പ്രേമഹം അല്ല ഒരു രോഗവും നിങ്ങളെ തിരിഞ്ഞു നോക്കില്ല.. വെറുംവയറ്റിൽ ഇതൊരു ഗ്ലാസ്‌ കുടിക്കു,,

പ്രേമേഹ ചികിത്സയിൽ ഒരു പുതിയ മാറ്റം അനിവാര്യം തന്നെയാണ് അതിനുള്ള ഒരു കാരണം ഉണ്ട് നമ്മൾ ഇപ്പോൾ പലപ്പോഴും ഒരാൾക്ക് പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം തിരിച്ചറിഞ്ഞ് കഴിഞ്ഞാൽ അല്ലെങ്കിൽ ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത ഉണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പ്രീ ഡയബറ്റിക് സ്റ്റേജിലാണ് എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ആദ്യമേ തന്നെ നമ്മൾ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ ചെയ്ത ശൈലി ക്രമീകരണം നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന അതിനുശേഷം വീണ്ടും പ്രമേഹം.

   

വളരെ കൂടുതലാകുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ഷുഗർ ലെവൽ കൺട്രൂളിലാകാതെ പോകുന്നു എന്ന് കാണുമ്പോൾ മെഡിസിൻസ് നമ്മൾ ടാബ്ലറ്റ് രൂപത്തിൽ കൊടുക്കും എന്നിട്ടും പ്രമേഹം നമ്മുടെ കൺട്രോളിൽ ആകുന്നില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ ഇൻസുലിൻ എന്നുള്ള അവസാന ഓപ്ഷനിലേക്ക് മാറി ചിന്തിക്കുകയാണ്.

ചെയ്യുക പ്രത്യേകിച്ചും രോഗികൾക്കാണ് എങ്കിലും ഇൻസുലിൻ എടുക്കുന്നതിന് ഒരു വിമുഖത എല്ലാം കാണാറുണ്ട് ഇൻസുലിൻ എടുക്കുന്ന ഒരു ഘട്ടം വരുമ്പോൾ തന്നെ പലപ്പോഴും അതിന്റെതായിട്ടുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസും വന്നിട്ടുണ്ടാകും എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനകത്ത് നമ്മൾ കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ള ഒരു പല പഠനങ്ങളിലും.

പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ഒരു പ്രമേഹ രോഗി ഇൻസുലിൻ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ ഈ പ്രമേഹത്തിന്റെ ആയിട്ടുള്ള പലതരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസും അവരിൽ വന്നിട്ടുണ്ടാകും പ്രത്യേകിച്ചും കണ്ണിനുണ്ടാകുന്ന ഡയബറ്റിനോപ്പതി അല്ലെങ്കിൽ കിഡ്നിയെ ബാധിക്കുന്ന ഡയബറ്റിക് റെറ്റിനപ്പതി കൈകൾ വേദന മരവിപ്പ് എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്ന ഡയബറ്റിക് ന്യൂറോപതി അല്ലെങ്കിൽ പല തരത്തിലുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കുറഞ്ഞു പോകുന്നതുകൊണ്ട് കാൻസർ വരെ ഉണ്ടാകാം എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/–lQ1o8jyuw