നല്ല ഉറക്കം കിട്ടും ഈ ഇല കൊണ്ട് ഷുഗർ കൊളസ്ട്രോൾ മാറും

കോളട്രോൾഎന്നുള്ള രോഗം ഒരു 30 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാ ആളുകളെയും പേടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു തരത്തിലുള്ള ഒന്നാണ് വേദന വരുമ്പോൾ തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ടോ എന്ന് പേടിച്ച് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നവർ രക്തം പരിശോധിക്കുമ്പോൾ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടു പേടിക്കുന്നവർ പല രീതിയിൽ പല ആളുകൾ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് ആളുകളും വിചാരിക്കുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ അങ്ങ് വരുമ്പോഴേക്കും അങ്ങ് ഹാർട്ടറ്റാക്ക് വരും എന്നുള്ളതാണ് എന്റെ കൂടുതൽ പേഷ്യൻസിനോടും.

   

സമയമെടുത്ത് പറഞ്ഞു മനസ്സിലാക്കുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ള മരുന്ന് എഴുതാൻ എളുപ്പമാണ് പക്ഷേ അതിലേറെ നിങ്ങൾ കുറച്ചു സമയം എടുത്ത് വ്യായാമം ചെയ്ത ഭക്ഷണത്തിലൂടെ നിയന്ത്രിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാതെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരു കുഴപ്പവുമില്ലാതെ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനായി കഴിയും എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിൽ ആളുകൾക്ക് നമ്മൾ പഠിച്ചിട്ടുള്ള അറിവുകൾ എല്ലാം ഉപകാരപ്പെടുന്ന ആകണം എന്നുള്ളത്.

ഇത് കേൾക്കുന്ന ആളുകൾക്കും വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ എല്ലാം മാറിയിട്ട് ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിന് പേടിയില്ലാതെ വേദന ഒന്നുമില്ലാതെ ഇരിക്കണമെന്ന് ആത്മാർത്ഥമായി തന്നെ ആഗ്രഹിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഈ വീഡിയോയുടെ മുമ്പിൽ വന്നിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ കൊളസ്ട്രോൾ പലതരത്തിലുള്ളതുണ്ട് ഒന്ന് നല്ല കൊളസ്ട്രോൾ ചീത്ത കൊളസ്ട്രോൾ അതുപോലെതന്നെ ട്രൈഗ്ലിസറൈഡ് എന്ന് പറയുന്നത് ആളുകളും ഒറ്റവാക്കിൽ ഞാൻ എല്ലാം.

ഡോക്ടർ ആവാൻ പഠിക്കുന്ന കാലഘട്ടത്തിൽ തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്നത് എണ്ണയിൽ നിന്ന് വരുന്നതാണ് എന്നുള്ളതാണ് എന്നാൽ എണ്ണയിൽ നിന്ന് വരുന്നതാണ് ഇതിലും വലിയൊരു യാഥാർത്ഥ്യം നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന അരി ഭക്ഷണങ്ങളിൽ ഇതിലെല്ലാം ചെന്നിട്ട് അത് കൊഴുപ്പായിട്ടും മാറും ഒരു ഭക്ഷണത്തിൽ ആക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് എണ്ണയുടെ അത്ര മസാല കളുടെ അത്ര തന്നെ മസാല ഉണ്ടാകണമെന്നില്ലഎന്നെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/6OxE-OV7dv0