അമ്മയില്ലാതെ കുട്ടി ടീച്ചറെ അമ്മെ എന്ന് വിളിക്കട്ടെ എന്ന്, ടീച്ചറെ കണ്ട അച്ഛൻ കരഞ്ഞുപോയി

കഴിഞ്ഞില്ലേ ഇതുവരെ വേണ്ട ബാക്കിയുള്ള എല്ലാ ആളുകളും പോയി കൊച്ചുമോളുടെ പരിഭവം കേട്ടപ്പോഴാണ് ഞാൻ കമ്പ്യൂട്ടറിലെ സ്ക്രീനിൽ നിന്നും ചുറ്റിലും തലയുയർത്തി നോക്കിയത് ശരിയാണ് കൂടിയുള്ള എല്ലാ ആളുകളുടെയും കലക്കി മുകളിലുള്ള ചെറുവട്ടം അണിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഞാൻ കയ്യിൽ കിട്ടിയ പഴയ വാച്ചിലേക്ക് നോക്കി ദൈവമേ 7:00 കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ജോലി മുഴുകി ഇരിക്കുന്നതുകൊണ്ട് സമയം പോയതും ചുറ്റും നടക്കുന്നതൊന്നും ഞാൻ അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല.

   

ഞാൻ അച്ചുവിനെ ഒന്ന് നോക്കി പാവം അമ്മയല്ലാതെ കണ്ടിട്ടുള്ള കുട്ടിയാണ് ഇവളെ എനിക്ക് തന്നതിന് പിന്നാലെയാണ് ദേവി എന്നെ വിട്ടു പോകുന്നത് പിന്നീട് പുനർവിവാഹത്തിന് പല ആളുകളും നിർബന്ധിച്ചു എങ്കിലും അച്ചുവിനെ ഓർത്ത് വേണ്ട എന്ന് വയ്ക്കുകയായിരുന്നു അച്ചുവിനെ 15 വയസ്സ് പൂർത്തിയാകുന്നു അതിന്റെ സന്തോഷം പങ്കുവയ്ക്കാനാണ് ഇന്ന് സ്കൂളിൽ നിന്നും നേരെ വരാനായി പറഞ്ഞത് അവൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണവും കടൽ കാണലും.

പിന്നെ ഒരു സിനിമയും അങ്ങനെ ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയോടെ കൂടിയാണ് അവൾ ഇവിടേക്ക് എത്തിയത് ഇവിടെ ഇഷ്ടങ്ങളെല്ലാം കോർത്തിനക്കി കൊണ്ടുള്ള ഒരു ചെറിയ ഒരു ജന്മദിനാഘോഷം പക്ഷേ എന്റെ ജോലിത്തിരക്കിൽ എല്ലാം താളം തെറ്റി ഇനി ഏതായാലും കടൽ കാണലും പാർക്കിൽ പോകലും ഒന്നും തന്നെ നടക്കില്ല അത് അവൾക്കും അറിയാം അതിന്റെ പരിഭവവും അവളുടെ മുഖത്ത് ഉണ്ട് അവളെയും കൂട്ടി അവിടുന്ന് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ.

ഇറങ്ങി അടുത്തുള്ള ഷോപ്പിൽ ഒരു കൊണ്ട് ഇഷ്ടം ഉള്ളതെല്ലാം തന്നെ വാങ്ങിക്കൊടുത്തു പേരുകൾ എഴുതിയിട്ടുള്ള ഒരു കേക്കും പാഴ്സലായി തന്നെ വാങ്ങിച്ചു ബിസിന് കാത്തു നിൽക്കുമ്പോഴാണ് അച്ചുവിന്റെ ചോദ്യം നമുക്ക് വീട് വരെ നടന്നാലോ എന്ന് ഞെട്ടിയോ ഞെട്ടിയ കാരണം വീടിനടുത്തുള്ള സ്കൂളിലേക്ക് പോകാൻ പോലും സ്കൂളിൽ ബസ്സിലേക്ക് ആശ്രയിക്കുന്ന പെണ്ണാണ് ഇവൾ അപ്പോഴാണ് അഞ്ചെട്ട് കിലോ മീറ്റർ അകലെയുള്ള വീട്ടിലേക്ക് നടക്കാമോ.

എന്ന് അതും ഈ രാത്രിയിൽ ചോദിക്കുന്നത് പുറത്തേക്ക് കാണിക്കാതെ ഞാൻ അവളെ നോക്കി ചിരിച്ചു അല്ല മോളെ അത് വേണോ രാത്രിയല്ലേ അതിനെന്താ അച്ഛനില്ലേ എന്റെ കൂടെ അതുമല്ല പിന്നെ എനിക്ക് അച്ഛനോട് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം പറയാനുണ്ട് പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ അതെന്താണ് അതെല്ലാം പോകുന്ന വഴിക്ക് പറയാം അച്ഛൻ വന്ന അവൾ എന്റെ കൈകളിൽ പിടിച്ചു വലിക്കാൻ ആയി തുടങ്ങി മാനത്തമ്പിളി ഇതിനെ കുറച്ചു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.