കെമിക്കലുകള്‍ ഒന്നുമില്ലാതെ മുടി കറുപ്പിക്കാം ദീര്‍ഘകാലം നിറം പോവുകയുമില്ല

മുടി കറുപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഹെയർ കളറുകളും എല്ലാം ഇന്ന് നമ്മുടെ ദൈനംദിന പ്രവർത്തികളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നതാണ് കാരണം കാലത്തെല്ലാം ഒരു 50 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ ആളുകളിൽ ഇരുന്നു നര ഉണ്ടായിരുന്നത് ആരാ അങ്ങനെ ഇരുന്നാലും സാരമില്ല എന്ന് വെച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിൽ ഇന്ന് 20 വയസ്സ് ആകുമ്പോൾ 24 25 വയസ്സുള്ള സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും വരെ തലകളിൽ നരയും താടി രോമങ്ങളിൽ നരയും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇതുമായിട്ട് സൊസൈറ്റി ഫേസ് ചെയ്യാനുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുകൊണ്ട് കൂടുതലാളുകളും ഹെയർ കളർ അല്ലെങ്കിൽ ഹയർ ഡൈ എല്ലാം ചെറുപ്പം മുതലേ തന്നെ ഉപയോഗിച്ചു വരുന്നുണ്ട് ഇത് ഉപയോഗിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാകുന്ന അലർജി റിയാക്ഷൻ ആണ് പലർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം സ്കിന്നിൽ വരുന്ന ചൊറിച്ചിൽ ഇത് പുരട്ടി കഴിഞ്ഞാൽ ഭയങ്കരമായിട്ടുണ്ടാകുന്ന അലർജി സ്കിൻ ചൊറിഞ്ഞു തടിക്കുക നീര് ഒരുക്കുക വല്ലാതെ സ്കിന്നിൽ പൊളിഞ്ഞ ഇളകുക.

അവസ്ഥകൾ ഒരുപാടു ആളുകളെ അതുകൊണ്ട് തന്നെ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ മാർക്കറ്റിൽ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഹെയർ ഡൈ എന്നുള്ള പേരിൽ ചെയ്യാത്ത തന്നെ ഡൈ എന്നുള്ള പ്രചരണം കൊണ്ടും പലതരത്തിലുള്ള പ്രോഡക്ടുകളും എല്ലാം തന്നെ വരാറുണ്ട് എന്നാൽ സത്യാവസ്ഥ എന്താണെന്ന് നോക്കിയാൽ നമുക്ക് നമ്മുടെ മുടിക്ക് പെർമെന്റ് ആയ നിറം കൊടുക്കുന്നതിന് രാസവസ്തുക്കൾ ഒന്നും തന്നെയല്ലാതെ ഒന്നും ലഭ്യമല്ല എന്നുള്ളതാണ് വാസ്തവം.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രോഡക്ടിനെ തപ്പി നടക്കുമ്പോൾ അപ്പോൾ നമ്മൾ പറ്റിക്കപ്പെടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്നാൽ വീട്ടിലിരുന്ന് കൊണ്ട് തന്നെ വളരെയധികം സിമ്പിൾ ആയിട്ട് പ്രിപ്പയർ ചെയ്യാനായിട്ട് സഹായിക്കുന്ന മോഡിക്ക് വളരെയധികം ടെംപററി കളർ കൊടുക്കാൻ മുടിയുടെ പുറമേയുള്ള പ്രോട്ടീന്റെ പുറമേ കുറച്ചു നാളേക്ക് പറ്റിപ്പിടിച്ചു.

കിടക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഡൈ നമുക്ക് വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ പ്രിപ്പയർ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും നമുക്ക് നമ്മുടെ മാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന പലതരത്തിലുള്ള കൈകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ അലർജി ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കുറവുമാണ് പൊടി കോമ്പിനേഷൻ എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു തരാം വേണ്ടി ആവശ്യമായിട്ടുള്ള വസ്തുക്കൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/8vjt-qeAj9U