എത്ര കുറയാത്ത വണ്ണവും കുറയും.. തടി കുറക്കാനുള്ള ഏറ്റവും എളുപ്പ വഴി

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള എളുപ്പവഴികളെ കുറിച്ചിട്ടാണ് ഒരുപാടു ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് ഈ രീതിയിലുള്ള മെഡിസിൻസ് കഴിച്ചു ഈ രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണക്രമീകരണം ചെയ്തു ഞാൻ ഒരുപാട് പട്ടിണി കിടന്നു പല സമയങ്ങളിലും ഒന്ന് ശരിയും വീണ്ടും ഒന്ന് തിരിച്ചു വരാറുണ്ട് പല രീതിയിലുള്ള ജ്യൂസ് സപ്ലിമെന്റുകളും കലക്കി കുടിക്കുന്ന പൊടികളും എല്ലാം ആയിട്ട് ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം.

   

നമ്മൾ മാർക്കറ്റിൽ വരാറുണ്ട് എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനോട് സത്യാവസ്ഥ പല ആളുകളും പറയാറുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഞാൻ ഒരുപാട് വെയിറ്റ് ലോസിന്റെ ഒരു ഞാൻ കലക്കി കുടിക്കുന്നുണ്ട് പാലിൽ അതേപോലെതന്നെ ജ്യൂസ് ആയിട്ട് കുടിക്കാറുണ്ട് സംഭവിക്കുന്നത് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ മറ്റെല്ലാ ഭക്ഷണങ്ങളും ചെയ്ത് കുറച്ചിട്ടാണ് ഞാൻ ഇവിടെ ഈ ഒരു കാര്യം ചെയ്തത് അങ്ങനെ അപ്പോൾ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് അങ്ങനെ ഗാലറിയുടെ കാര്യങ്ങളെല്ലാം.

കട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായിട്ട് ശരീരഭാരം കുറയുകയും ചെയ്യും കുറച്ചുനാൾ കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ നോർമൽ ഡയറ്റിലേക്ക് വരുക അങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ വരുമ്പോൾ അങ്ങനെ നമ്മുടെ ശരീര ഭാരം വീണ്ടും പഴയതുപോലെതന്നെ ആവുകയും ചെയ്യും അപ്പോൾ അതുകൊണ്ട് നമ്മൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ വഞ്ചിക്കപ്പെടുകയാണ് ഒരുപാട് പൊടിയെല്ലാം കൂടി കലക്കി കുടിക്കുകയാണ് ഒരുപാട് ഗുളികകൾ കഴിക്കുകയാണ് ഇങ്ങനെ ഇത്തരത്തിൽ.

നമ്മൾ ഒരുപാട് കാശുകളിൽ നമ്മുടെ കയ്യിൽ നിന്ന് പോകുന്നു പണ്ടൊരു എണ്ണയുണ്ടാകുന്നു വയറിനു ചുറ്റും തലോടിയാൽ തന്നെ ഒരുപാട് വയറു കുറയും എന്നു പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഇതെല്ലാം തന്നെ ഒരു രീതിയിലുള്ള അപ്പോൾ ഞാൻ ഇന്നിവിടെ പറയാൻ പോകുന്ന ഒരു കാര്യം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്താണ്.

നമ്മുടെ ശരീര ഭാരം വർദ്ധിക്കാനുള്ള കാരണങ്ങൾ നമ്മൾ ആദ്യമായി കാരണം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ പാരമ്പര്യമാണ് നമുക്ക് പാരമ്പര്യമായിട്ട് വണ്ണമുള്ള ആളാണ് എങ്കിൽ മാതാപിതാക്കളും വണ്ണമുള്ള ആളുകളാണ് എങ്കിൽ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായിട്ട് തന്നെ അങ്ങനെ ഒരു ടെൻഡൻസ് വരും എല്ലാവർക്കും വല്ല പക്ഷേ ചാൻസ് വളരെ അധികം കൂടുതലാണ് രണ്ടാമതായി വരുന്നത് ഹോർമോണൽ ഇൻ ബാലൻസ് ആണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Gb8K6j_t91U