ശരീരത്തിൽ കയറിയ ഗ്യാസ് പെട്ടെന്ന് മാറാൻ, കീഴ്വായുശല്യം മാറാനും ഇത് മതി

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് പല ആളുകൾക്കും ഉള്ള കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രശ്നമാണ് കഴിഞ്ഞ തവണ ഒരു നാളെ പരിചയപ്പെടുന്ന സമയത്ത് ഞാനൊരു ഫംഗ്ഷന് പോയ സമയത്ത് അവർ പറയുകയാണ് ഡോക്ടറെ എനിക്ക് വെള്ളം കുടിച്ചാൽ പോലും വയറ്റിൽ ഗ്യാസ് നിറയും അതായത് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് പോട്ടെ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ പോലും എനിക്ക് ഗ്യാസ് പറയാൻ നെഞ്ചിൽ എരിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടും ക്രിഴുവായി അനുഭവപ്പെടും അതുപോലെതന്നെ.

   

വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുകളാണ് വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഉണ്ടാകുന്നത് പിന്നെ ഏറെ പരിപ്പ് വർഗ്ഗങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ പിന്നെ ഒരു രക്ഷയും ഇല്ല അങ്ങനെ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകും നിങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് ആ വ്യക്തി വല്ലതും ഒഴിവാക്കുകയാണ് അത് പറ്റുന്നില്ല ഇത് പറ്റത്തില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു വെറുതെ പച്ച ചോറ് കഴിക്കേണ്ട ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് ആണ് കഴിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നത് ഇപ്പോൾ ഞാൻ പറയുന്ന ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ.

ഇതേ രീതിയിൽ ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾ ഈ വയറ് സംബന്ധമായ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് ഈ കീഴ്വായു എന്ന് പറയുന്ന പ്രശ്നം വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് സത്യം പറഞ്ഞാൽ മനുഷ്യനായി കഴിഞ്ഞാൽ ഗ്യാസ് ഫോർമേഷൻ ഉണ്ടാകും ഉണ്ടായിരിക്കണം അത് ഏമ്പക്കം രീതിയിൽ പോകുന്നതാണ് കാരണം ഗ്യാസ് ഫോർമേഷൻ ഉണ്ടാക്കുന്നത് കുടലിലാണ് ഇതിൽ ബാക്ടീരിയകളാണ് ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് കാര്യങ്ങളെല്ലാം കേൾക്കുന്നത്.

ഏതെടുക്കുമ്പോഴാണ് ഇതിൽ ഡാമേജ് വളരെയധികം കൂടുന്നത് ഏത് എടുക്കുമ്പോഴാണ് നമ്മൾ ബാക്ടീരിയകൾക്ക് ലോഡ് കൂടുന്നത് കുറച്ചു കഴിക്കുമ്പോഴേക്കും തന്നെ മതി എന്ന് പറയുന്ന ശരീരം പറയുന്ന ഒരു മെത്തേഡിന് ആണു ഗ്യാസ് നിറയുക എന്ന് പറയുന്നത് ക്രിവായു നിറയുക എന്ന് പറയുന്നത് പലപ്പോഴും ഉള്ള നമ്മുടെ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് കാരണം നോർമൽ ആയിട്ട് ശരീരപ്രകൃതം അനുസരിച്ച് ഒരു കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/wuFdEFFmeak