ഇതു തടവിയാൽ മതി വെരിക്കോസ് വെയിൻ മാറാൻ

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന ടോപ്പിക്ക് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് നമ്മുടെ സൊസൈറ്റിയിൽ കാണുന്ന ഒരു ടോപ്പിക്കാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ എന്ന് പറയും വെരിക്കോസ് വെയിൻ പറയുന്ന രോഗം വന്നിട്ട് സ്ത്രയ്ക്കും പുരുഷനും ഒരേ പോലെ തന്നെ ബാധിക്കുന്ന ഒരു രോഗമാണിത് അങ്ങനെ പ്രത്യേകിച്ച് ലേഡീസിന് മാത്രം അല്ലെങ്കിൽ പുരുഷന്മാർക്ക് മാത്രം വരുന്ന ഒരു രോഗമല്ല ഇത് ഒരു പോലീസ് സംബന്ധമായിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട് വരുന്ന ഒരു ഡിസീസാണ്.

   

ഇത് മിക്കവാറും ഇത് ഒരുപാട് സമയം നിന്നുകൊണ്ട് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്കാണ് ഇത് വളരെ കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്നത് നിൽക്കുന്ന ആളുകൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ സ്പെഷ്യൽ വൈസ് ഒരു ടീച്ചർ ആയിട്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കോളേജ് അല്ലെങ്കിൽ പോലീസ് ട്രാഫിക് പോലീസ് ആയിട്ടോ കാലത്ത് തൊട്ട് വൈകുന്നേരം വരെ നിൽക്കുന്നവർക്കാണ് ഇത് കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്നത് അതല്ലാതെ ലേഡീസിന് ഇത് ഗർഭധാരണ സമയത്ത് മിക്ക ആളുകൾക്കും.

ഉണ്ടാകും ഇതിൽ ഒരു 30% ആളുകൾക്കാണ് സുഖമായിട്ട് കൺവേർട്ട് ആവുകയും ബാക്കിയുള്ള 70 ശതമാനം ആളുകൾക്ക് ഇത് നോർമൽ ആയിട്ട് തന്നെർ റിട്ടേൺ ആവുകയാണ് ചെയ്യുക വെരിക്കോസ് വെയിൻ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ആദ്യമേ തന്നെ കാണുന്നത് നമ്മുടെ കാലുകളിൽ ഉള്ള ഞരമ്പ് തടിച്ചിട്ടാണ് ആളുകൾ ഇത് ആദ്യമേ തന്നെ കാണുന്നത് കാണുമ്പോൾ വന്നിട്ട് ചില ആളുകൾ വിചാരിക്കും ഇത് ഞരമ്പിന്റേതാണ് എന്ന് ഞരമ്പിന്റേതല്ല.

ഇത് എന്നാണ് ഇതിന് പറയുക നമ്മുടെ കാലുകളിൽ ബ്ലഡ് ഹാർട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചുകൊണ്ടുപോകുന്ന ഒരു ചാനലാണ് ചാനലിൽ എന്തെങ്കിലും ബ്ലോക്കുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിൽ എന്തെങ്കിലും എഫക്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഈ ബ്ലഡ് തിരിച്ച് ഹാർട്ട്‌ലേക്ക് എത്താതെ അത് കാലുകളിൽ തന്നെ സ്റ്റാൻഡ് ആവുമ്പോഴാണ് എന്ന് പറയുന്നത് അപ്പോൾ ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ അതായത് കാലുകളിൽ ആദ്യമേ തന്നെ കാണുന്ന ലക്ഷണം എന്ന് പറയുന്നത് ഞരമ്പ് തടിച്ചിട്ടാണ് കണക്കുന്നത് രണ്ടാമത് ആയിട്ടാണ് രണ്ടാമതായിട്ട് കാലുകളിൽ ചുറ്റിലും ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടും അവർക്ക് ഒരുപാട് സമയം രണ്ടു മൂന്നു മണിക്കൂർ നിന്ന് ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/btk0hyFTSV4