ഏറ്റവും നല്ല ഒറ്റമൂലി ഇനി യൂറിക് ആസിഡിനെ പേടിക്കേണ്ട

ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ യൂറിക് ആസിഡ് നമ്മൾ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് ആണ് അതായത് ഗൗട്ട് എന്ന് പറയും സാധാരണയായി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ യൂറിക് ആസിഡ് കിഡ്നിയിലൂടെ അരിച്ചു എടുത്തുകൊണ്ട് യൂറിനിലൂടെ അത് തേക്കിപ്പുറം തള്ളുകയാണ് പതിവ് പക്ഷി ചില തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമ്മൾ അതിനെ യൂറിക് ആസിഡ് ശരീരത്തിൽ അടിഞ്ഞുകൂടി ഇത് ക്രിസ്റ്റലുകൾ ആയിട്ട് ബന്ധപ്പെടുന്നുണ്ട്.

   

സാധാരണയായി കാലിന്റെ വിരലുകളിൽ ആണ് ഇത് കാണപ്പെടുന്നത് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദനയായിരിക്കും ആ ഭാഗങ്ങളിൽ ചുവന്ന വെച്ചതുപോലെയുള്ള ഒരു അവസ്ഥ ആയിരിക്കും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ഉപ്പൂറ്റി കണങ്കാലുകളിൽ തുടങ്ങിയ ഭാഗങ്ങളിൽ എല്ലാം കാണപ്പെടുന്നത് സാധാരണ ആയിട്ട് തള്ളവിരലിന്റെ സന്ധികളിൽ ആയിരിക്കും ഇത് കാണപ്പെടുന്നത് ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ നല്ലതുപോലെ ഭയങ്കരമായ വേദന ആയിരിക്കും.

ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞത് പോലെ തന്നെ കഠിനമായിട്ടുള്ള വേദന ഭയങ്കരമായിട്ട് ചുവന്നിരിക്കും നീർക്കെട്ട് ചെറിയ രീതിയിലുള്ള ചൂട് എല്ലാം തന്നെ അനുഭവപ്പെടുക ഇനി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ യൂറിക് ആസിഡ് ക്രിസ്റ്റലുകൾ അമിതമായി രൂപാന്തരപ്പെടുമ്പോൾ കിഡ്നി അത് ബാധിക്കും നമ്മുടെ കിഡ്നിയിൽ അത് കല്ലുകൾ എല്ലാം രൂപപ്പെടാൻ ഉള്ള ഒരു ചാൻസ് ഉണ്ട് തന്നെ ഇത് സ്ഥിരമായി തന്നെ ഉയർന്നു നിൽക്കുന്ന ആളുകളിൽ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ.

എല്ലാം അടഞ്ഞുകൂടി നോക്ക് മുതലായവയെല്ലാം ഉണ്ടാക്കാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ഏതെങ്കിലും നോർമറേ റേഞ്ച് എന്താണ് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം3 പോയിന്റ് അഞ്ചു തൊട്ട് 7 വരെയാണ് ഇതിന്റെ നോര്മ റേഞ്ച് നമ്മൾ പറയുന്നത് ചിലപ്പോൾ കൂടുതലാകുമ്പോൾ തന്നെ ഇതിന്റെ വേദന വരും ശക്തമായിട്ടുള്ള വേദന ആയിരിക്കും.

ഇതിനുമുകളിൽ ആണ് എന്നുണ്ട് എങ്കിൽ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് നമ്മൾ ചികിത്സ എടുക്കുക തന്നെ വേണം എങ്കിൽ 6 അതിനു മുകളിലേക്ക് എല്ലാം കാണപ്പെടുമ്പോഴും വേദന സന്ധികളിൽ വേദന എല്ലാം അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് യാതൊരു തരത്തിലുള്ള വാതം തന്നെയാണ് നമ്മുടെ ഇൻഫ്ളമേറ്ററി യാത്രയ്ക്ക് കാണപ്പെടുന്നതാണ് ഈ ഗൗട്ട് അല്ലെങ്കിൽ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/3F0mujViwRo