ഈ ഒരു പൂവ് മതി കണ്ണിനടിയിലെ കറുത്ത പാട് റബ്ബർ പോലെ മായ്ക്കാൻ

സ്ത്രീകളിലും പുരുഷന്മാരിലും ഇന്ന് വളരെ കോമൺ ആയി തന്നെ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് കണ്ണിന് താഴെ വരുന്ന കറുപ്പ് നിറം രാവിലെ നമ്മൾ ഫ്രഷ് ആയിട്ടാണ് ജോലിക്ക് പോകുന്നത് എങ്കിൽ പോലും നമ്മുടെ മുഖം നോക്കിയിട്ട് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള ക്ഷീണമുണ്ടല്ലോ ഇന്നലെ ഉറങ്ങിയില്ലേ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും രോഗം ഉണ്ടോ എന്ന് സംശയത്തിൽ ചോദിക്കുന്ന കാര്യവും കണ്ണുകൾക്ക് താഴെ വരുന്ന തടിപ്പും അതുപോലെതന്നെ.

   

ഉള്ള കറുപ്പ് നിറവും ആണ് അതുകൊണ്ടാണ് കണ്ണുകൾക്ക് ഒരു പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകുന്നത് എന്നും ഇത് മാറ്റാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് ഞാനിവിടെ വ്യക്തമാക്കാം നമ്മുടെ കണ്ണുകൾക്ക് ചുറ്റിലും ഈ ഒരു മസില്ലയർ അതുപോലെതന്നെ കുഴപ്പമുണ്ട് കണ്ണിനകത്ത് പ്രത്യേകിച്ച് പ്രായം കൂടുതൽ ചൊല്ലുന്നത് അനുസരിച്ച് നമ്മുടെ കണ്ണിലെ മുകൾഭാഗത്തുള്ള മസിലുകൾക്ക്.

ചെറിയ ശോഷിപ്പ് വരുന്നു ഇതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് എന്ത് സംഭവിക്കും എന്ന് വെച്ചാൽ ഇതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് മസിലുകൾ ഒന്നും ശോഷിക്കുകയും ഈ ഭാഗത്ത് അടിഞ്ഞു കൂടിയിട്ടുള്ള അതായത് കണ്ണിന്റെ ഷേപ്പ് നിയന്ത്രിക്കുന്ന കൊഴുപ്പ് കണികകൾ പതുക്കെ താഴത്തേക്ക് തന്നെ മാറുകയും ചെയ്യുന്നു ഇതുകൊണ്ടാണ് എന്താണ് സംഭവിക്കുക മുകൾഭാഗത്ത് മസിലുകൾ അല്പം ശോക്ഷച്ചത് പോലെ താഴെ കൂടുതലായിട്ടുള്ള തടിപ്പുമെല്ലാം ഫീൽ ചെയ്യും ഇതാണ്.

ഏറ്റവും കോമൺ ആയിട്ട് കണ്ണുകൾക്ക് താഴെ പഠിപ്പ് വരുന്നത് മാത്രമല്ല മറ്റ് പലതരത്തിലുള്ള കണ്ടീഷൻസ് കൊണ്ട് നമുക്ക് കണ്ണിന് താഴെ തളിപ്പവും അതുപോലെതന്നെ ചില ആളുകൾക്ക് കണ്ണിന് താഴെ വളരെയധികം വെള്ളം കെട്ടിക്കിടക്കുന്നത് പോലെയുള്ള തടിപ്പ് എല്ലാം കാണുന്ന ഒരു അവസ്ഥയും കണ്ടുവെന്നു വരാൻ പ്രായം കൊണ്ടല്ലാതെ ചെറുപ്പക്കാരിലും ഇത് വളരെ കോമണയി തന്നെ വരുന്നതിന് കാരണം ഒന്നാമതായി ഓവറായിട്ടുള്ള സ്ട്രെയിൻ ആണ് രാത്രി വല്ലാതെ ഉറക്കം കുറയുക പലപ്പോഴും പരീക്ഷ കാലങ്ങളിൽ എല്ലാം തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/vIcnIkgQGpU