സ്നേഹിച്ച പെണ്ണ് തന്നെ വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഭ്രാന്തനായി പോയ ജീവിതത്തിൽ പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ?

എത്ര നേരമായി ഭക്ഷണം ഓർഡർ ചെയ്തിട്ട് താൻ ബാക്കിയുള്ള ആളുകൾക്കെല്ലാം ഭക്ഷണം കൊടുക്കുന്നുണ്ടല്ലോ ഹോട്ടലിൽ ആ ഉയർന്ന ശബ്ദം കേട്ടപ്പോഴാണ് കളിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന മിത്ര മുഖം ഉയർത്തി നോക്കിയത് രണ്ടുമൂന്നു ടീം അപ്പുറം തല കുമ്പിട്ട് നിൽക്കുന്ന ആ ആളുടെ മുഖത്തേക്ക് എല്ലാവരെയും പോലെ തന്നെ മിത്രയുടെ നോട്ടവും എത്തി എല്ലാവരും നോക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായിയാ ഭർത്താവും മക്കളും ഒപ്പം മുമ്പിൽ നിൽക്കുന്ന സപ്ലൈറിയോട്.

   

ദേഷ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ടിരുന്നു അയാൾക്ക് എന്തോ പറയാനായി ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിലും ആളുടെ മുഖം കാണാനായി കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല തല കുമ്പിട്ട് നിന്നിരുന്ന അയാൾ തിരിഞ്ഞു നടക്കുമ്പോഴാണ് അയാളുടെ മുഖം വ്യക്തമായി കാണുന്നത് ഭരത് പേര് അവളുടെ വായയിൽ നിന്ന് അറിയാതെ തന്നെ പുറത്തേക്ക് വന്നു ഒരു നിമിഷം ഞെട്ടിയ മിത്ര ഭരതിന്റെ നോട്ടം കിട്ടാതിരിക്കാനായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതിലേക്ക് ശ്രദ്ധ തിരിച്ചു ഇവൾക്ക് ഇത് എന്താണ് പറ്റിയത്.

ഹോട്ടലിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയത് മുതൽ മിണ്ടാട്ടമില്ലല്ലോ തിരിച്ച് ഹോസ്റ്റിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴും കൂട്ടുകാരികൾ ഓരോന്ന് ഓരോന്ന് ചോദിച്ചുവെങ്കിലും മിത്രം ഒന്നും തന്നെ സംസാരിച്ചില്ല ഒരു ചിരിയിൽ മാത്രം ഒതുക്കി നടന്നു ഹോസ്റ്റലിൽ എത്തുമ്പോഴും അവൾ മനസ്സിൽ ഭരത്തിന്റെ മുഖം മാത്രമായിരുന്നു മനസ്സിൽ ഓണാകെ ക്ഷീണിച്ചുകൊണ്ട് കറുത്ത മെലിഞ്ഞു വേറെ ഒരു മനുഷ്യനായിട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ട് നിമിഷങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ ബാംഗ്ലൂരിലെ ഐടി.

ജോലിയും സുന്ദരൻ ആയിട്ടുള്ള ഭരത യുവാവിന്റെ മുഖത്തിലേക്ക് എത്തി നല്ല ആളുകളും ചിരിച്ചുകൊണ്ട് വളരെ സ്നേഹത്തോടും മാത്രം സംസാരിക്കുന്ന ഒരു മനുഷ്യനോട് മാത്രം എപ്പോഴും അനുവും കാണും ഞാൻ ആദ്യം മുതൽ തന്നെ സംശയിച്ചിരുന്നത് അവർ ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാരാണ് എന്നുള്ളതാണ് വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല എങ്കിലും എല്ലാ ആളുകളുടെയും മുമ്പിൽ പെർഫെക്റ്റ് cuple ആയിരുന്നു അവർ അവരുടെ സ്നേഹത്തിൽ അസൂയ ഉണ്ടാകാത്ത.

മനുഷ്യർ ആരും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ചില സമയങ്ങളിൽ അവളോട് പോലും എനിക്ക് അസൂയ തോന്നിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം ആലോചിക്കുമ്പോൾ പോലും മിത്രയുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു ചിരി വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു താൻ ബാംഗ്ലൂരിൽ നിന്ന് വരുമ്പോൾ താൻ ബാംഗ്ലൂരിൽ നിന്നും വരുമ്പോൾ ഏതാണ്ട് ഒരു കല്യാണത്തിന് തീയതി വരെ ഏതാണ്ട് ഫിക്സ് ചെയ്തിട്ടുള്ളതായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.