ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ നിങ്ങളുടെ തടിയും ഷുഗറും കുറയുന്നത് നേരിട്ടറിയാം

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്രത്തോളം തന്നെ ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല നമ്മുടെ വയറ് കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടും സ്പോട്ടും റിഡക്ഷൻ എന്നുള്ള ഒരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ അത് പരാജയപ്പെട്ടു പോയിട്ടേ ഉള്ളൂ നമുക്ക് ഒരു മാസം കൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് എന്താണ് അതിനു തക്കവിധത്തിലുള്ള ഉപയോഗിക്കാവുന്ന എന്തെങ്കിലും മരുന്നുകൾ നിലവിലുണ്ടോ.

   

.സൈഡ് എഫക്റ്റുകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മുടെ ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നതായിട്ടുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് എല്ലാം നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ഉണ്ട് ഈ വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാലി കയറാൻ മലയാകുന്നത് അവർ തന്നെ അറിയാതെ അവർക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള കലറി കൂടുതലായി ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇതൊരു സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ലോജിക്കാണ് നമുക്ക്.

എത്രത്തോളം തന്നെ ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ അതിനേക്കാൾ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കുഴപ്പമില്ല തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അത് അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമുക്ക് നമ്മുടെ മസിലുകളെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യാം അതുപോലെതന്നെ പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായിട്ട് നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ പ്രോട്ടീൻ മസിൽ മാസ്സ് കൂടുന്നതുകൊണ്ട്.

നമുക്ക് വെയിറ്റ് കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല കാരണം അത് നല്ല രീതിയിലുള്ള WEIGHT GAIN ആണ് നമുക്ക് അതുകൊണ്ട് സാധ്യമാകുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് നല്ലതുപോലെ തന്നെ വണ്ണം വെക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവരും ഒരുപാട് മധുരം ബേക്കറി സാധനങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് കൂടുതലായിട്ടുള്ള പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കുക മുട്ടയുടെ വെള്ള മുളപ്പിച്ച പയറും കേഷുൽ നെറ്റ് ബദാം ഇറച്ചി മീൻ എല്ലാം കറി വച്ചത് ഇതെല്ലാം ധാരാളമായി തന്നെ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/R0PB4EBUQNM