പൂർണ്ണമായും മാറ്റാം തൈറോയ്ഡ് !! തൈറോയ്ഡ് പ്രോബ്ലം ഇനി ആയുസ്സിൽ ഉണ്ടാവില്ല

കൊളസ്ട്രോൾ മരുന്ന് ഇല്ലാതെ തന്നെ മാറ്റുവാനായി എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള വഴിയുണ്ടോ സർജറിയിലേക്ക് കടക്കേണ്ട കാര്യമുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ സർജറി എങ്ങനെ നമുക്ക് ഒഴിവാക്കാം നമുക്ക് ഈ തൈറോയ്ഡിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് മിക്ക ആളുകൾക്കും അറിയാവുന്നതാണ് പലപ്പോഴും ക്ഷീണമാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് ആളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്നത് ഹൈപ്പോ തൈറോയ്ഡിസത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് അതോടൊപ്പം തന്നെ ശരീരത്തിൽ അവിടെയും.

   

ഇവിടെയും ആയിട്ട് വേദന രൂപപ്പെടുകയും ശരീരഭാരം കുറയുകയോ ചിലപ്പോൾ കൂടുകയോ ചെയ്യാം ഹൈപോ തൈറോയിഡിസത്തിലാണ് എങ്കിലും ശരീരഭാരം കൂടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ഹൈർ തൈറോയ്ഡിസത്തിൽ ഹൃദയത്തിന്റെ റേറ്റ് ക്രമാതീതമായി വർദ്ധിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ നെഞ്ചിൽ പിടിപ്പ് അനുഭവപ്പെടുക മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുക അമിതമായിട്ടുള്ള വിയർപ്പ് ഉണ്ടാവുകയും അത് ഹൈപ്പോതൈറോഡിസം ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചെറിയ ഒരു തണുപ്പ് പോലും.

സഹിക്കാൻ സഹിക്കാത്ത രീതിയിൽ ആകുക പല രീതിയിലുള്ള അവസ്ഥ വിശേഷങ്ങൾ ഈ തൈറോയ്ഡിന്റെ അടുത്തുള്ള അവസ്ഥകൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാകാറുണ്ട് ഈ തൈറോയ്ഡിന്റെ രോഗങ്ങൾ ഉണ്ടോ എന്നുള്ളത് നോക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്യാറുണ്ട് ടി എസ് എച്ച് എന്ന് പറയുന്ന തൈറോയ്ഡ് സ്റ്റിമുലേറ്റിംഗ് ഹോർമോൺ അപ്പോൾ അത് നമ്മൾ ഹൈപ്പോതലാമസം ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് ടിഎസ് സി കൂടുമ്പോൾ.

നമ്മൾ ഓർക്കുക തൈറോയ്ഡിന് പ്രവർത്തനം കുറവാണ് കാരണം ടി എസ് എച്ച് എന്ന് പറയുന്നത് തൈറോയ്ഡ് സ്റ്റിമുലേറ്റിംഗ് ഹോർമോൺ ആണ് തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രവർത്തനം കുറയുമ്പോഴാണ് ടി എസ് എച്ചിന്റെ അളവിനെ നമ്മൾ അത് പിറ്റ്യൂട്ടറി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നത് അതേപോലെതന്നെ ടി എസ് എച്ചിന്റെ അളവ് കുറഞ്ഞു പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ അത് പോയിന്റ് ഫൈവിൽ താഴെയായിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഇപ്പോൾ തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രവർത്തനം കൂടുതലായിരിക്കാം എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കണം ഈ ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റിനോടൊപ്പം തന്നെ പലപ്പോഴും ഡോക്ടർമാർ ഒരു ആൾട്ടറ സൗണ്ട് സ്കാൻ ചെയ്യാറുണ്ട് തൈറോയ്ഡിന്റെ നമുക്കറിയാവുന്നതാണ് തൈറോയ്ഡ് എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു ബട്ടർഫ്ലൈ ഷേപ്പിൽ ഉള്ള ഒരു ഗ്രന്ഥിയാണ്നമ്മുടെ തൊണ്ടയുടെ ഭാഗത്താണ് ഇരിക്കുന്ന ഒരു ഗ്രന്ഥി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..https://youtu.be/H6o_g8dRvl0