കിഡ്‌നിസ്റ്റോൺ കണ്ണ് തുറക്കുന്ന വേഗത്തിൽ പോകും ഇത് ഒരുതവണ കുടിച്ചാൽ

കഴിഞ്ഞദിവസം രാത്രി ഒരു രണ്ടര മൂന്നുമണി അല്ലമായിക്കാണും അയൽവാസിയുടെ ഒരു ഫോൺകോൾ വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഉറക്കത്തിലായിരുന്നു എനിക്ക് എന്തോ ഒരു അപകടം ഉണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായി വളരെയധികം ഞെട്ടലോട് കൂടി തന്നെ ഞാൻ ആ ഫോൺ എടുത്തു അടുത്തുള്ള പയ്യനാണ് അയൽവാസി പയ്യനാണ് അവന്റ ചേട്ടൻ എന്റെ പ്രായമുള്ള ആളാണ് സുഹൃത്തുമാണ് അപ്പോൾ അവൻ പറഞ്ഞു ഇക്ക നല്ലതുപോലെ തന്നെ വേദനയാണ് ചെരിഞ്ഞു നിൽക്കുന്നുണ്ട്.

   

ഛർദിക്കാനായി വരുന്നുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ എന്തോ പറ്റിയിട്ടുണ്ട് രാത്രി പൊറോട്ട കഴിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടാണ് എന്നറിയില്ല ഒന്നു ഉടനെ വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു സാധാരണയായി ഈ സമയങ്ങളിൽ കാലങ്ങളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ കാണുമ്പോൾ ഇത്തരത്തിൽ മൂത്രത്തിൽ കല്ലാണ് എന്നുള്ളതാണ് മനസ്സിൽ വരുന്നത് പോലെ തന്നെ ചെന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് തന്നെ ആയിരുന്നു കടുത്ത വേദന കൊണ്ട് ആ ഒരു സുഹൃത്ത് ബുദ്ധിമുട്ട്.

അനുഭവിക്കുകയാണ് ഈ വേദന മാറിയതിനു ശേഷം അവൻ പറഞ്ഞു ശരിക്കും മരണത്തെ മുന്നിൽകണ്ട് വേദന ആയിരുന്നു എന്ന് പ്രകാരം നമ്മുടെ സഹോദരങ്ങൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഈ വേദനയുമായി കഷ്ടപ്പാട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് കല്ലിനെ കൊണ്ട് പ്രയാസങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് അവർക്ക് വേണ്ടിയാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത് വൃക്ക നമ്മുടെ മൂത്രസഞ്ചി ഇവയെ രണ്ടിനെയും തന്നെ കണക്ട് ചെയ്യിപ്പിക്കുന്ന മൂത്രമകനി കുഴൽ ഇവിടെയെല്ലാം.

തന്നെ കാൽസ്യത്തിന്റെയും ഓക്സലേറ്റ് പോസ്റ്റ്ലുകൾ അടിഞ്ഞുകൂടി കൊണ്ട് നല്ലൊരു രൂപപ്പെടുന്നതാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് അല്ലെങ്കിൽ കിഡ്നി കല്ല് എന്ന് നമ്മൾ പൊതുവേ പറയുന്നത് സാധാരണ ആയിട്ട് ഈ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് എന്നുള്ളത് കിഡ്നി രോഗങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട സുഖം തന്നെയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് ഉണ്ടാക്കുന്ന വേദനകൾക്ക് പുറമെ.

കിൻഡി രോഗങ്ങൾക്കും കാരണമാകും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് നെയ്യ് സാധ്യത ഉള്ളവരും പാരമ്പര്യമായിട്ട് തന്നെ ഇത് ഉള്ളവരും ഇതുവരെ വരാതിരിക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ വന്നവരത് നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും ചില തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നിർബന്ധമായും ശ്രദ്ധിക്കണം ഇന്ന് വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ മാറ്റുന്നതിനും ആയിട്ടുള്ള ഒറ്റമൂലികളും ഭക്ഷണശീ ജീവിതശൈലുകളെ രോഗങ്ങളുംകുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..https://youtu.be/hhJipsNoPaM