വെള്ളം ഇങ്ങനെ തിളപ്പിച്ച് കുടിക്കൂ ബിപി യും പ്രമേഹവും കുറയ്ക്കാൻ

ഒരു ആൾ ബിപിക്ക് മരുന്ന് കഴിക്കുന്നത് എന്തെങ്കിലും ഒരു അസുഖത്തിന് അല്ലെങ്കിൽ വേറെ എന്തെങ്കിലും ആവശ്യത്തിന് വേണ്ടി ഡോക്ടറെ പോയി കാണുമ്പോൾ എത്ര ബിപി പരിശോധിച്ചിട്ട് ബിപി കൂടുതലാണ് എന്ന് നിങ്ങൾ കുറച്ചു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് ഒന്നുകൂടി ബിപി നോക്കാൻ ആയിട്ട് വരണം അപ്പോഴും ബിപി കൂടുതലാണ് എങ്കിൽ അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് മരുന്ന് കഴിച്ച് തുടങ്ങിയിട്ട് വരും എന്ന് പറയും ഒരു ഡോക്ടറും ഒരു തവണ ബിപി കൂടിയിരിക്കുന്നത്.

   

കണ്ടാൽ ഉടനെ തന്നെ മരുന്ന് തുടങില്ല തുടർച്ചയായിട്ട് ബിപി നിൽക്കുന്നത് കണ്ടാൽ മരുന്ന് കഴിച്ചു തുടങ്ങുക സാധാരണ ഇത്തരത്തിൽ ബിപി നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതലാണ് എന്ന് ഒരാളോട് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അവർ മുകളിൽ പോയിട്ട് ഗൂഗിളിൽ സെർച്ച് ചെയ്തു ബിപിയുടെ കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നോക്കും നോക്കുമ്പോൾ സ്റ്റോക്കുണ്ട് ഹാർട്ടറ്റാക്ക് വരാൻ കിഡ്നി പോകാം പല കോംപ്ലിക്കേഷൻസും മനസ്സിലാക്കിക്കൊണ്ട് അവർ അമിതമായി.

തന്നെ ടെൻഷൻ അടിക്കും അടുത്ത ദിവസം ഒന്നുകൂടി നോക്കാനായി പോകുമ്പോൾ അമിതമായിട്ടുള്ള ടെൻഷൻ ഉണ്ടായിട്ടായിരിക്കും പോകുന്നത് ഡോക്ടർ നോക്കുമ്പോഴും ആദ്യം തന്നെ കാളും കൂടുതലായി നിൽക്കും അപ്പോൾ നിങ്ങൾ ഡിപി പേഷ്യന്റ് ആണ് നിങ്ങൾ മരുന്നു കഴിച്ചു തുടങ്ങണം ജീവിതകാലം ബിപിക്ക് അവർ മരുന്ന് കഴിക്കേണ്ട ഒരു അവസ്ഥ വരും നമ്മുടെ നാടുകളിൽ ഒരാൾ ബിപി മരുന്നു കാഴ്ച തുടങ്ങുന്നതിന് വളരെ വളരെയധികം.

സർവ്വസാധാരണമായി കാണുന്ന ഒരു സാഹചര്യമാണ് ഒരാൾക്ക് ബിപിക്ക് മരുന്ന് തുടങ്ങുന്നത് അവർ ബിപിയുടെ നീ കൂടിയിരിക്കുന്ന നമ്പർ മാത്രം നോക്കിയിട്ടല്ല അവരുടെ ശരീരത്തിന്റെ അവസ്ഥ അതുപോലെതന്നെ മാനസികമായ അവസ്ഥ അവരുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ അവരുടെ പ്രായം ഇതെല്ലാം നോക്കിയിട്ടാണ് ഒരാൾക്ക് ബിപിക്ക് മരുന്ന് വേണോ എന്നുള്ളത് തീരുമാനിക്കുന്നത് കാരണം ഇവർക്ക് കോംപ്ലിക്കേഷൻ അതായത് ഇതിന് കമ്പ്ലൈന്റ് വരാൻ സാധ്യതയുണ്ടോ.

അല്ലെങ്കിൽ തലച്ചോറിന് പ്രശ്നം വരാൻ സാധ്യതയുണ്ടോ പ്രശ്നം വരാൻ സാധ്യതയുണ്ടോ എങ്ങനെയെല്ലാം നോക്കിയതിനുശേഷം ആണ് ഡോക്ടർ മരുന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നത് മരണമായി പറഞ്ഞാൽ ഒരാൾക്ക് ഇപ്പോൾ ഒരു 28 വയസ്സുള്ള ഒരു സ്ത്രീയ്ക്ക് ഒരു യുവതിക്ക് ബി പി 150 96 കാണുന്ന ഒരു ചെറുപ്പമാണ് 28 വയസ്സ് യുവതിയാണ് അവർക്ക് ഇപ്പോൾ പരിശോധിച്ചപ്പോൾ ഒട്ടുംതന്നെ കൂടുതലല്ല അവർക്ക് ബാക്കി അവരുടെ ശരീര ഭാരം കൂടുതലല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/4u9G5mgEeOs