സ്കൂളിൽ നിന്നും പൈസ മോഷ്ടിച്ചു എന്ന് കാരണത്താൽ പുറത്താക്കിയ മാഷിനോട് കുട്ടി ചെയ്ത പ്രതികാരം കണ്ടോ?

ഫാത്തിമ ഗോൾഡിൽ നിന്നും നഷ്ടപ്പെട്ട ഗോൾഡ് കണ്ടെത്താനായി സിഡി ടിവിയിൽ ഉള്ള ദൃശ്യങ്ങളെല്ലാം പരിശോധിച്ചു നോക്കുമ്പോഴാണ് ആ കുടുംബത്തെ തസ്കർ ശ്രദ്ധിച്ചത് ഇവർ ആഭരണം എടുക്കാനായി വന്നതാണോ അതെ സാർ ഇവർക്ക് 20 ആഭരണം വേണമെന്ന് പറഞ്ഞു അടുത്ത ആഴ്ച ആ കുട്ടിയുടെ നിക്കാഹ് ആണത്രേ എന്നിട്ട് ആഭരണങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും എടുത്തു ഇല്ല ആ സ്ത്രീ പെൺകുട്ടി ചില ആഭരണങ്ങൾ നോക്കുന്ന കൂട്ടത്തിൽ വളകളും നോക്കാനായി എടുത്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.

   

പക്ഷേ സംശയിക്കേണ്ട രീതിയിൽ ഒന്നും കാണുന്നില്ല പിന്നെന്താണ് അവർ ആഭരണം എടുക്കാതെ പോയത് അവരുടെ അടുത്ത് ഒരു ലക്ഷം രൂപയെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ബാക്കിയുള്ള ഒരു ലക്ഷം കല്യാണം കഴിഞ്ഞു തരാം എന്നും ബാക്കി വരുന്ന സംഖ്യക്ക് ആറുമാസത്തെ അവധിയും ആണ് അവർ ചോദിച്ചത് ആറുമാസത്തെ അവധിക്ക് ശരിയാകില്ല എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു അവർ ഒരു സ്കൂൾ ബസ് ആയിരുന്നു എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞു ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചതിൽ.

നിന്നും നഷ്ടപ്പെട്ട വളരെ കുറച്ച് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള സൂചനയും കിട്ടാതെ വന്നപ്പോൾ അസ്കർ വീണ്ടും ആ ഫാമിലിയുടെ ദൃശ്യം വീണ്ടും നോക്കിയതിനുശേഷം കുറച്ചുനേരം ആലോചനയിലിരുന്നു അവർ എവിടെയാണ് താമസിക്കുന്നത് എന്ന് എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു മലപ്പുറത്താണ് എന്നുള്ളതാണ് പറഞ്ഞത് ആ സമയത്ത് ഞാൻ സാറിനെ വിളിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ സാറിന്റെ ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ട്.

സാറിനോട് ചോദിച്ചു വിളിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് നമ്പർ വാങ്ങിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്താണ് സർ സാറിനെ അവരെ സംശയം ഉണ്ടോ സംശയമുണ്ടോ നീ അവരെ വിളിച്ച് വളരെ നഷ്ടപ്പെട്ടുള്ള കാര്യം പറ നാളെ 10 മണിക്ക് മൂന്ന് പേരോടും വളയുമായിട്ട് കടയിൽ വരാനായി പറ സാർ അതിന് അവർ വളരെ എടുക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞിട്ടില്ല നീ പറയുന്നത് കേൾക്കുവാൻ മൂന്നാമത്തെ ക്യാമറയിൽ ദൃശ്യങ്ങളിൽ ചില തരത്തിലുള്ള സംശയങ്ങൾ ഉണ്ട്.

ബാക്കി നാളെ അവർ വന്നിട്ട് സംസാരിക്കാം പിന്നെ ആ സ്റ്റോക്ക് ഒന്നുകൂടി പരിശോധിക്കനായി ഒക്കെ സാർ ഞാൻ പറയാം അടുത്ത ദിവസം 10:00 മണിയോടുകൂടി ആ ഫാമിലി കടയിലേക്ക് തന്നെ വന്നു മാനേജർ വന്നിട്ട് അവർ ഇരിക്കാനായി പറയുമ്പോൾ അയാൾ മോളോട് ചോദിച്ചു നീ മോളെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ബുദ്ധി മോശം നീ കാണിച്ചോ അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ.

നീ പറയ എന്നും പറഞ്ഞ് അയാൾ മകളെ നോക്കി അതിന് ഉത്തരമായി ബാപ്പ എന്ന് വിളിച്ച് അവരുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞത് തുടച്ചുകൊണ്ട് ഉമ്മയുടെ ചുമലിൽ ചാരിനിന്നു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു മാനേജർ വന്ന് അയാൾ മാത്രമായി ഓഫീസിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോയി വിറക്കുന്ന കാലുകളും വിതുമ്പുന്ന ചുണ്ടുകളും ചോര വാർന്നിട്ടുള്ള മുഖവുമായി അയാൾ ഓഫീസിലേക്ക് എത്തി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.