ഒരു മിനിറ്റു കൊണ്ട് നരച്ച മുടി കറുപ്പായിഇനി നരക്കുകയും ഇല്ല കൊഴിയുകയും ഇല്ല

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദിക്കുന്ന ഒരു ചോദ്യമാണ് എനിക്ക് അത്രയ്ക്ക് അധികം പ്രായം ഒന്നുമായിട്ടില്ല എന്റെ മുടി ആകെ നല്ലതുപോലെ നരച്ചുപോയി എനിക്കിപ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരായി ഇതൊക്കെ ചോദിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് എന്റെ താടി എല്ലാം നരച്ചല്ലോ ആകെനരച്ചു തലയിൽ ഇതൊക്കെ വന്നല്ലോ പെട്ടെന്ന് തന്നെ എനിക്ക് പ്രായമാകുന്നതുപോലെയാണ് കാണുമ്പോൾ തന്നെ നല്ലതുപോലെ പ്രായം തോന്നിക്കുന്ന.

   

ഒരു രീതിയിലേക്ക് എത്തിയെന്ന് തോന്നുന്നില്ല ടോട്ടൽ ആയിട്ട് തന്നെ നരച്ചു തുടങ്ങി ഇതിന് എന്തെല്ലാം ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് ചോദിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ട് അപ്പോൾ നേരെ ആയിട്ടും ഏതൊരു പ്രായത്തിക്കും ഇത് വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് സാധാരണ മേലാനോ സയൻസ് എന്ന് പറയുന്ന ഈ മുടിയുടെ അളവ് കുറയുന്നത് അനുസരിച്ച് നമുക്ക് ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം കൂടും പ്രായമാകുന്നതിനനുസരിച്ച് ആണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നമുണ്ടാകാറുള്ളത് അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള.

ഒരു രീതി വെച്ച് നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരിലാണ് ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് ഈ അകാലനര എന്ന് പറയാറില്ലേ അങ്ങനെ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് വെച്ചാൽ കാരണം അവരുടെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും എല്ലാം ഒരു 60 വയസ്സിലാണ് മുടി നരച്ചിട്ടുള്ളത് എങ്കിൽ അടുത്ത ജനറേഷൻ ആകുമ്പോൾ തന്നെ അതിൽ നിന്ന് പ്രായം ഒരു പത്തോ ഇരുപത് വയസ്സെല്ലാം കുറയും പിന്നീട് 40 വയസ്സിലേക്ക് പിന്നെ ഒരു 20 വയസ്സിലേക്ക് എത്തും ഇതുപോലെ.

കുറഞ്ഞു കൊണ്ടു വരികയാണ് കാരണം ചെറിയ പ്രായത്തിലുള്ള ആളുകൾക്ക് നര തുടങ്ങുകയാണ് പണ്ടത്തെ ആളുകൾ എന്നുപറഞ്ഞാൽ ഒരുപാട് കാലങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് മുടി നരക്കുന്നത് ഒരുപാട് കാലങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് അന്ന് നമ്മൾ ഒരു ഐടി ജോലികൾ അല്ലെങ്കിൽ വൈറ്റ് കളർ ജോലി ഒന്നും അധികം ഇല്ലാത്ത ഒന്നുമില്ലാത്ത കാലഘട്ടത്തിൽ ഈ കാര്യങ്ങൾ ആയിരുന്നു ഭൂരിഭാഗം സമയങ്ങളിൽ അപ്പോൾ ആകെ അവർക്ക് പേടിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം.

എന്ന് പറഞ്ഞാൽ കാട്ടുപന്നി വരുമോ കാട്ടാന വരുമോ ഇനിയുള്ള ടെൻഷനായിരുന്നു കൂടുതലായിട്ടും ഉണ്ടായിരുന്നത് പിന്നെ വിശക്കുന്നതിന് എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് ഭക്ഷണം ഉണ്ടാക്കുന്ന കഴിക്കണമെന്നുള്ള കാര്യങ്ങളാണ് രീതികൾ അങ്ങനെയല്ല ഇപ്പോഴും നമുക്ക് കുട്ടി ഉണ്ടായിക്കഴിഞ്ഞാൽ ആ കുട്ടി എൽകെജി വരുമ്പോൾ തന്നെ ആദ്യം തന്നെ ടെൻഷൻ ആരംഭിക്കും മറ്റു കുട്ടികൾ നല്ലത് പോലെ തന്നെ ആൻസർ ചെയ്യുന്നു എന്റെ മോനെ ചെയ്യുന്നില്ല നല്ലതായിട്ട് കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/rh7k3hD-KCg