വീട്ടിലേക്ക് എല്ലാം കഴിഞ്ഞു എത്തിയ ഭർത്താവ് കണ്ട കാഴ്ച്ച…

എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും ബസ്സിലാണ് ഉമ്മറാക്കിയുള്ള യാത്ര ഒപ്പം തന്നെ തന്റെ മൂന്നു വയസ്സുള്ള ഇരട്ടിയ സുന്ദരിക്കുട്ടികൾ ആയിട്ടുള്ള സിമയും നിമ്മയും ഉണ്ടായിരുന്നു അവന്റെ നെഞ്ചിൽ ഒട്ടിച്ചേർന്ന് രണ്ടുപേരും ഉറങ്ങുന്നു മറ്റു തീർത്ഥാടകർ ഇവിടെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു അതിന്റെ ഇടയിൽ പ്രായം ചെന്ന സ്ത്രീകൾ ഇങ്ങനെ പറയുന്നു ഉമ്മയില്ലാതെ ഇത്രയും ദൂരം അമ്മയുടെ കൂടെ അവർക്ക് അത്ഭുതമായി ഒന്ന് കരയുക പോലും ചെയ്യുന്നില്ല പിന്നെ.

   

ഉമ്മ എങ്ങനെ ചെയ്ന്നുവോ അതുപോലെ തന്നെ അനസും മൂന്ന് നാല് മണിക്കൂർ എത്രയുണ്ട് പുണ്യഭൂമിയിലേക്ക് ഇതിനിടയിൽ ഒരു മുതിർന്ന ഉസ്താദ് ഓരോ കാര്യങ്ങളും പറഞ്ഞുകൊടുക്കുന്നു എപ്രകാരം ആണ് ഉമ്മറ എന്തിനു വേണ്ടിയാണ് ഉമറാ എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ആളുമടങ്ങി ആന ചെറുതായി ഒന്ന് കണ്ണടച്ചു ഉറങ്ങിയതല്ല കണ്ണുനീർ ആരും കാണാതിരിക്കാൻ കണ്ണുനീർ അവൻ ഓർത്തു വിഭാഗത്തിന് മുമ്പും പിന്നീട് ഉള്ള കാലത്തെക്കുറിച്ച്.

അവന്റെ പഠനകാലം വളരെ നല്ലതൊന്നും പറയാനില്ല കാരണം പെൺകുട്ടികൾക്ക് ഒന്നും ഒരു ശല്യക്കാരൻ പിന്നെ നാട്ടിലും അങ്ങനെ തന്നെ ഒരു പൂവൻകോഴി സ്ത്രീ വിഷയത്തിൽ വലിയ താല്പര്യമായിരുന്നു ഇവനെ പേടിച്ച് വീട്ടിൽ ജോലി ചെയ്യന്ന പെണ്ണിനെ അടക്കം പറഞ്ഞയക്കേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട് എന്റെ കോളേജ് പഠനം കഴിഞ്ഞ് ഡിഗ്രി കഷ്ടിച്ച് പാസായി ബാപ്പയും ഉമ്മയും വേഗം മകനെ ജോലി ഒന്നും നോക്കിയില്ല പകരം ഒരു പെണ്ണിനെ കെട്ടിക്കാനായി.

തീരുമാനിച്ചു നാട്ടുകാരുടെ വാക്കുമാനിച്ചാണ് മകൻ എടാ കഴിഞ്ഞാൽ നന്നാക്കാനുള്ള മാർഗം പെണ്ണുകെട്ടിക്കുന്നതാണല്ലോ അവർ അതിനെ തുനിഞ്ഞു അനസും സന്തോഷത്തിൽ പറഞ്ഞിട്ട് എന്ത് കാര്യം ഒരൊറ്റ കുടുംബത്തിൽ നിന്നും പെണ്ണും ലഭിച്ചില്ല അവസാനം അവന്റെ അമ്മയിയുടെ മക്കൾ അനസിയ തയ്യാറായി വിവാഹം നടന്നു പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല പിന്നെയും ചങ്കരൻ തെങ്ങുമേ തന്നെ എന്നുള്ള സ്ഥിതിയാണ് അവനെ എന്നാലും അവൾ അവനെ വെറുത്തില്ല.

ചില സ്ത്രീകളുമായി മറ്റ് ബന്ധമുണ്ട് എന്ന് അറിഞ്ഞിട്ടും മനസ്സ് അത് കണ്ണടച്ചു അവൾ ദൈവത്തോട് മാത്രം അവളുടെ നൊമ്പരങ്ങളെല്ലാം തന്നെ പങ്കുവെച്ചു എന്റെ ദൈവമേ എന്റെ പകുതിയെ നേർവഴിക്ക് നടത്തേണമേ അദ്ദേഹത്തിന് സുഖവും സന്തോഷവും ആരോഗ്യം നൽകണമേ എന്ന് മാത്രമേ അവൾക്ക് പറയാനായി ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ സ്വന്തമായി ഒന്നും തന്നെ പറയാനുണ്ടായിരുന്നില്ല അവൾക്ക് എല്ലാം അനസിന് വേണ്ടി മാത്രം ജീവിക്കുന്ന ബോധമുള്ള ഒരു പെണ്ണും അവസാനം ഇവൾ ഗർഭിണിയായി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.