പാക്ക് പെട്ടന്ന് മുഖം വെളുക്കണോ ഇത് ട്രൈ ചെയ്യൂ ഇട്ടു അപ്പോൾ തന്നെ റിസൾട്ട്

മുഖം നല്ലതുപോലെ നിറം വയ്ക്കുന്നതിനു മുഖത്തിന്റെ കാന്തി വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും അതിന്റെ ഗ്ലോ കോംപ്ലക്ഷൻ നല്ലതുപോലെ തന്നെ നിയന്ത്രിക്കാനും സഹായിക്കുന്ന കുറച്ച് ഫെയ്സ് ബാക്ക് ആണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താനായി പോകുന്നത് ഫെയ്സ് പാക്കിനെ കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ ബ്യൂട്ടിപാർലുകൾ എല്ലാം പോയി ഒരുപാട് പൈസ എല്ലാം ചെലവഴിച്ചുകൊണ്ട് ഫേഷ്യൽ ചെയ്യുന്നതിനേക്കാൾ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള കുറച്ച്.

   

കാര്യങ്ങൾ വച്ചുകൊണ്ട് അതിനേക്കാൾ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ഫേഷ്യൽ എല്ലാം തയ്യാറാക്കി കൊണ്ട് നമുക്ക് ഫേസ് പാക്ക് ആയിട്ട് ഇടാനായി കഴിയും അതുവഴി നമ്മുടെ മുഖത്തിന്റെ കാന്തിമടങ്ങ് വർധിക്കും എന്നുള്ളത് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ പല പിഗ്മെന്റേഷൻ ഡാർക്ക് സ്പോട്ട് അതുപോലെതന്നെ മുഖക്കുരു എല്ലാം തന്നെ അതിൽ നിന്ന് തന്നെ മാറാൻ ആയിട്ട് കാരണം ആവുകയും ചെയ്യും മുഖത്തിന്റെ നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കണോ എന്നുള്ളത് ഒരു ചോദ്യം തന്നെയാണ്.

പലപ്പോഴും വെളുത്ത സ്കിന്നുള്ള ആളുകൾക്കാണ് കൂടുതലായിട്ടും മുഖത്തിൽ ചർമ്മങ്ങൾ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവുക എന്നുള്ളതാണ് സത്യം അതുകൊണ്ട് കറുപ്പിലും വെളുപ്പിലും അല്ല കാര്യം എന്നിരുന്നാലും ഈ കറുപ്പ് നിറം മാറണം വെളുക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവർക്ക് ഇതിനുള്ള ഒരു ക്രീമും അവസാനം ഞാൻ പറഞ്ഞു തരുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ ഈ ഫേസ് പാക്കിനെ കുറിച്ച് നമുക്ക് ആദ്യമേ ഒന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഫെയ്സ് പാക്ക് എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമുക്ക് സാധാരണ.

വീടുകളിൽ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു സാധനമാണ് പാല് തൈര് തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങളെല്ലാം ഈ പാലും തൈരിൽ നല്ലതുപോലെ ആസിഡ് ബാഴ്സലാസ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ആരോഗ്യത്തിന് ഏറ്റവും ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു സംഗതിയാണ് ലട്രിക്ക് ആസിഡ് അബാസൽസ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ നല്ല ബാക്ടീരിയകൾ നമ്മുടെ ദഹനത്തിന് എല്ലാം കറന്റ്‌ ആകുന്നത് കൊണ്ട് ഈ തൈര് എല്ലാദിവസവും നമ്മൾ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് ദഹനം പ്രോപ്പർ ആക്കാനായി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യും എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ ഈ തൈര് നല്ല കട്ട തൈര് അത് പുളിച്ച തൈര് ആകുമ്പോഴേക്കും നല്ലതുപോലെ ഔഷധഗുണം ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Y1IXHP11Wks