ഒരു മാജിക് ഒറ്റമൂലി 3 ദിവസം കൊണ്ട് പൈൽസ് മാറാൻ

പല പുരുഷന്മാരും സ്ത്രീകളും എല്ലാം അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് മൂലക്കുരു അല്ലെങ്കിൽ റോഡ് അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നത് സാധാരണ നമ്മൾ പുറത്ത് പറയാൻ മടിക്കുന്ന ഒരു അസുഖമാണിത് പാടുകാലം കൊണ്ടുനടക്കും ഒരുപാട് കാലം പറയാതെ ഇരിക്കും പിന്നെ ഒരുപാട് ചികിത്സ സ്വീകരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ കൃത്യമായിട്ടുള്ള ഒരു ചികിത്സാ ലഭിക്കാതെ ഇപ്പോഴും വളരെ അധികം മോശമായിട്ടുള്ള അവസ്ഥയിൽ ആയിരിക്കും നമ്മൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ.

   

എത്തുന്ന ഡോക്ടറെ കാണുന്ന ഒരു സാഹചര്യം എല്ലാം ഉണ്ടാകുക പൈൽസിനെ കുറിച്ചും ഇതിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ആണ് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഒരു അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ മലാശയത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന സ്ഥിരകളിലുണ്ടാകുന്ന വീക്കാം നമ്മൾ പൈൽസ് അല്ലെങ്കിൽ ഹെമറോയിഡ് എന്ന് ചുരുക്കി പറയുന്നത് വ്യത്യസ്തമായിട്ടുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് നമുക്ക് ഒരുപാട് സമയം ഇരുന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നവർ.

അതുപോലെതന്നെ പാരമ്പര്യമായിട്ടുള്ള ഘടകങ്ങൾ ഉണ്ട് ആയിട്ടുള്ള ഫാമിലികളിൽ എല്ലാം തന്നെ പൈൽസ് വരാനുള്ള ഒരു സാഹചര്യം വളരെ കൂടുതലാണ് അതുപോലെതന്നെ അമിതവണ്ണം ഉള്ള ആളുകളിൽ അതുപോലെതന്നെ ഗർഭധാരണ സമയത്ത് ഡെലിവറിക്ക് ശേഷം വളരെ കൂടുതലായി തന്നെ കണ്ടു വരാറുണ്ട് ഇങ്ങനെ വളരെയധികം വ്യത്യസ്തമായ കാരണങ്ങൾ ഇതിലുണ്ട് പല ആളുകളും വളരെയധികം വ്യത്യസ്തമായ സാഹചര്യങ്ങളിൽ ആണ് ഇത് കണ്ടു.

വരാറുള്ളത് ഒരു പൈൽസ് വരുമ്പോൾ തന്നെ ആദ്യത്തെ ലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ച് നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ ചില ആളുകൾക്ക് ശക്തമായിട്ടുള്ള വേദന ഉണ്ടാകുമ്പോൾ തന്നെ മലദരത്തിൽ ചുറ്റിലും വേദന അനുഭവപ്പെടും തന്നെ ബ്ലഡ് പോകുന്ന അവസ്ഥയിലും പോയതിനുശേഷം തുള്ളിത്തുള്ളിയായി ബ്ലഡ് പോകുന്ന അവസ്ഥ അതുപോലെതന്നെ വളരെയധികം ഇറുകിയും.

മുറുക്കി പോവുകയും വേദനയോടെ കൂടി പോകുന്ന പ്രയാസപ്പെടുന്ന അവസ്ഥ ഇപ്പോൾ തന്നെ ചെറിയൊരു കുരു പോലെ ചെറിയൊരു തടിപ്പ് പോലെ അനുഭവപ്പെടുന്ന പുറത്തേക്ക് വരുന്ന ഒരു സാഹചര്യം ഇതെല്ലാം ആണ് സാധാരണ ഹേമറോരുമായി കാണപ്പെടുന്ന രോഗലക്ഷണങ്ങൾ വിഷ്ണുങ്ങളെല്ലാം കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ വളരെ കൃത്യമായിട്ട് ഡോക്ടറെ കാണുകയും പരിശോധിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/i5MyUKwo_WI