കപ്പലണ്ടി വിൽക്കാൻ വന്ന ആറ് വയസ്സുകാരനെ പരിജയം തോന്നി പിന്നാലെ പോയി നോക്കിയ യുവാവ് കണ്ട കാഴ്ച്ച

ഷേർഫ്യൂ ഒന്ന് ബാങ്കിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി നേരെ ബീച്ചിലേക്ക് ആണ് പോയത് ബീച്ചിൽ ഒഴിഞ്ഞ് കിടക്കുന്ന ചെയർ ബെഞ്ചിൽ ഓരോന്ന് ആലോചിച്ച് അവൻ ഇരുന്നു വീട്ടിലെത്തിയാൽ ഷാഹിനയുടെ സങ്കടം കാണാനായി വിഷമമാണ് കുഞ്ഞുണ്ടാകാത്തതിന്റെ കുഴപ്പം അവരുടെ കൂടിയാണ് എന്നറിഞ്ഞത് മുതൽ ഉമ്മയാണ് എങ്കിൽ അവളുടെ എന്നും തന്നെ പോരാണു കുട്ടികൾ ഉണ്ടാകാത്തത് കാരണം അവളെ ഉപദേശിച്ചു വേറെ വിവാഹം കഴിക്കാനാണ് ഉമ്മയുടെ ഉപദേശം അവളും പറഞ്ഞു.

   

വേറെ വിവാഹം കഴിക്കാനായി അവളെ ഒട്ടും തനിക്ക് ഉപേക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് വേറെ ഒരു കല്യാണം കഴിക്കാനായി കഴിയില്ല രണ്ടാളുടെയും ഇടയിൽ കിടന്നുകൊണ്ട് ജീവിതം മടുത്തു താനും ഇടയ്ക്ക് ഇവിടെ വന്നിരിക്കുമ്പോഴാണ് കുറച്ച് ആശ്വാസം ലഭിക്കുന്നത് കടല വേണോ കടല ചിന്തകളിൽ മുഴുകി ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് കപ്പലണ്ടി വില്പനക്കാരന്റെ സ്വരം അവന്റെ ചിന്തകളെ ഉണർത്തിയത് ഒരു ആറുവയസ്സു മാത്രം വരുന്ന ഒരു കൊച്ചു കുട്ടി കപ്പലണ്ടി ഉള്ള.

ഒരു പാത്രം പിടിച്ചുകൊണ്ട് മുമ്പിൽ വന്നു നിൽക്കുന്നു ദൈന്യ ആയിട്ടുള്ള കണ്ണുകൾ ഉള്ള ഒരു കൊച്ചു മുഖം സാർ കപ്പലണ്ടി വേണോ 10 രൂപയെ അല്ലേ ഉള്ളൂ കുഴപ്പമില്ല എന്നെങ്കിലും എടുക്കു പത്തു രൂപയുള്ളൂ അവൻ വിടാൻ ഭാവമില്ല ഒരു പത്തു രൂപ എടുത്തു കൊടുത്ത് ഒരു പൊതി കപ്പലണ്ടി വാങ്ങിച്ചു ചോദിച്ചു എന്താണ് നിന്റെ പേര് തച്ചു എന്ന് വിളിക്കും അതും പറഞ്ഞ് അവൻ നടന്നു പോയി സച്ചു സച്ചു അവൾ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്ന പേര് അത് കുറച്ചുകൊണ്ട്.

വീണ്ടും ചിന്തകളിലേക്ക് മുഴുകിപ്പോയി ആറു വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് കൊണ്ട് ഇവിടെ വന്നിരിക്കുമ്പോൾ അവൾക്ക് ഏറ്റവും ഇഷ്ടമുള്ളതായിരുന്നു കടല അവൾ ഇന്ന് എവിടെ ആയിരിക്കും അയാൾ അവിടെ ആദ്യമായി കണ്ടത് ഓർത്തു ഓഫീസിൽ പോകുന്ന വഴി കയറിയ ബസ്സിൽ അടുത്തിരുന്ന ഉമ്മ ചോദിച്ചു അല്ല മോനെ മോനെങ്ങോട്ടാണ് ആലപ്പുഴ നന്നായി ഞാൻ അങ്ങോട്ട് തന്നെ ഞാനൊന്നു മയങ്ങട്ടെ മോൻ ഇറങ്ങുന്ന സമയം ഒന്ന് വിളിക്കണം ഉറങ്ങിക്കോ ഞാൻ വിളിക്കാം.

അവർ ഉറക്കത്തിലേക്ക് പോയി കണ്ണുകൾ എല്ലാം പുറത്തേ കാഴ്ചകളിലേക്ക് നോക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു പെട്ടെന്ന് ബസ് നിർത്തി ആളു ഇറങ്ങാൻ ഉണ്ടോ പാത്തിരിപ്പള്ളി എത്തിയപ്പോൾ കണ്ടക്ടർ വിളിച്ചുപറഞ്ഞു ആളുകൾ ഇറങ്ങിയ കുറച്ച് പേര് കയറി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ബസ്സിൽ തിരക്കായി ഉറക്കെ ഉള്ള സംസാരം കേട്ടാണ് അങ്ങോട്ട് ശ്രദ്ധിച്ചത് ഒരു പെൺകുട്ടി പത്തിരുപത്തൊന്ന് വയസ്സ് ഉണ്ടാകും ആകെ വിയർത്തു കുളിച്ച് കൂടി കയ്യിലുള്ള ബാഗ് ഒക്കെ പിടിച്ചുകൊണ്ട്.

ഒരു ഭാഗത്ത് നിന്ന് നിൽക്കുന്ന അവളുടെ മൂക്കുത്തി അണിഞ്ഞ മൂക്കിൽ വിയർപ്പ് കണികളെല്ലാം തുടച്ചുകൊണ്ട് ചുറ്റിലും നോക്കി ലേശം കറുത്തിട്ടാണ് എങ്കിലും നല്ല മുഖം കണ്ടക്ടർ പൈസ ചോദിച്ചപ്പോൾ ബാങ്കിന്റെ ഉള്ളിൽ പൈസ കാണാതായിട്ടുള്ള വിഷമത്തിൽ കണ്ണിൽ നിന്ന് ഉരുണ്ടുകൂടിയ കണ്ണുനീര് ആയാലും കണ്ടു പൈസ എവിടെ വെറുതെ കേറി യാത്ര ചെയ്യാമെന്ന് കരുതിയോ പേഴ്സ് കാണാനില്ല ഇത് എടുക്കാൻ ആയി മറന്നു നാളെ തരാം എങ്ങനെയാണ് നാളെ തരും എന്നുള്ള ഉറപ്പ് കാശില്ല എങ്കിൽ ഇവിടെ ഇറങ്ങിക്കോ കണ്ടക്ടർ വളിച്ച ചിരിയോട് കൂടി അവളെ ഒന്ന് അടിമുടി നോക്കി ഞാനെന്നും ഈ ബസ്സിലാണ് പോകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.