ഇതിലും നല്ലമാർഗം വേറെയില്ല പെട്ടന്ന് വണ്ണം കുറയാൻ അനുഭവിച്ചറിഞ്ഞ റിസൾട്ട്‌!

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്രത്തോളം തന്നെ ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല വയറു കുറക്കാൻ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടും ഫോട്ടോ റിഡക്ഷൻ എന്നുള്ള ഒരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് തന്നെ അത് പരാജയപ്പെട്ടു പോയിട്ടേ ഉള്ളൂ ഒരുമാസം കൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് എന്താണ് അതിനുള്ള ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ടൈപ്പ് മരുന്നുകൾ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ സൈഡ് എഫക്ട് ഒന്നുമില്ലാതെ.

   

തന്നെ നമുക്ക് വീടുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ ആയിട്ട് ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് എല്ലാം തന്നെ നമുക്ക് ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാല കയറാമലയാകുന്നത് അവർ തന്നെ അറിയാതെ അവർക്കാവശ്യമായിട്ടുള്ള കാലറി ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഒരു സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലോജിക്കാണ് നമ്മളെത്രത്തോളം തന്നെ ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ അതിനേക്കാൾ.

കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കൊഴുപ്പായിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അത് അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമ്മുടെ മസിലുകളെ കൂടുതലായിട്ട് കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യാം പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായിട്ട് നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ പ്രോട്ടീൻസ് അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസ് കൂടുന്നതുകൊണ്ട് ശരീരഭാരം കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല അത് നല്ല രീതിയിലുള്ള.

വെയിറ്റ് ഗെയിമാണ് അതുകൊണ്ട് സാധ്യമാകുന്നത് തന്നെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവരും നല്ലതുപോലെ തന്നെ മധുരം ബേക്കറി മൈദ പോലെയുള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കൂടുതൽ ആയിട്ടുള്ള പ്രോട്ടീൻ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക മുട്ടയുടെ വെള്ള അതുപോലെതന്നെ മുളപ്പിച്ച പയറും വിഷു ബദാമ് ഇറച്ചി മീൻ എല്ലാം കറിവച്ചത് ഇതെല്ലാം തന്നെ ധാരാളം ആയിട്ട് പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും ഈ വിശപ്പിനെ ഒന്ന് ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ ആയിട്ട് ഇതിനെ ഒന്ന് സർപ്രൈസ് ചെയ്യാനായി സാധിക്കാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Eb6_O5nXV3k