രണ്ടുമിനിറ്റിൽ നെഞ്ചെരിച്ചിൽ, ഗ്യാസ് ട്രെബിൾ മാറ്റിയെടുക്കാം. ഇത് കണ്ടു നോക്കു

നെഞ്ചിരിച്ചിൽ അതുപോലെതന്നെ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നെഞ്ചിന്റെയും വയറിന്റെയും മുകൾഭാഗത്ത് ആയിട്ടുള്ള പുകച്ചിൽ പ്രത്യേകിച്ച് നമുക്ക് ഒരു ഹാർട്ടറ്റാക്ക് ആണ് എന്ന് തോന്നുന്ന രീതിയിലുള്ള ഒരു പുകച്ചിൽ അതുപോലെതന്നെ വയറു കാളിച്ച വൈറ്റിൽ എന്തൊക്കെയോ സംഭവിക്കാൻ പോകുന്ന രീതിയിലുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായിട്ടുള്ള ഒരു മടുപ്പ് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ വൈറ്റിൽ ഉള്ള വയറിലും ഉള്ള ഒരു നീറ്റൽ അതുപോലെതന്നെ.

   

അപ്പോൾ തന്നെ വിശക്കുന്ന ഒരു ഫീല് ചിലപ്പോൾ ചില ആളുകൾക്ക് അപ്പോൾ തന്നെ ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് പോകണം എന്നുള്ള ഒരു തോന്നൽ ഇങ്ങനെ വയറു സംബദ്ധം ആയിട്ട് ഒരുപാട് ആളുകൾ അലട്ടുന്ന ഒരു ആളുകളാണ് നമ്മൾ നൂറിൽ 98% ആളുകളും പലപ്പോഴും നമ്മുടെ അടുത്തുവരുന്ന പലതരത്തിലുള്ള പേഷ്യൻസും മറ്റെന്തെങ്കിലും കംപ്ലൈന്റ്റ് ആയിട്ടായിരിക്കും അവർ വരുന്നത് പക്ഷേ ആ സമയത്ത് നമ്മൾ മറ്റ് കംപ്ലൈന്റ്റ് ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദിക്കുന്ന.

സമയങ്ങളിൽ അവർ പറയും ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് വയർ സംബന്ധമായിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ട് ശരിയായ രീതിയിൽ ശോധന ലഭിക്കുന്നില്ല ഡോക്ടറെ അപ്പോൾ നെഞ്ചിരിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് ചിലപ്പോൾ വിളിച്ചത് കെട്ടിവരുന്ന ഒരു രീതിയുണ്ട് എന്ത് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാലും ഒരു 10 15 മിനിറ്റ് കൂട്ടലിൻകത്ത് ഒരു പുകച്ചിൽ ആണു അതുപോലെതന്നെ ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിയുമ്പോൾ ഉള്ള ഭക്ഷണമാണ് കഴിക്കുന്നത് എങ്കിൽ അത് ഇങ്ങോട്ട് ഇറങ്ങിപ്പോകുന്ന.

ഒരു അവസ്ഥ അറിയാനായി കഴിയും ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ അവർ എക്സ്പ്ലൈൻ ചെയ്യും അത് പലപ്പോഴും നമ്മളെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തും ഇത്രയും അധികം കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടും എന്തുകൊണ്ടാണ് ആളുകൾ ഇതുപോലെ അധികം ആളുകൾ അവഗണിക്കുന്നത് എന്നുള്ള കാര്യം പക്ഷേ ആളുകൾ ഇതിന് നൂറിൽ 98 ശതമാനം ആളുകളും ഇത് ഒരു ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഇതിങ്ങനെ SUFFER ചെയ്തു കൊണ്ട് തന്നെ പോവുകയാണ് ഇതൊരു പ്രയാസമല്ലാത്ത രീതിയിൽ തന്നെ പോവുകയാണ് വേറെ എന്തെകിലും കംപ്ലയിന്റ് വരുമ്പോൾ നമ്മൾ പെട്ടന്ന് ഓടിപ്പോയി ചികിത്സയെല്ലാം എടുക്കും അത് ചെയ്യും ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/dEMp37FAXSY