മകൾ അമ്മയെ ആണോ അച്ഛനെയാണോ കൂടുതൽ ഇഷ്ട്ടം എന്ന ചോദ്യത്തിന് എഴുതിയ ഉത്തരം വായിച്ച അച്ഛൻ കരഞ്ഞു പോയി…

അവൾക്ക് നിങ്ങളുടെ അച്ഛനെയാണോ അമ്മയെയാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇഷ്ടം അങ്ങനെ എങ്കിൽ അങ്ങ് അതിനുള്ള കാരണം വ്യക്തമാക്കുക മോളുടെ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ ഇന്നത്തെ ഹോം വർക്കിന് ഉള്ള ചോദ്യം വന്നതാണ് ക്ലാസിൽ കൊടുക്കുന്ന വർക്കുകൾ എല്ലാം തന്നെ കൃത്യമായി തന്നെ നോക്കി അറിയിക്കാറുണ്ട് കുട്ടികളുടെ പഠനത്തെക്കുറിച്ച് മാതാപിതാക്കൾ അറിഞ്ഞിരിക്കണം എന്നും അപകർക്കു വളരെ നിർബന്ധമാണ് അതിന്റെ കൂടെ ഭാഗമായിട്ടാണ്.

   

ഈയൊരു സമ്പ്രദായം ഇപ്പോഴും തുടർന്നുകൊണ്ട് പോകുന്നത് പക്ഷേ ആ ചോദ്യം കണ്ടപ്പോൾ മുതലേ തന്നെ വല്ലാത്തൊരു കൗതുകം എന്റെ മകൾ എന്ത് ഉത്തരമായിരിക്കും എഴുതുക എന്ന് അറിയാൻ ഒരു കൗതുകം എന്തെല്ലാം പറഞ്ഞാലും അവൾ അവളുടെ അച്ഛനെയാകും ഇഷ്ടമെന്ന് പറയുക കാരണം ഞാൻ അവളെ സ്നേഹിക്കുന്ന പോലെ അവളുടെ അമ്മ ഒരിക്കലും അവളെ സ്നേഹിച്ചിട്ടില്ല അത് ചിന്തിച്ചപ്പോൾ തന്നെ വല്ലാത്തൊരു ആത്മവിശ്വാസമാണ്.

കൂടുന്നത് പോലെ തോന്നി അവളുടെ ഉത്തരം എന്താണെന്ന് വായിച്ചു നോക്കണം എന്ന് അപ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചതാണ് നോക്കിയിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ ഭാര്യ ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായി നോക്കി തല കുലുക്കി കൊണ്ട് തന്നെ അവൾക്ക് മറുപടിയും കൊടുത്തു ഞാൻ ഇപ്പോൾ വരാം എല്ലാം ദിവസവും ഞാൻ ഇങ്ങനെ ഒരു മറുപടി തന്നെയാണ് ഡൗൺലോഡ് പറയാനുള്ളത് പറയുന്നതു കൊണ്ട് തന്നെ അവൾ അവളുടെ കർടമ തീർത്തുകൊണ്ട്.

അകത്തേക്ക് കയറിപ്പോയി മകളെ ആഹാരം കഴിക്കാനായി വിളിക്കുന്നത് എന്റെ പതിവാണ് അവളെ തിരക്കിക്കൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് ചെന്നപ്പോൾ അവൾ എന്തൊക്കെയോ എഴുതുകയാണ് അത് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ആദ്യം എനിക്ക് മനസ്സിലേക്ക് ഓടി വന്നത് ഇന്നത്തെ ഹോം വർക്കിലേക്ക് അച്ഛനാണ് ഒരുപക്ഷേ അവൾ അതിനുള്ള ഉത്തരമായിരിക്കാം എഴുതുന്നത് അത് ചിന്തിച്ചപ്പോൾ ആ ഉത്തരം ഒന്ന് വായിച്ചു നോക്കാനായി തീരുമാനിച്ചു മോളെ എഴുതാനുള്ളതൊക്കെ.

കഴിഞ്ഞ മുറിയിലേക്ക് കയറി അധികം വാത്സല്യത്തോടെ തന്നെ ചോദിച്ചു എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവളുടെ മുഖം തെളിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് എഴുതിക്കഴിഞ്ഞു അച്ഛൻ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ തലയാട്ടി അവൾ മറുപടി പറഞ്ഞു എങ്കിൽ മോള് പോയി ഫ്രഷ് ആയി വന്ന നമുക്ക് ആഹാരം കഴിക്കാം അവളെ അവിടെ നിന്നും പറഞ്ഞു വിടാൻ ആവശ്യം തന്നെയായിരുന്നു അവൾ എഴുതി വച്ചിരിക്കുന്നതെല്ലാം വായിച്ചു നോക്കാനുള്ള കൊതി ഞാനിത് വായിക്കുന്നത് അവൾ അറിയാൻ പാടില്ല എന്നുള്ള ഒരു ആഗ്രഹം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.