കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ,ഭാര്യ ലൈം.ഗിക ബന്ധത്തിന് ശേഷം ചെയ്യുന്ന കാര്യമറിഞ്ഞപ്പോൾ ഭർത്താവ് ഞെട്ടി!

എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് വീട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയിലാണ് അരവിന്ദന്റെ കൂട്ടുകാരൻ വിപിനചന്ദ്രൻ എന്നുള്ള പിന്നെ വിശേഷം പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് അറിഞ്ഞോ പല്ലവിക്ക് വേറെ വിവാഹം ആലോചിക്കുന്നുണ്ട് ഇനി നിന്റെ തീരുമാനം എന്താണ് കാറിൽ സുഹൃത്തുക്കളായിട്ടുള്ള അരവിന്ദനും വിപിനും പിന്നെ ഡ്രൈവർ മാത്രമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത് ഈ ഒരു യാത്രയിൽ പക്ഷേ തന്നോടൊപ്പം ഇരിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുള്ളത് പല്ലവി ആയിരുന്നു വർഷങ്ങൾ രണ്ട് കഴിഞ്ഞു.

   

താൻ നാട്ടിലേക്ക് വന്നിട്ട് അതും വിവാഹം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ആദ്യമായി നാട്ടിലേക്കുള്ള വരവാണ് ഇവൾ ഇപ്പോൾ അറിഞ്ഞു കാണുമ്പോൾ ഞാൻ ഇവിടെ എത്തുന്ന കാര്യം ഭാര്യയാണ് പക്ഷേ പരസ്പരമുള്ള ബന്ധം നിലച്ചിട്ട് വർഷം ഒന്നര കഴിഞ്ഞു പുതുമോടി മാറുന്നതിനു മുമ്പ് നാട്ടിൽ നിന്നും വിദേശത്തേക്ക് വിമാനം കയറിയതാണ് വിവാഹത്തിന് ആയിട്ടാണ് അവധിക്ക് വന്നത് പെൺകുട്ടികളെ കാണാനായി പോയതും ഒരാളെ മനസ്സിന് പിടിക്കാതെ വന്നപ്പോൾ.

അവധി തീരുന്നതിനു മുമ്പ് തിരിച്ചു ജോലിക്ക് തന്നെ മടങ്ങി പോയാലോ എന്ന് പോലും ഞാൻ ചിന്തിച്ചു പക്ഷേ ആകുന്ന വകയിലുള്ള ഒരു ചിറ്റയാണ് പരിചയത്തിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുണ്ട് പോകുന്നതിനു മുമ്പ് അതും കൂടി ഒന്ന് കണ്ടിട്ട് പോകും എന്നും പറഞ്ഞ് തന്നെ നിർബന്ധിച്ചത് അങ്ങനെയാണ് പല്ലവിയെ കണ്ടതും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതും അന്ന് ഒരു മുന്നണിപ്പും കൂടാതെ തന്നെ പെണ്ണുകാണാനായി ചെല്ലുമ്പോൾ അവൾ മാത്രമായിരുന്നു വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്.

തങ്ങളെ കണ്ടു ഒന്ന് എങ്കിലും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ എല്ലാ ആളുകൾക്കും ചായ പലഹാരം എല്ലാം ഒറ്റയ്ക്ക് കൊണ്ടു വച്ചു നിൽക്കുമ്പോൾ മനസ്സ് പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഇതു കൊള്ളാം ചിട്ട പട്ടങ്ങളെല്ലാം അറിയുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടി അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ആദ്യം ഉള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി എല്ലാം ആളുകളും അവിടെ നിന്ന് നൽകിയത് വളരെയധികം സന്തോഷത്തോടുകൂടി ആയിരുന്നു പോകുന്നതിനു മുമ്പ് വെറുതെ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു അവൾ തന്നെ ഒറ്റു നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

തങ്ങൾ ഓരോന്നായി തീർന്നു അതിനുമുമ്പ് പെട്ടെന്ന് വിവാഹം നടത്തണമെന്ന് വീട്ടുകാർ ധൃതി കൂട്ടുകയും ചെയ്തു കൂടി മുകളിൽ എല്ലാം ഒട്ടും താമസിക്കാതെ തന്നെ നടന്നു അങ്ങനെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് വിരുന്നു കഴിഞ്ഞ് യാത്രകളും എല്ലാം ആയി തന്നെ ദിവസങ്ങളെല്ലാം വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ തീർന്നു പോയി തിരിച്ചു പോകുമ്പോൾ പല്ലവി മാത്രമായിരുന്നു അരവിന്ദന്റെ മനസ്സിൽ അവൾ തീരെ ചെറുപ്പം ആണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.