കാമുകന് കൂടെ പോകാൻ, ഭർത്താവിന്റെ സമ്മതം ചോദിച്ച ഭാര്യ എന്നാൽ പിന്നീട് നടന്ന ട്വിസ്സ് കേട്ടാൽ ആരും ഒന്ന്ഞെട്ടും

ചേട്ടാ ഞാൻ ഒരാളുമായി സ്നേഹത്തിലാണ് ഞങ്ങൾ ഓടിച്ചോടീട്ട് കല്യാണം കഴിക്കട്ടെ പ്രഭാതഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതിനിടയ്ക്ക് ഭാര്യയിൽ നിന്നും വന്ന ഈ ചോദ്യം ശശാങ്കന്റെ തൊണ്ടയിൽ കുടുങ്ങി നീ എന്താണ് പറഞ്ഞത് മുഖത്തെ ഞെട്ടൽ മറച്ചിട്ട് ഒരു വിളറിയെ പുഞ്ചിരിയോടുകൂടി സുശീലയെ നോക്കി ശശാങ്കൻ കടലും കൂട്ടി കഴിക്കുന്ന അവൾ അവന്റെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ മുഖമുയർത്തി എന്റെ ആത്മാർത്ഥമായി സ്നേഹിക്കുന്ന ഒരുവന്റെ കൂടെ ഇനിയുള്ള കാലം സന്തോഷത്തോടുകൂടി ജീവിക്കട്ടെ എന്ന് അവളുടെ ചോദ്യം കേട്ട് കട്ടൻ ചായ ഊതി കുടിക്കാൻ മറന്ന് അവന്റെ വായയെക്കാൾ പൊള്ളിയത്.

   

അവന്റെ മനസ്സ് ആയിരുന്നു അഞ്ചാറു വർഷം പ്രണയിച്ച് അവളുടെ വീട്ടുകാരുടെ യുദ്ധം ചെയ്ത് നീട്ടിയെടുത്ത പെണ്ണ് അഞ്ചുവർഷത്തോളം ഒരേ പ്ലേറ്റിൽ നിന്ന് പരസ്പരം ഭക്ഷണം വാരികൊടുത്തു ഒരേ പായയിൽ ശ്വാസം നിശ്വാസങ്ങൾ ഏറ്റുവാങ്ങിയും ഉറങ്ങിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നവർ എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള സുഖദുഃഖങ്ങളും എല്ലാം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും ഒരു കുഞ്ഞ് ഇല്ലാത്ത ദുഃഖം അവൾ ആരോടും തന്നെ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല.

നീര് വീഴുന്ന തലയിണയോട് അല്ലാതെ അതിൽ തനിക്ക് വല്ലാത്ത ഒരു സങ്കടം ഉണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ ഇത്ര പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇവൾക്ക് ഇങ്ങനെ ഉണ്ടായത് എന്നുള്ളത് എനിക്ക് എത്ര ആലോചിച്ചിട്ടും പിടികിട്ടുന്നില്ല അതും ഒരുകൂസിലും ഇല്ലാതെ ഉറച്ച ചോദ്യവുമായി തന്നെ അവൾ ഒന്നും ആലോചിക്കാതെ പുട്ടും കടലയും കഴിക്കുന്നുണ്ട് ഒന്നും കണ്ണടച്ച് തുറന്നപ്പോഴേക്കും കടലക്കറിയുടെ പ്ലേറ്റ് മാറ്റി ചെറുപഴത്തിൽ പൊട്ടു പൊളിച്ചു തുടങ്ങി സുശീല ഭക്ഷണത്തിന്റെ മടുപ്പ്.

പോലെ തന്നെ ദാമ്പത്യത്തിലും മടുപ്പ് ഉടലെടുക്കുമോ എന്ന് സംശയത്തിലായി കശാങ്കൻ എല്ലാ ആളുകൾക്കും ഇത്തിരി കഴിഞ്ഞാൽ പരസ്പരം അടുപ്പാണല്ലോ അതുകൊണ്ടാണല്ലോ ഭാര്യയെ വിട്ടു ഭർത്താവും ഭർത്താവിന് വിട്ടുമാരിയും മക്കളെ വിട്ടു മാതാപിതാക്കളും മാതാപിതാക്കളെ വിട്ട് മക്കളും എല്ലാം ഒളിച്ചോടുന്നത് ആ കാര്യത്തിൽ തന്റെ സുശീലം മാനിയാണ് ഒന്നും മുളച്ചു വയ്ക്കാതെ നേരിട്ട് തന്നെ തന്നോട് എല്ലാം പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിലും.

എന്തുണ്ട് തനിക്ക് എന്നോട് ധൈര്യമായി പറയാം എന്ന് സുശീലിക്കു ഞാൻ വാക്ക് കൊടുത്തിട്ടുണ്ടല്ലോ ഇത്രയും തലപുകഞ്ഞ് ആലോചിക്കാനായി ഞാൻ പറഞ്ഞത് ഒരു മഹായുദ്ധത്തിന്റെ കാര്യമല്ല ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഒരു പുരുഷനുമായി ഇനിയുള്ള കാലം ജീവിക്കട്ടെ എന്നുള്ളതാണ് സുശീലയുടെ ശബ്ദം ശശാങ്കനെ വീണ്ടും ചിന്തകളിൽ നിന്ന് ഉണർത്തി ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് പകുതി നിർത്തി പ്രശാങ്കൻ അവൾ കരികിൽ വന്നിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.