ഒറ്റ രാത്രി കൊണ്ട് എത്ര പഴകിയ പൈൽസ് മാറും

ഒരുപാട് ആളുകളെ അലട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു ഫിഷർ എന്ന രോഗത്തിന് വീട്ടിലിരുന്ന് കൊണ്ട് തന്നെ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന 10 നിർദ്ദേശങ്ങളാണ് ഇന്നിവിടെ നിങ്ങളുടെ മുമ്പിൽ വന്നിട്ടുള്ളത് പല ആളുകൾക്കും മൂലക്കുരുവും ഫിഷറും വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഡോക്ടറോട് ഈ കാര്യങ്ങൾ ഒന്നു പോയി തുറന്നു പറയാൻ ആശുപത്രിയിൽ പറയാനും വളരെയധികം മടിയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ വീട്ടിൽ കാണുന്ന പലതരത്തിലുള്ള അബദ്ധങ്ങളിലും ആളുകൾ ചെന്ന് ചാടാറുണ്ട്.

   

വരാതിരിക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ഫിഷർ എന്നുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി ഏതാനും തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ഞാനിവിടെ പറയാനായിട്ട് ആഗ്രഹിക്കുകയാണ് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഉള്ള രോഗം അതല്ല എങ്കിൽ മലദ്വാരത്തിന്റെ അവസാന ഭാഗത്ത് എല്ലാം ഉണ്ടായിക്കൊണ്ട് വേദനയും ബ്ലീഡിങ് മലബന്ധം എന്നിവ ഉണ്ടാകുന്ന രോഗം അധികം ബാധിക്കുന്നുണ്ട് പല ആളുകളും ഇതിന് പൈസ എന്നാണ് പറയുന്നത്.

ആളുകൾക്ക് ഇതും പൈൽസും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം അറിയുന്നില്ല ഇതാ ഇത് പൈൽസ് ആണ് എന്ന് കരുതി ആശുപത്രിയിൽ പോകാതെ പേടിച്ച് ഇരിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഉള്ളത് ഈ സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഈ രോഗം വരാതിരിക്കുവാനും ആളുകൾക്ക് ഇതിൽ നിന്നും പൂർണമായിട്ടുള്ള ഒരു മുഖ്യ നേടുന്നതിനുള്ള ഒരു 10 ടിപ്പുകൾ ആണ്.

ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുടെ മുമ്പിൽ പറയുന്നത് ആദ്യമായിട്ട് പറയാനുള്ള ടിപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് മലബന്ധം ഒഴിവാക്കുക എന്നുള്ളതാണ് നിങ്ങൾ കൂടുതലായിട്ടും മലബന്ധം ഉണ്ടാവുകയും അങ്ങനെ കൂടുതൽ ആയിട്ട് ട്രെയിൻ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ കങ്ങളിൽ മലദ്വാരത്തിന്റെ അവസാന ഭാഗങ്ങളിൽ ചെറിയ വിള്ളലുകൾ ഉണ്ടാകും അവിടെ ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടാകും അങ്ങനെ ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടായി കഴിഞ്ഞാൽ നല്ല വേദന ചൊറിച്ചിൽ എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകും ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/6eCE7jLNoAE