വീട്ടുജോലിക്ക് വന്ന മലയാളി പെൺകുട്ടി വന്നതിന്റെ മാസം ഗർഭിണി ആളെ കണ്ട് ഞെട്ടി അറബി

കുടുംബത്തിന്റെ ഭാരം ചുമലിൽ ഏറ്റി കൊണ്ടാണ് അറബ് വീട്ടിലേക്കുള്ള വിസയിൽ അവൻ വിമാനം ഇറങ്ങുന്നത് ശമ്പളത്തിൽ നിന്നും മിച്ചം പിടിച്ചുകൊണ്ട് ഓരോ കാര്യങ്ങളും ഭംഗിയായി തന്നെ നടത്തി തനിക്ക് താഴെയുള്ള രണ്ട് പെങ്ങന്മാരെ തരക്കേടില്ലാത്ത രീതിയിൽ തന്നെ കെട്ടിച്ചയച്ചു അതിനിടയിൽ നാലു വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആദ്യമായി അവൻ നാട്ടിലേക്ക് വന്നു തൊട്ടടുത്തുള്ള വീട്ടിലെ ആശ്രയത്തിയുടെ അനിയത്തിയുടെ മകൾ ലഹീദയെ ഉമ്മയും സഹോദരിമാരും.

   

ചേർന്ന് റിഷാദിന് വേണ്ടി കണ്ടെത്തി ഈ കുട്ടിയെ ഇവൻ മുമ്പ് പലതവണ വച്ച് ഇവരുടെ വീട്ടിൽ കണ്ടതുകൊണ്ട് തന്നെ ഉള്ളിൽ ചെറിയ ഒരു ഇഷ്ടം ഉണ്ടായിരുന്നു വൈകാതെ തന്നെ കല്യാണം നടന്നു ഒരുപാട് സമയമൊന്നും മധുവിധുവിനെ കിട്ടിയില്ല അറബിയുടെ പെട്ടെന്നുള്ള വിളിക്ക് അതിനെ തിരിച്ചു വിരാഗത്തിന്റെ വേദനകൾ രണ്ടാളുടെ തലയിണകളെയും നനച്ചു ആദ്യമായി ഗൾഫ് കണ്ടുപിടിച്ചവനെ ശപിച്ചു ഓരോ രാത്രി പരസ്പരം സ്വപ്നങ്ങൾ കണ്ട്.

കിടന്നു ഒടുവിൽ അയാൾ ജോലി മതിയാക്കി പോയാലോ എന്നുപോലും അവൻ ചിന്തിച്ചു സാധനങ്ങളും മറ്റും വാങ്ങാനായി പോയാൽ അതിൽ നിന്നും ബാക്കിവരുന്ന ദിർഹംസ് അദ്ദേഹം ടിപ്പായി നൽകുമാരി കൂട്ടി വെച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വിളിക്കാനുള്ള കാർഡുകൾ വാങ്ങി സന്തോഷവും സങ്കടവും എല്ലാം ഫോണിലൂടെ പറഞ്ഞ ഓരോ ദിവസവും തീർക്കും രണ്ടു വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞാലേ ഇനി നാട്ടിലേക്കുള്ള ലീവ് കിട്ടുകയുള്ളൂ വീട്ടിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന ഇന്ത്യനേഷ്യക്കാരി.

വിസ ക്യാൻസൽ ആക്കി അവൾ നാട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് ഇനി അടുത്ത ഒരാള് വരുന്നത് വരെ മുഴുവൻ ജോലിയും റിഷാദ്ന്റെ തലയിലാണ് മുറ്റം വൃത്തിയാക്കലും വീട്ടുജോലിക്ക് വേണ്ടി പുതിയ ജോലിക്കാരി അന്വേഷിക്കാനായി തുടങ്ങിയ അതിനിടയിലാണ് ഡ്രൈവറിക്ക ഇർഷാദിനോട് നിന്റെ ഭാര്യയെ ഈ വിസയിൽ ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുവന്നുകൂടെ ചോദിക്കുന്നത് അവനും ഇതിന് ഒരു താല്പര്യമൊക്കെ ഉണ്ടായി പക്ഷേ വീട്ട് ജോലി കാരിയായിട്ട് കൊണ്ടുവന്നാൽ.

അവരുടെ വീടും വീട്ടുകാരും എന്ത് ചിന്തിക്കും എന്ന് കരുതി അവൻ വേണ്ട എന്ന് വെച്ചു ഭാര്യയോട് ഈ ജോലിയുടെ കാര്യത്തെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞു അവൾക്കും നൂറുവട്ടം സമ്മതമായിരുന്നു ഇക്കയോടൊപ്പം നിൽക്കാൻ എന്ത് ബുദ്ധിമുട്ട് സഹിക്കാനും തയ്യാറാണെന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു ഇർഷാദ് അറബിയോട് വീട്ടിൽ ജോലിക്ക് പറ്റിയ ഒരാളെ ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു സ്വന്തം ഭാര്യ ആണ് എന്നുള്ള കാര്യം മാത്രം അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പാസ്പോർട്ട് എടുത്തു പിന്നീട് ഒന്നും വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു ഇർഷാദ് ഫാമിലി വിസയിലാണ് അവൻ ഗൾഫിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്നത് എന്ന് എല്ലാ ആളുകളോടും പറഞ്ഞു ഇത് കേട്ട് കെട്ടിയ പെണ്ണിന്റെ ഭാഗ്യമാണ് എന്ന് അയൽവാസികളിൽ പലരും പറഞ്ഞു പ്രത്യേകിച്ചും ആസിയാത്ത അങ്ങനെ കോഴിക്കോട്ട് വിമാനത്തു നിന്നും ഇൻഡിഗോ വിമാനത്തിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.