കറ്റാർവാഴ ജെൽ രാത്രി മുഖത്ത് പുരട്ടി ഉറങ്ങിയാൽ

നമ്മൾ വെയിലത്ത് പുറത്തു വരുമ്പോൾ നമ്മൾ എല്ലാ ആളുകളും നേരിടുന്ന ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് നമ്മുടെ വെയിലിലും പൊടി ഉണ്ടാകുന്ന തളർച്ച അതുപോലെതന്നെ ടോൺ അല്ല മങ്ങിപ്പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ പലപ്പോഴും ഈ ഒരു പ്രശ്നം മാറിക്കിടക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയിട്ട് നമ്മൾ എന്താണ് ചെയ്യുക കൺക്രീം ഓയിൽ ക്രീം എല്ലാം തന്നെ തേച്ചുകൊണ്ട് നമ്മൾ പുറത്തേക്ക് പോകുന്ന വെയില് കൊള്ളുന്നു എന്നാൽ ഇടയായിട്ട് വരുന്ന വാർത്തകൾ നിങ്ങൾ കേട്ടില്ലേ മുഖം വെളുക്കാൻ.

   

കരിവാളിപ്പ് മാറാനുമുള്ള ക്രീമുകൾ എല്ലാം ഉപയോഗിച്ചാൽ ഉയർന്ന അളവിൽ തന്നെ ലഡുമെല്ലാം ഉണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ കരളിനും വർക്കുകൾക്കും എല്ലാം കേടുപാടും ഉണ്ടാവും അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള രാസവസ്തുക്കൾ ചേർന്നിട്ടുള്ള ക്രീമുകളുടെയും ഓയിൽ മെന്റ് പുറകെ പോകാതെ നമുക്ക് മുഖത്തിന്റെ വെയിൽ ഏറ്റു ഉണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പ് എല്ലാം മാറുന്നത് സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിലുണ്ടാക്കാനായി കഴിയുന്ന ഒരു സൺസ്ക്രീം.

ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാം വളരെയധികം സിമ്പിൾ ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ പറഞ്ഞു തരാം നിങ്ങൾക്ക് തന്നെ വളരെ ഈസി ആയിട്ട് ഇത് ഉണ്ടാക്കാനായി സാധിക്കും ഗുണം എന്ന് പറയുന്നത് ഇതിന്റെ അകത്ത് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ആന്റിഓക്സൈഡ് വൈറ്റമിൻസ് നമ്മുടെ മുഖത്ത് വരുന്ന ടാൻ സഹായിക്കും നമ്മുടെ മുഖത്ത് വരുന്ന കരിവാളിപ്പും നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ ചുളിവും നമ്മുടെ സ്കിന്നിലെ വരുന്ന കേടുപാടുകൾ എല്ലാം തന്നെ മാറ്റാനായി വരുന്നു.

ഇതിനു വേണ്ട ഘടകങ്ങൾ എന്ന് ആയിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ ടൊമാറ്റോയുടെ പേസ്റ്റ് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ വളരെയധികം സുലഭമായി തന്നെ തക്കാളി വളരെ ലഭിക്കും ഉപയോഗിച്ച ഒരു പേസ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കി നിങ്ങൾ ഫ്രിഡ്ജിൽ സൂക്ഷിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ ആവശ്യത്തിന് ഇത് ഒരു ടീസ്പൂൺ എടുത്ത് ഉപയോഗിക്കാം എന്നെ വേണ്ടത് ബട്ടർ ആണ് നമ്മൾ സാധാരണ പോകുന്ന പെണ്ണ് അല്ലെങ്കിൽ ബട്ടർ എന്ന് പറയുന്നത് സോൾട്ട് ആണ് ഉപ്പ് ചേർക്കാത്ത വെണ്ണ മാർക്കറ്റിൽ നിന്നും വാങ്ങാനായി ലഭിക്കും വാങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ നമുക്കിത് വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കാൻ പിന്നെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള പൊടിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള മഞ്ഞൾപൊടിയാണ് നിങ്ങൾക്ക് മഞ്ഞപ്പൊടി ആയിട്ട് ഉപയോഗിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ പച്ചമഞ്ഞള് ഒരു കഷണം ഉപയോഗിക്കാനായി സാധിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/kcPvSm0HqK0