ഈ അത്ഭുത വള്ളി മൂന്നോ നാലോ കഷ്ണം കഴിച്ചാൽ എത്ര കൂടിയ ഷുഗറും നോർമലാവും

ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് പ്രമേഹം എന്നുള്ളത് പറയുന്ന ഒരു വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ് സത്യം പറഞ്ഞാൽ നമ്മൾ ഒരുപാട് ആളുകളിൽ പലപ്പോഴും വളരെയധികം സഹകരണമായി പോയി പ്രമേഹം എന്നു പറയുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ എങ്ങനെയാണ് സത്യം പറഞ്ഞാൽ നമുക്ക് പ്രമേഹം വലം വളരെ നേരത്തെ തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം അതിൽ തന്നെ നേരത്തെ തന്നെ എത്ര നാൾ കൊണ്ട് പ്രമേഹം വരാൻ സാധിക്കും എന്ന് പറയുന്ന ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റുകൾ വരെയുണ്ട്.

   

ഇപ്പോൾ ആ ഒരു ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ഏകദേശം ഒരു ഐഡിയ കിട്ടും ഇതിനെക്കുറിച്ച് മുമ്പ് പല വീഡിയോകളിലും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ആ ഒരു ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ഒരു ഐഡിയ കിട്ടും എത്രനാൾ കൊണ്ട് പ്രമേഹം വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട് നമ്മൾ PRE ഡയബറ്റിക് കണ്ടീഷൻ ആണോ അല്ലെങ്കിൽ ഡയബറ്റിക് ആയോ അല്ലെങ്കിൽ നോൺ ഡയബറ്റിക് തന്നെയാണോ നിൽക്കുന്നത് ഇതെല്ലാം നമുക്ക് ക്ലിയർ ആയിട്ട് തന്നെ മനസ്സിലാകും.

അപ്പോൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം നമ്മുടെ ഒരു രീതി വച്ചിട്ട് മലയാളികളിൽ ഒരുപാട് ആളുകളിലും പ്രേമേഹം എന്നൊരു ഹെൽത്ത് പ്രോബ്ലം ഉണ്ട് ഷുഗർ ലെവൽ കൺട്രോളിൽ വരാതിരിക്കുന്ന ഒരു സാഹചര്യം ഇതിൽ തന്നെ നമ്മൾ പല ആളുകളും പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് പാരമ്പര്യം ആയിട്ടുണ്ട് എന്ന് അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഉണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ ഞാൻ വെയിറ്റ് ചെയ്യുകയാണ് എപ്പോഴാണ് വരുന്നത് എന്ന് ഓർത്തുകൊണ്ട് ഞാൻ വെയിറ്റ് ചെയ്യുകയാണ്.

രണ്ടാമത്തെ കാര്യങ്ങളിൽ വരുന്നത് പാരമ്പര്യ രീതികൾ കഴിഞ്ഞിട്ട് രണ്ടാമത്തെ കാര്യം ആയിരുന്നത് നമ്മുടെ അമിത വണ്ണുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു ഒരാൾ വന്നിട്ട് പറഞ്ഞു ഇത്ര പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല സ്കിൻ ടാങ്കിനെ കുറിച്ച് എനിക്ക് സ്കിൻ ടാഗ് ഉണ്ടായിരുന്നു ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു ടെസ്റ്റിന് ചെയ്തു കൊണ്ടുവന്നു ഒന്ന് നോക്കാമോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ പറഞ്ഞാൽ.

അത് പ്രേമേഹം ആയിരുന്നു പക്ഷേ ഫാസ്റ്റിങ് നോക്കിയാൽ മനസ്സിലാകില്ല നോക്കിയാൽ ആണ് നമുക്കത് മനസ്സിലാവുക അപ്പോഴാണ് പറഞ്ഞത് സത്യം പറഞ്ഞാൽ എനിക്ക് വന്നിട്ട് ഒരുപാട് നാളുകളായി എനിക്ക് ഇത് അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു ടെൻഡൻസി ഉള്ള ബോഡിയാണ് എന്റേത് എന്നുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/SS9u6Hnt_es