മരുന്നില്ലാതെ പ്രമേഹം മാറ്റാം ഈ അത്ഭുത സസ്യം വീട്ടിൽ ഉണ്ടോ ഈ രീതിയിൽ കഴിച്ചാൽ

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയുന്നത് ഡയബറ്റീസ് ഡയറ്റിനെക്കുറിച്ചാണ് ഈ ഡയബറ്റീസ് പലപ്പോഴും പല വ്യക്തികൾക്കും ഡേവിഡ്സിക്കുമ്പോൾ പിന്നെ കുറച്ചുകാലത്തേക്ക് പട്ടിണി കിടക്കുന്ന ഒരു സ്റ്റേജ് ആണ് അങ്ങനെയൊന്നുമില്ല ഡയബറ്റിക് ഉള്ളവർക്ക് എല്ലാം കഴിക്കാൻ എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ പറയാനുള്ളത് അപ്പോൾ ചിലപ്പോൾ പേഷ്യൻസ് നമ്മളോട് ചോദിക്കും ചോറുണ്ണാൻ നമ്മുടെ ഭക്ഷണരീതി ചോറ് അല്ലേ നമുക്ക് കഴിക്കാതിരിക്കാൻ സാധിക്കുമോ.

   

നമുക്ക് ചോറ് എല്ലാം കഴിക്കാം അപ്പോൾ എന്താണ് പ്രധാനമായിട്ടും നമ്മൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടത് അവർ പഞ്ചസാര തൊടാനായി പാടുള്ളതല്ല ന്യൂ ഷുഗർ നോ ഡയറക്റ്റ് ഷുഗർ ആന്റിനോ ഇരക്ട് ഷുഗർ ഡയറക്ടർ ഷുഗർ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ആലുവ ജിലേബി ലുഡോ പായസം അതുപോലെയുള്ള ഷുഗർ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ ആദ്യമായിട്ട് ഡയറക്ട് ആയിട്ടുള്ള ഷുഗർ അവോയ്ഡ് ചെയ്യണം ഡയറക്ടർ ഷുഗർ അവോയ്ഡ് ചെയ്യണം ബാക്കിയുള്ള എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള.

ഭക്ഷണങ്ങളും നമുക്ക് ഡയബറ്റികാർക്ക് കഴിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് സംഗതി പക്ഷേ എങ്കിലും അറിയേണ്ടതാണ് ജനറലി കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് കഴിയുന്നതും കുറയ്ക്കുക ചോറിന്റെ അളവ് പരമാവധി കുറയ്ക്കുക ചോറും കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള അന്നജം ഉള്ള ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ കഴിയുന്നതും കുറയ്ക്കുക കൂടുതലായിട്ടുള്ള കറികളും അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കൂടുതലായി കഴിക്കുക ഹൈ.

ഫൈബർ പിന്നെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ വെള്ളം കുടിക്കുക ഹൈഡ്രേഷൻ നല്ലതുപോലെ തന്നെ പ്രോപ്പർ ആക്കുക പിന്നെ ഹൈ ഫൈബർ ഡയറ്റ് എപ്പോഴും വളരെയധികം നല്ലതാണ് കൂടുതൽ പച്ചക്കറികളും ചീര വർഗ്ഗങ്ങളും എല്ലാം ഹൈ ഫൈബർ ഡയറ്റുകളാണ് അത് നമുക്ക് വളരെ ധാരാളമായി തന്നെ കഴിക്കാം ഒരു പ്രമേഹ രോഗി പോലും വിശന്നിരിക്കരുത് പ്രമേഹം കൺട്രോൾ ചെയ്യാനായിട്ട് വിശന്നിരുന്ന് ഷുഗർ കുറക്കേണ്ട ഒരു രീതി അത് തെറ്റായിട്ടുള്ള ഒരു സംഗതിയാണ്.

ഒരു പ്രമേഹ രോഗി പോലും വിശന്നിരിക്കരുത് എപ്പോഴും സ്മാൾ ഫീഡ് ചെറിയ ഫീഡ് എടുക്കുക ആൻഡ് ഫ്രീക്ക് ആയിട്ടുള്ള ഫീഡ് എടുക്കുക ഉദാഹരണമായി 2 ഇഡലി കഴിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിക്ക് നോർമൽ ആയിട്ടും 11 മണിയാകുമ്പോൾ നാച്ചുറൽ അവർക്ക് വിശപ്പ് അനുഭവപ്പെടും അപ്പോൾ ഒരു സാൻവിച്ച് അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണം അപ്പോൾ നമ്മളോട് ചോദിക്കും ഇപ്പോഴും എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഞങ്ങൾക്ക് ഫ്രൂട്ട്സ് കഴിക്കാൻ കഴിയുമോ ശരിയായിട്ടുള്ള ടെസ്റ്റ് ബുക്ക് നോളജ് പറയുകയാണെങ്കിൽ ഫ്രൂട്ട്സ് പാടില്ലഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/epyYJ1prdX4