നിങ്ങളുടെ കണ്ണ് നിറയും ഈ പെണ്ണിന് സംഭവിച്ചത് അറിഞ്ഞാൽ

ഇതെന്താണ് മോളെ കൈയിലും കാലിലും എല്ലാം എന്തോ കടിച്ച പോലെ നീലച്ചുകിടക്കുന്നുണ്ട് അമ്മ സീതയുടെ കയ്യിലും കാലുകളിലും എല്ലാം തൊട്ടുനോക്കി അവളൊന്നു പതറി വിമ്മിഷ്ടത്തോടെ കൂടി തന്നെ മിണ്ടാതിരുന്നു എവിടെയാണ് എന്നുള്ള ഓർമ്മവേണം ഗർഭിണിയാണ് എന്നുള്ള ഓർമ്മവേണം അവനെ നിന്നെ പിരിഞ്ഞിരിക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു ഇവിടെ നിർത്തിയിട്ടുള്ളത് എനിക്ക് തീരെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല ആരുണ്ട് അതിനുള്ള ഉത്തരം പറഞ്ഞത്.

   

അവളുടെ ഭർത്താവ് അജയ് ആയിരുന്നു അയ്യോ അമ്മേ അത് പേടിക്കേണ്ട സഹായത്തിന് ഒരു സ്ത്രീ വരും ഇവൾക്ക് ഇവിടെ ഒരു ജോലിയുമില്ല ഇപ്പോഴും അവളെ ചുറ്റിപ്പറ്റി നിൽപ്പാണല്ലോ എന്ന് വരെ ഉള്ളൂ ഇവിടെ നിർത്താനായി സാധിക്കുന്നത് അത് കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ കൊണ്ടുപോകും പ്രസവ ശുശ്രൂഷ എല്ലാം ജോലി ചെയ്താൽ ശരിയാകില്ല അവർ തീർത്തു പറഞ്ഞു സീതയ്ക്ക് അവിടെ എന്തോ പറയാനുണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം തീർത്തു തന്നെ പറഞ്ഞു.

പക്ഷേ അവൻ ഇവിടെ നിന്നത് കൊണ്ടാവും അവൾ ഒന്നും തന്നെ പറഞ്ഞില്ല പ്രസവിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു യുദ്ധം തന്നെ വേണ്ടിവന്നു അവളെ സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാനായി ഒടുവിൽ അവന്റെ വീട്ടുകാർ കൂടി പറഞ്ഞപ്പോൾ അവനു സമ്മതിക്കേണ്ട പ്രസവിച്ചു കിടക്കുന്ന പെണ്ണിനെ കാണാനായി ഭർത്താവ് വരുന്നത് അത്രത്തോളം നല്ലതല്ല എന്ന് പ്രസവ രക്ഷയ്ക്ക് വന്ന ജാനകി പറഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മ അത് കാര്യമാക്കി എടുത്തില്ല തലമുറ ഇങ്ങനെ എല്ലാമാണ്

. നമ്മൾ വല്ലതും പറഞ്ഞാൽ പഴഞ്ചൻ ആകും എന്ന് പറഞ്ഞ് അവരുടെ വായ അടുപ്പിച്ചു കളഞ്ഞു അവർ അവൻ പോയി കഴിഞ്ഞ് രാത്രി മകൾ ധീരനീനമായി കരയുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ കാര്യം ചോദിച്ചു മാറിടങ്ങളിലുള്ള മുറിവുകളും തുടയിടുക്കിലെ രക്തസ്രാവം കണ്ട് അവർ ഞെട്ടിപ്പോയി സമാധാനം തരികയില്ല വയ്യെങ്കിൽ പോലും ഇങ്ങനെ ഉപദ്രവിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കും അവൾ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു നിന്നെക്കൊണ്ട് കൊള്ളാഞ്ഞിട്ടാണ്.

ഞാൻ പറഞ്ഞു തന്നിട്ടുണ്ടല്ലോ ഭർത്താവ് ഇപ്പോൾ എന്ത് ചെയ്തു കൊടുത്താലും അത് അനുവദിച്ചു കൊടുക്കരുത് എന്ന് ഭർത്താവാണ് എങ്കിലും നിന്റെ ഇഷ്ടമില്ലാതെ നിന്റെ സമ്മതം ഇല്ലാതെ നിന്റെ ദേഹത്ത് തൊടാൻ സമ്മതിക്കേണ്ട നിന്റെ അച്ഛൻ ജീവിച്ചിരുന്ന കാലം അത്രയും എന്നോട് കൂടി സമ്മതം ചോദിക്കാതെ എന്നെ തൊടുമായിരുന്നില്ല ശരീരം അവശ നിലയിലാകുമ്പോൾ അതിൽ നിന്നും സന്തോഷം അനുഭവിക്കാൻ വരുന്നവനെ ഭർത്താവ് എന്ന് വിളിക്കാൻ പറ്റുമോ.

അവനെ നിലക്ക് നിർത്തിക്കോ അല്ലെങ്കിൽ ഇനി കൂടുതലായി അനുഭവിക്കുമ്പോൾ അവർ കത്തുന്ന മിഴികളോടുകൂടി തന്നെ പറഞ്ഞു പിന്നെ അയാൾ വരുമ്പോൾ അവളമ്മയുടെ കൂടെ കിടക്കാൻ ആയി തുടങ്ങി നീയങ്ങു വരുമല്ലോ കാണിച്ചല്ലോ എന്ന് അവൻ പറഞ്ഞു നിനക്ക് അങ്ങ് പോകണമെങ്കിൽ പോയാൽ മതി നിനക്ക് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും ഇങ്ങോട്ട് തിരിച്ചു പോരുകയും ചെയ്യാം മൂന്നുമാസം കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു പോകുമ്പോൾ അമ്മ പറഞ്ഞു കുഞ്ഞിന്റെ മുഖത്തോട്ട് നോക്കിയപ്പോൾഅവൾ തളർന്നുപോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.