ഗൾഫിൽ വീട് ജോലിക്കു ആയി വന്ന പെണ്ണിനെ, മകനും അറബിയും കൂടി ചെയ്തത് കണ്ടോ

ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലുള്ള ഗദ്ദാമ അല്ല ഞങ്ങളുടെ ഉമ്മ സ്കൂൾ വിട്ടു വരുമ്പോൾ സ്കൂൾ ബസ്സിൽ നിന്നും സ്വീകരിക്കാൻ തന്നെ കാത്തുനിൽക്കുന്ന താലിബയെ കാണിച്ച് ഞാൻ നിന്നെ ഗതാമ നിൽക്കുന്നു എന്ന് കുട്ടികൾ പറയുമ്പോൾ അബ്ദുള്ള സ്കൂൾ ബസ്സിലെ കൂട്ടുകാരോട് പറയുന്ന വാക്കുകൾ ആണ് ഇത് പലപ്പോഴും താലിബാ അത് കേൾക്കാറുണ്ട് അബ്ദുള്ള അഭിമാനത്തോടെ കൂടി അത് പറയുന്നത് കേൾക്കുമ്പോൾ ആലുവയ്ക്ക് കരച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടും തന്റെ കുട്ടിയെ ഓർക്കും എന്നിട്ടും കരച്ചിൽ അടക്കി പിടിച്ചുകൊണ്ട് അബ്ദുള്ളക്ക് സ്ഥിരമായി തന്നെ നൽകുന്ന ഉമ്മ നൽകിക്കൊണ്ട് വീട്ടിനകത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.

   

കൈകൾ കഴുകും പിന്നീട് തയ്യാറാക്കി വെച്ചിട്ടുള്ള ഞങ്ങളും പാലും കൊടുത്ത് കഴിയുന്നതുവരെ കൂടെ നിൽക്കും അതിനു ശേഷം ബാത്റൂമിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി കുളിപ്പിച്ച് ഉടുപ്പ് മാറ്റിയിലേക്കു കൊണ്ടുപോയി ഉറക്കം അബ്ദുള്ള ഉറങ്ങി എന്ന് ഉറപ്പായി കഴിഞ്ഞാൽ നേരെ ബാത്റൂമിലേക്ക് ഓടും അത് വരെ അടക്കിപ്പിടിച്ചു വിഷമം മുഴുവൻ പൊട്ടി ഒഴുകും എല്ലാം കരഞ്ഞു തീർക്കും സ്വർഗ്ഗത്തിലുള്ള തന്റെ മകനെ ഓർത്ത് ഇനി വിങ്ങി കരയും കുറച്ചുനേരം.

കഴിഞ്ഞാൽ താലിബാ പഴയതുപോലെ ആകും വേഗം അടുക്കളയിലേക്ക് പോകും കുട്ടി ഉണരുമ്പോഴേക്കും ഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കി വയ്ക്കണം ഗ്രഹനാഥൻ വരുമ്പോഴേക്കും മേടത്തിനും അവർക്കുള്ള ഭക്ഷണം ഇറക്കി വയ്ക്കണം അതിനുശേഷം രാത്രിയിലേക്കുള്ള ഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കാൻ ആയി തുടങ്ങണം അതിനെടക്കേ അബ്ദുള്ളക്ക് ഭക്ഷണം വാരി കൊടുക്കണം കഴിഞ്ഞ ഉറക്കമെങ്കിലും താലിബാ വേണം ശരിയായിരുന്നു അബ്ദുള്ള പറഞ്ഞത് മക്കൾക്ക്.

താലിബ ഒരിക്കലും ഗദ്ദാമ ആയിരുന്നില്ല ഒരു ഉമ്മ തന്നെ ആയിരുന്നു മമ്മ എവിടെയാണ് ഇറങ്ങാനായി സമയമായി തുളയാണ് അബ്ദുല്ലയുടെ വയസ്സാണ് താൻ ഇവിടെ എത്തിയ വർഷങ്ങളുടെ കണക്ക് അബ്ദുള്ളക്ക് ഇപ്പോൾ 33 കാരിയായ ലിബ ഈ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയിട്ട് 33 ഞങ്ങൾ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഇന്ന് താലിബാൻ നാട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു പോകുന്ന ദിവസമാണ് താലിബായ തിരിച്ചയക്കാൻ എല്ലാ ആളുകളും.

എത്തിയിരിക്കും തലമുറയെ സേവിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള അവസരം ചുരണ്ടു തലമുറകളാണ് താലിബയുടെ തണലിൽ വളർന്നു വലുതായത് അബ്ദുള്ളയുടെ മകൻ എട്ടു വയസ്സായി മോളെ പിരിയുന്നത് ചങ്ക് പറിച്ചെടുക്കുന്നത് പോലെയായിരുന്നു പെറ്റ് വീണ് അന്നുമുതൽ താലിബ മോളെ താഴെ ഇതുവരെ വെച്ചിട്ടില്ല 20 വയസ്സിലാണ് അബ്ദുള്ളസ്പോൺസർഷിപ്പിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.