ഉമ്മ ഞെട്ടിപ്പോയി പഠിക്കുന്ന മകൾ ഗർഭിണി അതിന്റെ കാരണക്കാരൻ ആരാണ് എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ

ഫോണിൽ വിളിച്ച് തന്റെ ഭർത്താവിനോട് പറഞ്ഞു ഭാര്യ ചതിച്ചു നമ്മുടെ പാത്തു ഗർഭിണിയാണ് ഭാര്യയുടെ വാക്കുകൾ ഒരു ഞെട്ടലോടുകൂടിയാണ് കേട്ടത് 17 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള തന്റെ മകൾ ഫാത്തിമയെ കുറിച്ചാണ് ആ വാർത്ത കേട്ടത് ഇന്ന് ഓർത്ത് അന്നേരം അയാളെ വിഷമത്തിലാഴ്ത്തി ഭാര്യയോട് എന്ത് പറയണം എന്ന് അറിയാതെ ഫോൺ കയ്യിൽ തന്നെ പിടിച്ചു ഒരക്ഷരം പോലും സംസാരിക്കാൻ കഴിയാതെ അയാൾ തന്നെ സീറ്റിൽ തളർന്നിരുന്നു ആദ്യമായി.

   

നേഴ്സ് കയ്യിൽ കൊണ്ടുവന്ന കൊടുത്തത് മുതൽ അവൾ വളർന്നു വന്ന ഓരോ ഘട്ടത്തിലും ഉള്ള അവരുടെ പുഞ്ചിരികളും കുഞ്ഞുവാക്കുകളും കിളി കൊഞ്ചലുകളും ആ നിഷ്കളങ്കതയും എല്ലാം ആ നിമിഷം അവളിലൂടെ വീണ്ടും കടന്നു പോയി ഓർമ്മകൾ അന്നേരം അയാളെ വല്ലാതെ തന്നെ തളർത്തുകയും ചെയ്തു അത് ഇരുപ്പിൽ അയാൾ എത്രനേരം തുടർന്നു എന്ന് അയാൾക്ക് തന്നെ അറിയില്ല ഭാര്യയുടെ ഫോൺ തന്നെയാണ് ആ അവസ്ഥയിൽ.

നിന്ന് അയാളെ ഉണർത്തിയത് ഫോണെടുത്തതും ഭാര്യ പറഞ്ഞു ഞാൻ അവളെയും കൊണ്ട് ഡോക്ടറുടെ അടുത്തേക്ക് പോവുകയാണ് ഒന്ന് പെട്ടെന്ന് അങ്ങ് വരണേ ചെയ്യണമെന്ന് എനിക്ക് ഒരു പിടുത്തവുമില്ല അത് പറഞ്ഞ് മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ തന്നെ ഭാര്യ ഫോൺ വെച്ചു വളരെ തിരക്കുപിടിച്ചുള്ള ഒരു ദിവസം ആയിരുന്നു അയാൾക്ക് എന്നാൽ സംഭവിച്ചതിനേക്കാൾ വലുതായിരുന്നില്ല അയാൾക്കു മറ്റൊന്നും എല്ലാം വിട്ടറിഞ്ഞ് പാതി വെന്ത മനസ്സുമായി.

അയാൾ കാറെടുത്തുകൊണ്ട് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തിരിച്ചു എന്നിലെ അയാൾക്കുള്ള ചിന്തകൾ മുകളിൽ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു കാല മോശമാണ് എന്നറിയാൻ അതുകൊണ്ട് ചിലപ്പോൾ എല്ലാം വൈകാറുണ്ട് എങ്കിലും ദിവസങ്ങളും അവധി ദിവസങ്ങളിലും ട്യൂഷൻ ക്ലാസുകളിൽ നിന്നും അയാൾ തന്നെയാണ് അയാൾ അവളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടു വരാറുള്ളത് വല്ലാതെ വൈകുന്നേരം ദിവസങ്ങളിൽ ഒരു ഓട്ടോ പിടിച്ചു വരാനായി പറയുകയും അപ്പോൾ തന്നെ ഭാര്യയും.

വിളിച്ച് സീ മൈ ഫ്ലാറ്റിനു വെളിയിൽ കാത്തുനിൽക്കാനായി ഏർപ്പാടാക്കുകയും ചെയ്യാറുള്ളതാണ് അത്രത്തോളം ശ്രദ്ധയായിരുന്നു അവളുടെ ഓരോ കാര്യത്തിനും ഉണ്ടായിരുന്നത് എന്നിട്ടും ഇതെങ്ങനെ സംഭവിച്ചു എന്ന് അയാൾക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ല എന്നാൽ അയാൾ ചോദ്യത്തിന് ഇപ്പോഴും ഒരു പ്രസക്തിയില്ല എന്നും അയാൾക്കറിയാം കാരണം സംഭവിക്കാനുള്ളത് സംഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ഇനി അതിനുള്ള ഒരു ഉത്തരം കിട്ടിയാലും അതുകൊണ്ട് എന്താണ് കാര്യം ഇന്ന് വഴി അയാളുടെ കാർ ഒരു സിഗ്നൽ നിന്നപ്പോൾ ആ സമയം സ്കൂൾ കുട്ടികൾ കടന്നു പോകുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവരെ കണ്ടപ്പോൾ വീണ്ടും അയാളുടെ ഹൃദയം ഒന്ന് കൂടെ മുറിഞ്ഞു ധൈര്യം സംഭരിച്ചുകൊണ്ട് കാറുമായി അയാൾ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് പാഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.