അമ്മ ഭാര്യയോട് ഒടുക്കത്തെ പോര് അവസാനം നിവർത്തികെട്ട ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടാൽ കയ്യടിക്കും

പാർവതി കുട്ടിക്ക് കല്യാണമായി എന്ന് കേട്ടു ചെക്കൻ എവിടുന്നാണ് എന്താണ് ജോലി ഞായറാഴ്ച പെണ്ണുകാണാനായി വന്നു ഇഷ്ടമായി എന്നാണ് പറഞ്ഞത് പെണ്ണിനെ അങ്ങ് ബോധിച്ചു എന്നാണ് പരമു പറഞ്ഞത് അപ്പുണ്ണി നായരുടെ ചോദ്യത്തിന് ചന്ദ്രൻ പറഞ്ഞു അടുത്ത വ്യാഴാഴ്ച വീട്ടിലെ ആളുകളെ കൂട്ടി ഒന്നും കൂടെ വരുന്നുണ്ട് ആളുകൾക്കും ഇഷ്ടമായി കഴിഞ്ഞാൽ ഉടനെ തന്നെ വെളി ഉണ്ടാകും പാർവതി ഇതാവുന്നത് കണ്ടപ്പോഴേ എന്റെ മനസ്സിൽ.

   

ഒരു നീറ്റൽ ഉള്ള വസ്തു വിറ്റു പഠിപ്പിച്ചു വീണ്ടും സെന്റ് മാത്രം കൂടി ബാക്കിയുണ്ട് സർക്കാർ ജോലിക്ക് നിയമനം കിട്ടുമെന്ന് പറഞ്ഞായിരുന്നു പക്ഷേ ഇതുവരെ നിയമനം ആയിട്ടില്ല ഭയം 24 കഴിഞ്ഞു ഇനിയും കാത്തിരുന്നാൽ ശരിയാകില്ല പഠിപ്പ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഇനിയും ജോലി കിട്ടുമല്ലോ ജയചന്ദ്രൻ ഒരു ആശ്വാസം എന്നോളം പറഞ്ഞു പാർവതി നല്ല സന്തോഷത്തിലാണ് ഒരുപാട് ആലോചനകൾ വന്നതാണ് പ്രശ്നം കാരണം എല്ലാം തന്നെ മാറിപ്പോയി വരുന്ന ആളുകൾക്കെല്ലാം.

കുട്ടികൾക്കെല്ലാം എന്താണ് കൊടുക്കുന്നത് എന്നുള്ളതാണ് അറിയേണ്ടത് തറവാട് മാത്രമേ ഉള്ളൂ കാശ് ഇല്ല എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ അതിനുള്ള പൊടിതട്ടി ഇറങ്ങും അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് ഈ ആലോചന വരുന്നത് പേരുകേട്ട തറവാടികളാണ് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ചെക്കന് ഇഷ്ടമായി അതുകൊണ്ട് പൈസയുടെ കാര്യം ഒന്നും ഓർത്ത് വിഷമിക്കേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞു അത്രേ എന്തുതന്നെയാണ് എങ്കിലും ഒന്നും കൊടുക്കാതെ എങ്ങനെയാണ് വേറൊരു വീട്ടിലേക്ക്.

കുട്ടിയെ പറഞ്ഞയക്കുക ആ ഒരു ഈശ്വരൻ ഒരു വഴി കാണിച്ചു തരാതിരിക്കില്ല ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാർ വരുന്നുണ്ടത്ര എന്താണ് ഇപ്പോൾ ഉണ്ടാക്കുക ഊണ് കൊടുക്കാതെ വിടാൻ പറ്റില്ല രണ്ടാളുകൾ വരുമെന്നാണ് പരമു പറഞ്ഞത് ഈശ്വരാ കാത്തോളണേ ജയചന്ദ്രന്റെ ഭാര്യ ജാനകിയുടെ കൈപിടിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു ജയേട്ടൻ വിഷമിക്കേണ്ട എല്ലാം ശരിയാകും എന്ന് മനസ്സു പറയുന്നു എല്ലാം തന്നെ ശുഭമാകും മനസ്സ് നീരുമ്പോൾ അവളുടെ നിന്നുള്ള.

വാക്കുകൾ ആശ്വാസമായിട്ടുള്ള വാക്കുകൾ രണ്ടാം വരണ്ട നിലത്തിന് ജലം കിട്ടിയത് പോലുള്ള ഒരു അവസ്ഥയാണ് അവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് ജയചന്ദ്രൻ കുറച്ചുനേരം അങ്ങനെ തന്നെ ബുധനാഴ്ച ഒരുക്കേണ്ട സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒരുക്കിവെച്ച വ്യാഴാഴ്ച കാലത്ത് തന്നെ ബന്ധുക്കളും ഒന്ന് രണ്ട് അയൽവക്കാരും.

കൂടി നല്ല ഒരു നാടൻ സദ്യ തന്നെ ഒരുക്കി പത്ത്‌ ആര്ക്ക് തന്നെ ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാർ വന്നു കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം സംസാരിച്ചു എല്ലാം കഴിച്ചു ഇഷ്ടമായി ഗംഭീരമായിട്ടുണ്ട് നല്ല സ്വാദ് വന്നവരിൽ ഒരാള് താനും മറന്നില്ല അല്ല ആളുകളും നല്ലതുപോലെ ബോധിച്ചു എന്ന് ഉറപ്പാണ് അമ്മയുടെ വർത്തമാനം കേശവൻ പറഞ്ഞു നല്ല ചെക്കൻ മുഖം പാർവതിയുടെ ഭാഗ്യം കൂടെത്തന്നെയുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.