വീട്ടിലെ എല്ലാ പണിയും ഭാര്യയെ കൊണ്ട് എടുപ്പിച്ചു; ഭർത്താവ് സഹികെട്ടു ചെയ്തത് കണ്ടു അമ്മായിമ്മ ഞെട്ടി

മൂന്നുദിവസം അടുപ്പിച്ച് അവധി കിട്ടിയപ്പോഴാണ് രാത്രി വണ്ടിക്ക് വീട്ടിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടത് രാവിലെ 8 മണി കഴിഞ്ഞ് വീട് എത്തിയപ്പോൾ ഗേറ്റ് തുറന്നപ്പോൾ തന്നെ കണ്ടു ഉമ്മറത്തേക്കുള്ള ആൾക്കൂട്ടം പുറത്തുനിന്നുള്ള ആളുകൾ ആരും തന്നെയല്ല എല്ലാ ആളുകളും കുടുംബക്കാരാണ് പഞ്ചായത്തിലെ ഏക കൂട്ടുകുടുംബമാണ് ഞങ്ങളുടേത് അച്ഛൻ ഗോപാലകൃഷ്ണൻ മരിച്ചിട്ട് ഇപ്പോൾ 5 വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു അമ്മാ സുശീല മൂത്തമകൻ ആയിട്ടുള്ള.

   

ഞാൻ പേര് മഹാദേവൻ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഭാര്യ ഇനി വീട്ടമ്മ മകൻ പ്ലസ്ടുവിന് പഠിക്കുന്നു മകൾ പത്തിൽ പഠിക്കുന്നു രണ്ടാമത്തെ മകൻ ജയദേവൻ കോളേജ് അധ്യാപകൻ ഭാര്യ വിചിത്ര ഐടി കമ്പനിയിൽ ജോലി വേദമകൻ ആറു വയസ്സ് മാത്രം പ്രായം ഇളയ മകൻ ആദ്യദേവ് ബിസിനസ് ആണ് ഭാര്യ അനുഗ്രഹ അഞ്ചുമാസം ഗർഭിണി നേഴ്സ് ആണ് ഇപ്പോൾ ലീവിലാണ് ആണ് എന്റെ കുടുംബം രാവിലെ തന്നെ എല്ലാ ആളുകളും ഉമ്മറത്ത് എന്താണാവോ ഉമ്മ എന്തൊക്കെയോ.

സംസാരിക്കുന്നുണ്ട് വിചിത്രയും കൂടെയുണ്ടെന്ന് നന്ദനി സാരിയുടെ തുമ്പുകൊണ്ട് കണ്ണ് തുടയ്ക്കുന്നു എന്താണാവോ ബാക്കി എല്ലാ ആളുകളും നിശബ്ദരായിട്ടാണ് ഇരിക്കുന്നത് കൂട്ടുകുടുംബമാണ് എങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിട്ടില്ല എന്നത് എനിക്കുള്ള ഒരു ആശ്വാസം തന്നെയാണ് അച്ഛൻ വന്നു മോളു ഓടിവന്ന് കെട്ടിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു എന്താണ് എല്ലാവരും കൂടി ഉമറുത്ത് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടോ എന്ത് പ്രശ്നമൊന്നും ഇല്ല മഹി.

കൂട്ടുകുടുംബം ആകുമ്പോൾ ചില സംസാരങ്ങൾ എല്ലാം ഉണ്ടാകും ഇതെല്ലാം നോക്കാനായി ഞാനുണ്ട് ഇവിടെ കാലിൽ തന്നെ നിൽക്കാതെ പോയി കുളിച്ചിട്ടു വാ എന്നിട്ട് വല്ലതും പോയി കഴിക്ക് എന്നിട്ട് ആകാം വിശേഷം പറയുന്നത് അമ്മ പറഞ്ഞു നന്ദിനിയെ നോക്കിയപ്പോൾ നിറഞ്ഞ ചിരിച്ചു നിൽക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിലും കുറച്ചുമുമ്പ് കരഞ്ഞതിന് ഫലമായി എല്ലാം നല്ലതുപോലെ ചുവന്നിട്ടുണ്ട് കുളി കഴിഞ്ഞ് ഇറങ്ങുമ്പോൾ മക്കൾ രണ്ടുപേരും അവൾക്ക്.

വേണ്ടി കൊണ്ടുവന്നിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം പങ്കെടുക്കുകയാണ് ഇതായിരുന്നു രാവിലെയുള്ള പ്രശ്നം അമ്മയുടെ ഉത്തരവാദിത്വ കുറവ് മോള് പുച്ഛം തോടുകൂടി പറഞ്ഞു എന്ത് ചെയ്തു അമ്മ രാവിലെ എഴുന്നേറ്റാൽ അരമണിക്കൂർ താമസിച്ചു കൊണ്ട് ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ സ്കൂളിലെ മിസ്സായി ഒരു ദിവസം ക്ലാസ്സിൽ പോയില്ല എങ്കിൽ പേരൻസ് പോയെങ്കിൽ ആണ് അവനെ ക്ലാസ്സിൽ കയറ്റുക അതുകൊണ്ട് ബിജു ചിത്രം നാളിൽ ലീവ് എടുക്കേണ്ടത് ആയിട്ട് വരും അമ്മ നേരത്തെ തന്നെ എഴുന്നേറ്റുവെങ്കിൽ ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം സംഭവിക്കുമായിരുന്നോ ഇനി അച്ഛമ്മ അമ്മയെ വഴക്കു പറഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.