കണ്ണു നിറയാതെ നമുക്ക് കാണാനാകില്ല ഈ അച്ഛന്റെയും മക്കളുടെയും കഥ

ഈ ഷർട് കീറി തുടങ്ങിയോ ഏട്ടന് ഒരു ഷർട്ട് പുതിയത് വാങ്ങിച്ചു കൂടെ എന്റെ കൈകളിൽ എവിടെ നിന്നാണ് പൈസ ഞാൻ അച്ഛനോട് ചോദിച്ചു നോക്കട്ടെ ഷീറ്റ് വിറ്റ് കൈകളിൽ കാശ് വരുമ്പോഴും അല്ലെങ്കിൽ തേങ്ങാ വിൽക്കുമ്പോഴും മുഴുവൻ കാശും അച്ഛന്റെ കയ്യിൽ ഏൽപ്പിക്കാതെ കുറച്ചു കാശ് നമ്മുടെ ആവശ്യത്തിനായി മാറ്റിവെച്ചു കൂടെ പിന്നെ എപ്പോഴും ഇങ്ങനെ അച്ഛന്റെ അടുത്ത് കാശ് ചോദിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ലല്ലോ പതുക്കെ പറ അച്ഛൻ അത് കേൾക്കും.

   

നീ ജോലിയെല്ലാം ഞാൻ ച്യേയ്യുന്നു എന്നെ ഉള്ളൂ ഇപ്പോഴും ഈ ഭൂമിയെല്ലാം അച്ഛന്റെ പേരിൽ തന്നെയാണ് കിടക്കുന്നത് പണ്ടേ തന്നെയുള്ള നിർബന്ധമാണ് എല്ലാം വിറ്റു കിട്ടുന്ന പൈസ അച്ഛനെ തന്നെ ഏൽപ്പിക്കണം എന്നുള്ളത് അതിൽ നിന്ന് അച്ഛൻ ചെലവിനുള്ള പൈസ തരുന്നുണ്ടല്ലോ ഇതു മതി നമുക്ക് എന്തിനാ പിന്നെ കാശു മാറ്റി വയ്ക്കുന്നത് എന്നാലും ഏട്ടാ ഇപ്പോൾ ഏട്ടനും പൈസ എത്രയായി എന്നാണ് വിചാരം ഈ ചിങ്ങത്തിൽ 50 വയസ്സാകും ഇത്രയും.

പ്രായമായില്ലേ എങ്കിലും കുറച്ചു ഭൂമി നമ്മുടെ ആവശ്യത്തിനായിട്ട് വിട്ടു തന്നിരുന്നുവെങ്കിൽ ഈ കുഞ്ഞു പിള്ളേരെ പോലെ മൊട്ടുസൂചി വാങ്ങാൻ വരെ അടുത്ത കൈ നീട്ടേണ്ടതായി വരികയില്ലല്ലോ ഈ അച്ഛന് പേടി ആയിട്ടാവും സ്വത്തെല്ലാം നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് വിട്ടു തന്നാൽ നമ്മൾ അച്ഛനെ നോക്കിയില്ല എകിലോ എന്നോർത്ത് സ്ഥലത്ത് അങ്ങനെയെല്ലാം നടക്കുന്നുണ്ടല്ലോ ഞാൻ പറഞ്ഞു എന്നേയുള്ളൂ ഏട്ടാ അച്ഛന്റെ അടുത്ത് ഷർട്ട് കാര്യം പറയുമ്പോൾ എന്റെ.

വീട്ടിൽ ഞാൻ പോകുന്ന കാര്യത്തിന് കൂടി അനുവാദം ചോദിക്കണം ചോദിക്കാം അച്ഛന്റെ മുറിയിലേക്ക് ചെന്നു വേണുവിനെ കണ്ടു അച്ഛൻ കസേരയിൽ നിന്ന് തലപൊക്കിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു എന്താണ് വിശേഷിച്ച് എന്തെങ്കിലും നിനക്ക് എന്നോട് പറയാൻ ആയിട്ടുണ്ടോ അത് അച്ഛാ എന്റെ ഷർട്ട് ആകെ കീറി തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് ഒരെണ്ണം വാങ്ങിയാൽ കൊള്ളാമെന്നുണ്ട് പാടത്തും പറമ്പിലും നീ എടുക്കുന്ന നിനക്കെന്തിനാണ് പുതിയ ഷർട്ട് അതെല്ലാം പുറത്ത് ജോലിക്ക്.

പോകുന്നവർക്ക് പോലെ ഇനി നിനക്ക് ഒരെണ്ണം വേണമെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്തിനാ പുതിയത് അനിലിന്റെ കുറെ ഷർട്ട് പുറത്ത് അലമാരിയിൽ ഇരിക്കുന്നുണ്ട് അതോ എല്ലാം തന്നെ ഇപ്പോൾ ഫാഷൻ മാറിയില്ലേ അതുകൊണ്ട് ഇനി അവൻ അതൊന്നും തന്നെ ഇടാനായി പോകുന്നില്ല നീ അത് എടുത്തോ ഗോളടിച്ചല്ലോ നിനക്കിനി നാലഞ്ച് കൊല്ലത്തേക്ക് വേറെ ഷർട്ട് ഒന്നും വാങ്ങേണ്ടല്ലോ അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ ഒന്നു കുലുങ്ങി ചിരിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.