ഭർത്താവിന്റെ ഫോൺ കാമുകന് മെസ്സേജ് അയക്കാൻ വേണ്ടി എടുത്ത ഭാര്യ കണ്ട കാഴ്ച ഞെട്ടിക്കുന്നത്.

അത്താഴം വിളമ്പി ടേബിളിന്റെ മുകളിൽ വച്ചിട്ട് ശുശില പൂമുഖത്തേക്ക് വന്നു കഞ്ഞി വിളമ്പി വച്ചിട്ടുണ്ട് കഴിച്ച് അത് കിടന്നുറങ്ങിക്കോ ഞാൻ കിടക്കാനായി പോവുകയാണ് ടി.വി ഓൺ ചെയ്തു വെച്ചിട്ട് മൊബൈൽ ഫോണിൽ നോക്കി നിൽക്കുന്ന ഭർത്താവിനോട് അനിഷ്ടത്തോടുകൂടി പറഞ്ഞ സുശീല ബെഡ്റൂമിലേക്ക് പോയി പതിവുപോലെ തന്നെ മൊബൈൽ ഫോൺ എടുത്ത് നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്ത് കട്ടിലേക്ക് മലർന്നു കിടന്നു വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് നാളുകളായി എങ്കിലും.

   

താങ്കൾക്ക് ഇടയിലുള്ള ഒരു പുതിയ അതിഥി വരാത്തതുകൊണ്ട് ദാമ്പത്യ ജീവിതം അവർക്ക് വിരസമായി തീർന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു വിധത്തിലുള്ള ചികിത്സകളും ടെസ്റ്റുകളും എല്ലാം നടത്തി നോക്കിയിട്ടും ഒന്നും തന്നെ ഫലവത്തായി അതുകൊണ്ട് അവർ വീണ്ടും വീണ്ടും നിരാശരിയായി ഒടുവിൽ പരസ്പരം കുറ്റപ്പെടുത്താനായി തുടങ്ങിയപ്പോൾ അവരുടെ ഇടയിലെ അകൽച്ച പിന്നെയും വർദ്ധിച്ചു ഒരു മുറിയിലെ വീതിയേറിയ കട്ടിലിന്റെ രണ്ട് അറ്റത്തായി.

അവർ അന്യരെ പോലെയാണ് ഇപ്പോൾ അവർ കഴിയുന്നത് തന്നെ രണ്ട് ആളുകളും മൊബൈൽ ഫോണിന്റെ നേരം പോക്ക് ആയി ആശ്രയിച്ചു തുടങ്ങിയതാണ് ഇപ്പോൾ ഇന്റർനെറ്റ് ആണ് അവരുടെ ലോകം ഓൺലൈൻ ഗ്രൂപ്പിലെ കഥകളിലെല്ലാം വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴും അവളുടെ മനസ്സ് വേറെ എന്തിനോ വേണ്ടി അന്വേഷിക്കുകയായിരുന്നു കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ മെസ്സേജിൽ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ കണ്ട് GOOD ഈവെനിംഗ് പറഞ്ഞു കൊണ്ടുള്ള രാഹുലിന്റെ മെസ്സേജ്.

കണ്ടപ്പോൾ അവളുടെ ഉള്ളം തുടിച്ചു എവിടെയായിരുന്നു ഇത്രയും നേരം ഞാൻ എത്ര നേരമായി വെയിറ്റ് ചെയ്യുന്നു എന്ന് അറിയാമോ അവൾ പരിഭവത്തോട് കൂടി തന്നെ അവനോട് ചോദിച്ചു ഭർത്താവുമായി പിണങ്ങിയതിനുശേഷം ഗ്രൂപ്പുകളിൽ വരുന്ന കഥകൾ വായിച്ചു ജീവിതം തള്ളിനീക്കുകയായിരുന്നു സുശീല ഒരു പ്രണയകഥ വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയത്ത് ആദ്യമായി അവന്റെ മെസ്സേജ് വരുന്നത് സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ.

പെണ്ണുങ്ങളെ വലയിലാക്കിയിട്ട് കാര്യം സാധിക്കാൻ ഒരുപാട് ആളുകൾ കൂടിയിട്ടുണ്ട് എന്ന് അവൾക്ക് മുൻകൂട്ടി തന്നെ അറിയാവുന്നത് കൊണ്ട് ആദ്യമെല്ലാം അവന്റെ മെസ്സേജുകൾ എല്ലാം തന്നെ അവഗണിച്ചു പക്ഷേ രാഹുൽ പതിനെട്ട് അടവ് പയറ്റി തെളിഞ്ഞ ഒരു അന്നേരം പൂവൻകോഴി ആയിരുന്നു രാഹുലിന്റെ തുടർച്ചയായിട്ടുള്ള ശ്രമങ്ങൾക്കൊടുവിൽ സുശീലയുടെ മനസ്സിൽ ചലനങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാനായി അവനു സാധിച്ചു ഞാനൊരു ഭർത്താവ് ആയിട്ടുള്ള സ്ത്രീയാണ് അവൻ മധുരസംഭാഷണത്തിൽ വീണ് പോയിക്കാവുന്ന ആശങ്കയിൽ അവനൊരു വിഭവമായി ശ്രമം കൂടി നടത്തി എനിക്കുമുണ്ട് ഒരു ഭാര്യ പക്ഷേ അവൻ പേരിനു മാത്രമാണ് മനസ്സ് കൊണ്ട് ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ അകന്നിട്ട് മാസങ്ങളോളളുമായി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.