ഷുഗർ 5 ദിവസത്തിൽ മാറ്റുന്ന അൽഭുത ഒറ്റമൂലി

എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് അതായത് പ്രമേഹം ഗുളികകൾ ഇല്ലാതെ മാറ്റാനായി കഴിയുമ്പോൾ ഡോക്ടർ എന്നുള്ളതാണ് അത് ഇനി നമുക്ക് നമ്മുടെ ടോപിക്കിലേക്ക് കടക്കാൻ പ്രമേഹം അഥവാ നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് വർദ്ധിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാൻ ആയിട്ട് മൂന്ന് വഴികളാണ് ഉള്ളത് ഒന്ന് വ്യായാമം രണ്ട് ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മൂന്നാമത്തെ മരുന്നുകൾ സത്യം പറഞ്ഞാൽ മൂന്നാം.

   

സ്ഥാനം മാത്രമേ ഉള്ളൂ അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ പ്രമേഹം പഴയതുപോലെ തന്നെ ആകുന്നത് ആദ്യമേ തന്നെ പറയാനുള്ളത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേഹം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വ്യക്തികൾ ശരീരത്തിൽ ബിഎം എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ഘടകം ഇതിൽ കൂടുതലായി നിൽക്കുന്ന വ്യക്തികൾ അങ്ങനെ വ്യക്തികൾ ഉണ്ട് ഈ വ്യക്തികൾക്ക് ആദ്യത്തെ രണ്ടോ മൂന്നോ കൊല്ലം വളരെയധികം കറക്റ്റ് ആയിട്ട് നമ്മൾ പ്രമേഹം.

നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ ഒരിക്കലും പ്രമേഹം തിരിച്ചു വരാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് അവർക്ക് മാറാനായി കഴിയും മേഘത്തിന് ഡയബറ്റിക് റിവേഴ്സ് എന്നാണ് ഈ കൺസെപ്റ്റ് പേര് പുതിയതായി വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ് ഇനി എങ്ങനെ നമുക്ക് സാധ്യമാകും എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് വാരി വെളിച്ചുള്ള തീറ്റ ഇപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക ഇത് ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല പ്രമേഹം ഉണ്ടെങ്കിലും ഇല്ല എങ്കിലും ഒരാൾക്ക് ഏകദേശം വേണ്ട വെയിറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത്.

അയാളുടെ ഹൈറ്റിൽ നിന്ന് 100 കുറയ്ക്കുന്നത് അതായത് 153 cm ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഏകദേശം 53 ഭാരം വരെ ആകാം എന്നുള്ളതാണ് ഒരു ജനറൽ ആയിട്ടുള്ള തത്വം ഇതിൽ കൂടുതൽ ആണെങ്കിലും കുറവാണെങ്കിലും പ്രശ്നമാണ് കൂടുതലാണെങ്കിൽ ഡയബറ്റീസ് വരാനുള്ള സാധ്യത ഒരുപാട് കൂടും ഇനി ഭക്ഷണം കഴിച്ച് നമ്മൾ ഒരു പ്ലേറ്റ് വൃത്താകൃതിയിലുള്ള പ്ലേറ്റ് ആണെങ്കിൽ അതിന്റെ പകുതി ഭാഗം മുഴുവൻ നമ്മൾ പച്ചക്കറി ഉപയോഗിക്കുക പച്ചക്കറികൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഭൂമിക്ക് താഴെ വരുന്ന കപ്പ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എന്നിവയ്ക്ക് പറ്റില്ല പച്ചക്കറിയിൽ പെടില്ല അല്ലാത്ത ഇലക്കറികൾ ഉപയോഗിക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/j5GLOzyPxV8