എല്ലാവരും പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു പോയി ചെക്കൻ ചെയ്തതു കണ്ട്

ഞങൾ ഇങ്ങോട്ട് വരുമ്പോൾ അകത്തേക്ക് കയറിപ്പോയ കാലിന് വയ്യാത്ത പെണ്ണ് എന്താണ് നിങ്ങളുടെ മോളാണോ ബ്രോക്കറുടെ അപ്രതീക്ഷിതമായിട്ടുള്ള ചോദ്യത്തിൽ ജമീല ഒന്ന് ഞെട്ടി അതെ എന്ന അർത്ഥത്തിൽ ഒന്നും അവളെ കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ടുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ ജമീല പതുക്കെ അകത്തേക്ക് വലിഞ്ഞു ഇരിക്കൂട്ടോ ഞാൻ പെണ്ണിനെ വിളിക്കാം പയ്യൻ എന്താണ് പുറത്തു നിൽക്കുന്നത് അകത്തേക്ക് കയറിയിരിക്കാൻ ആയി പറയൂ.

   

എന്ന് പറഞ്ഞ് അകത്തേക്ക് കയറുമ്പോൾ ജമീലയുടെ ദേഷ്യം കൊണ്ട് ചുവന്ന തുടുത്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പല്ല് കടിച്ചുകൊണ്ട് അവർ അകത്തേക്ക് തന്നെ നടന്നു അടുക്കളയിൽ പത്രങ്ങൾ കഴുകി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇന്ഷാനയെ ഈ കുത്തിന് പിടിച്ച് ഒറ്റ തള്ളേടി ഊരും പെട്ടവളെ നിന്നോട് 100 തവണ പറഞ്ഞിട്ടില്ലേ വീടിന്റെ മുൻവശത്ത് വരരുത് എന്ന് ഒന്നര കാലുമായി അവൾ കാഴ്ച കാണാനായി വന്നിരിക്കുന്നു നിന്നെ കണ്ണ് തട്ടുന്നത് എല്ലാം ഒടിഞ്ഞു പോകും.

നീ ഭൂമിയിലേക്ക് പെറ്റു വീണ അന്ന് ഏതാണ് എന്റെ വീടിന്റെ കഷ്ടകാലം പെറ്റു വീണ പിറ്റേന്ന് തന്നെ എന്റെ തന്തയുടെ ജോലി പോയി ഏഴിന്റെ അന്ന് എന്റെ മൂത്ത മോനും മരണം കൊണ്ടുപോയി തന്ത കുടിയനും താന്തോന്നിയുമായി കുടുംബം കടം കയറിക്കൊണ്ടും മുടിഞ്ഞു താമസിച്ചിരുന്ന വീട് ബാങ്കുകാർ കൊണ്ടുപോയി ഇനിയും മതിയായില്ലേ നിനക്ക് ഇനി നിന്റെ അനിയത്തിയുടെ ജീവിതം കൂടി നശിപ്പിക്കണോ ഇനി എന്റെ വയറ്റിൽ പിറന്നു പോയല്ലോ.

അസത്തെ നീ ആ പരിസരത്തെങ്ങാനും നിന്നെ കണ്ടു പോയാൽ തല്ലിക്കൊല്ലും ഞാൻ നിന്നെ കേട്ടോടി അടങ്ങി ഒതുങ്ങി എവിടെയെങ്കിലും പിന്നിലെങ്ങാനും പോയി നിൽക്കുക അടുക്കള വാതിലിലൂടെ ദിൽഷാനയെ പുറത്തേക്ക് ഇറക്കിയ ഞെട്ടിപ്പോയി പുറത്ത് കാഴ്ചകൾ എല്ലാം കണ്ടുനിൽക്കുന്ന ചെക്കൻ അവൻ എല്ലാം കേട്ട് കാണുമോ എന്നുള്ള സംശയത്തിൽ ജമീല ഒന്ന് ചിരിച്ചും പൂമുഖത്തേക്ക് ഇരുന്നോളൂ മോൾ ഇപ്പോൾ വരുമെന്ന് പറഞ്ഞ്.

തല ചൊറിഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ അകത്തേക്ക് കയറി മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന അവനെ ഒന്നു നോക്കുക പോലും ചെയ്യാതെ മടിയും കുത്തിപ്പിടിച്ച് കണ്ണേ നീ ഒലിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് നിഷാനെ വീടിന്റെ പിൻ പുറത്തേക്ക് വീടിന്റെ പുറകിലേക്ക് മാറി ചെറുക്കനെ ചായ കൊടുത്തതിന് തിരിച്ചുവന്ന ഷാനയുടെ പുറത്ത് തെളിച്ചം ഇല്ലായ്മ കണ്ടതും ജമീല മോളെ ആശ്വസിപ്പിച്ചു ചെറുക്കനെ കുറച്ചു പ്രായം കൂടുതലുണ്ട് എന്നേയുള്ളൂ അല്ലാതെ വേറെ കുഴപ്പമൊന്നുമില്ല.

നല്ല പണമുള്ള ആളാണ് സ്വന്തമായി ഒരുപാട് ഷോപ്പുകളെല്ലാം ഉണ്ട് ഇത് നടന്ന കിട്ടിയാൽ നമ്മുടെ ഭാഗ്യമാണ് ഉമ്മ എന്തൊരു കറുപ്പാണ് അയാൾക്ക് അതൊന്നും തന്നെ കുഴപ്പമില്ല അയാൾക്ക് കുറച്ച് കുറവുകൾ ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് നമ്മളെപ്പോലെ പാവപ്പെട്ടവരുടെ വീട്ടിൽ വന്ന് പെണ്ണാലോചിച്ചത് കാണാൻ കൂടി കൊള്ളാമായിരുന്നു എങ്കിൽ ഒരുപാട് ബന്ധങ്ങളെല്ലാം ലഭിക്കുകയില്ല നിനക്ക് അയാളുടെ വീട്ടിൽ ഒരു രാജ്ഞിയ പോലെ തന്നെ ജീവിക്കാം ബന്ധം നടന്നു കിട്ടിയാൽ നമ്മുടെ കുടുംബം രക്ഷപ്പെടും ഇങ്ങനെ ഒരു ബന്ധം നമുക്ക് സ്വപ്നം പോലും കാണാൻ കഴിയില്ല അദ്ദേഹം ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങുകയാണ് ഭൂമുഖത്ത് നിന്നും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.