ജീവിതകാലം മുഴുവൻ മുടി കറുത്തിരിക്കും ഇതൊന്നു തൊട്ടാൽ

മുടി നരയ്ക്കുക എന്നുള്ളത് പണ്ട് പ്രായമായ ആളുകളിൽ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമായിരുന്നു ഇന്ന് കൊച്ചുകുട്ടികളിൽ പോലും ഈ പ്രശ്നം കണ്ടുവരുന്നു തലമുടി അകാലത്തിൽ നരക്കുന്നത് തടയുവാനും വൈറ്റമിൻ ബീ12 ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക എന്നുള്ളത് വളരെയധികം അത്യാവശ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താനായി പോകുന്നത് മുടി അകാലത്തിൽ നരക്കുന്നത് തടയുന്നതിനും.

   

എനിക്ക് നല്ല ഉണ്ടാക്കുവാനും ആരോഗ്യം ഉണ്ടാകുവാനും നരച്ച മുടി പതിയെ പതിയെ തന്നെ കറുത്തു വരുന്നതും സഹായിക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി എന്ന എങ്ങനെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാം എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ. ഈ എണ്ണ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് അതിനുമുമ്പ് ഒരു കാര്യം നിങ്ങൾ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഈ ചാനൽ കാണുന്നത് എങ്കിൽ പഴയ ചുവന്ന നിറത്തിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ബട്ടൺ കാണുന്നുണ്ടാകും.

ഒന്ന് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക അപ്പോൾ തൊട്ടപ്പുറത്തുള്ള ഒരു ബെൽ ബട്ടൺ കാണാം അതിലും ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക ഇത്രയും ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഞങ്ങൾ പുതിയ വീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ ഇവിടെ മൊബൈൽ അത് നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ആയി ലഭിക്കുന്നതും ഉടനെ തന്നെ അത് നിങ്ങൾക്ക് കാണാനായി കഴിയുന്നതും ആയിരിക്കും ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് 250 എംഎൽ വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിച്ച് ഈ എണ്ണ നമുക്ക് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം.

എന്നുള്ളതിന്റെ ചേരുവകളാണ് ആവശ്യമാണ് എങ്കിൽ ചേരുവകൾ എല്ലാം മുകളിൽ എല്ലാം വ്യത്യാസപ്പെടുത്തി കൂടിയ അളവിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാക്കാൻ ആകുന്നതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു ചട്ടി വച്ചുകൊണ്ട് ലോ ഫ്ലൈമിൽ തീ കത്തിച്ചതിനുശേഷം ചട്ടി ചൂടാകുമ്പോൾ അതിലേക്ക് 250 എം എൽ ശുദ്ധമായിട്ടുള്ള വെർജിൻ കോക്കനട്ട് ഓയിൽ ഒഴിക്കുക ടിക്കറ്റ് എണ്ണ എടുക്കരുത് വെർജിൻ വെളിച്ചെണ്ണ ഉണ്ടെങ്കിൽ വീടുകളിൽ തന്നെ അല്ലെങ്കിൽ മാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് ഓൺലൈനിൽ നിന്നും വാങ്ങാനായി നോക്കുക ഞാൻ ഇവിടെ ഉപയോഗിച്ചിട്ടുള്ള എണ്ണ ഓൺലൈൻ ആയി വാങ്ങിയതാണ് ഇന്ന് ഓൺലൈനായി വാങ്ങുന്നതിനുള്ള ലിങ്ക് ഞാനിവിടെ ഡിസ്ക്രിപ്ഷനിൽ കൊടുക്കാം കുറിച്ച് ഇതിനെ കുറച്ചു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/xxm451k_xqs