവൾ അക്ഷമയായി പാന്റിന്റെ പോക്കറ്റിൽ നിന്നും കർച്ചീഫ് എടുത്തുകൊണ്ടു മുഖം അമർത്തി തുടച്ചു എന്നിട്ടും ഒരു ഉറച്ച തീരുമാനത്തിലെത്തിയത് പോലെ അവളോട് പറഞ്ഞു എന്തായാലും വന്നത് വന്നു ഇനി അതിൽ നിന്ന് നമുക്ക് എങ്ങനെ തലൈ എന്നുള്ളത് ചിന്തിക്കാം ഇത് ഞാൻ നേരത്തെ തന്നെ പ്രതീക്ഷിച്ചതാണ് അതിന്.

ഞാൻ സമ്മതിച്ചു തരും എന്ന് ഞാൻ നിങ്ങൾ കരുതേണ്ട നിങ്ങൾ എന്നെ വിവാഹം കഴിക്കണം അതിൽ കുറഞ്ഞ ഒരു കോംപ്രമൈസ്നും ഞാനിപ്പോൾ പറഞ്ഞു തീർന്നപ്പോൾ അയാൾ മൊബൈൽഫോൺ റിംഗ് ചെയ്തു അങ്ങേ തിരക്കിൽ ദേവി ആയിരുന്നു ഏട്ടാ ഇതുവരെ ഇറങ്ങിയിട്ടില്ല ഇന്ന് മോളുടെ ഡോക്ടറെ കാണാനായി നേരത്തെ തന്നെ എത്തും എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞതല്ലേ ഇപ്പോൾ മണി അഞ്ചരയായി ശരിയാണ് രാവിലെ വീട്ടിൽ നിന്നിറങ്ങുമ്പോൾ മോൾക്ക്.

ചെറിയ ഒരു പനിയുണ്ടായിരുന്നു ദീപ ഞാനിപ്പോൾ തന്നെ തിരിച്ചു വിളിക്കാം ഇപ്പോൾ കുറച്ചു തിരക്കിലാണ് അവൾ മറുപടി പറയുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ ഏട്ടൻ ഫോൺ കട്ട് ചെയ്ത് ഭാര്യ ആയിരിക്കും സാരമില്ല അവരെ ഉപേക്ഷിക്കാൻ ഒന്നും ഞാൻ പറയില്ല പക്ഷേ അവർക്ക് കൊടുക്കുന്ന അതേ സ്ഥാനം തന്നെ എനിക്കും വേണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.