രണ്ടുമിനിറ്റിൽ നെഞ്ചെരിച്ചിൽ, ഗ്യാസ് ട്രെബിൾ മാറ്റിയെടുക്കാം ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി

https://youtu.be/dEMp37FAXSYനെഞ്ചിരിച്ചതുപോലെതന്നെ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അതുപോലെതന്നെ നെഞ്ചിന്റെയും വയറിന്റെയും മുകൾഭാഗത്ത് ആയിട്ടുള്ള പുകച്ചൽ തിരിച്ച് നമുക്കൊരു ഹാർട്ടറ്റാണെന്ന് തോന്നുന്ന രീതിയിൽ ഉള്ള ഒരു ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പുകച്ചില് അതുപോലെ തന്നെ വയറു കാളിച്ച വയറ്റിൽ എന്തൊക്കെയോ സംഭവിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് ഞാൻ കഴിക്കാൻ ഒരു മടുപ്പ് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ വയറ്റിലും വയറിലും ഉണ്ടാകുന്ന.

   

ഒരു നീറ്റൽ അതുപോലെ തന്നെ അപ്പോൾ തന്നെ വിശക്കുന്ന ഒരു ഫീല് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് പോകാനുള്ള ഒരു ഫീൽ ഇങ്ങനെ വയറുസമ്പം ആയിട്ട് ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം അലട്ടുന്ന ആളുകളാണ് നമ്മളിൽ നൂറിൽ 98% ആളുകളും പലപ്പോഴും നമ്മുടെ അടുത്ത് വരുന്ന പല പേഷ്യൻസും നമുക്ക് മറ്റ് കമ്പ്ലൈന്റ് ആയിട്ടായിരിക്കും അവർ വരുന്നത് ഇപ്പോൾ ആ സമയം നമ്മൾ എന്തെങ്കിലും മേൽ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടോ എന്ന് ചോദിക്കുന്ന.

സമയത്ത് അവർ പറയും ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് വയറു സംഭാവങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ട് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ശരിക്കു വയറ്റിൽ നിന്ന് പോകുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ നെഞ്ചിരിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് ഇപ്പോൾ പുളിച്ചത് കെട്ടിവരുന്ന ഒരു രീതിയുണ്ട് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാലും ഒരു 10 15 മിനിറ്റ് കൂടുതൽ ഇതിനകത്ത് ഇങ്ങനെ പുകച്ചിലാണ് അനുഭവപ്പെടുന്നത് അതുപോലെതന്നെ ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിയുമ്പോൾ ഇപ്പോൾ ചൂടുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതാണ് എങ്കിൽ അത് ഇറങ്ങിപ്പോകുന്ന.

അവസ്ഥ നമുക്കറിയാം കഴിയുമെങ്കിൽ ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ നമ്മുടെ ചെയ്യും ഇത് പലപ്പോഴും നമ്മൾ ഇങ്ങനെ അത്ഭുതപ്പെട്ടു പോകും ഇത്രയധികം കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടും എന്തുകൊണ്ടാണ് ആളുകൾ ഇത് വളരെയധികം നിസാരമായി കാണുന്നത് എന്നുള്ള കാര്യം നമ്മൾ ഇതിനെ നൂറിൽ 98% ആളുകളും ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഇത് സഫർ ചെയ്തുകൊണ്ടുതന്നെ പോവുകയാണ് പ്രയാസം ഇല്ലാത്ത രീതിയിൽ സഫർ ചെയ്തു പോവുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/dEMp37FAXSY