രാത്രി തേച്ച് 1 മണിക്കൂറിന് ശേഷം കഴുകൂ എന്നും ചെറുപ്പമായിരിക്കാൻ ഇത് മാത്രം മതി

ഗ്ലിസറിൻ നമ്മളെ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിലെ ആഴുക്ക് മാറ്റുന്നതിനും അതിലെ കുറയ്ക്കുന്നതിനും നമ്മുടെ സോപ്പുകളിലും തരത്തിലുള്ള സൗന്ദര്യം വസ്തുക്കളിലും എല്ലാം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ചേരുവ തന്നെയാണ് ഗ്ലിസറി നല്ലതാണ് സ്കിന്നിന് കൂടുതലായി ഗുണം ചെയ്യും എന്ന് എല്ലാ ആളുകൾക്കും അറിയാം ഇതുകൊണ്ട് വളരെയധികം ഫലപ്രദമായിട്ടുള്ള ഒരു നൈറ്റ് ക്രീമും ഒരു സ്ക്രബ്ബറും മാത്രമല്ല ഗ്ലിസറും കൊണ്ട് നമ്മുടെ ചർമരോഗങ്ങൾ.

   

ഒട്ടനവധി പ്രത്യേകിച്ചും ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ ആണ് എങ്കിലും മെലാത്മ പോലെയുള്ള സ്കിൻ പിഗ്നിഷൻ ആണ് എങ്കിലും എല്ലാം ഒരു പരിധിവരെ മാറ്റി വയ്ക്കാവുന്ന ചില തരത്തിലുള്ള ടിപ്പുകൾ ആണ് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയുന്നത് ഗ്ലിസറിൻ എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ സാധാരണ വാങ്ങുമ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന ലിക്വിഡിനേക്കാളും കുറച്ചു കൂടി നല്ലത് കുഴമ്പ് രൂപത്തിൽ കിട്ടുന്ന കുറച്ചു കൂടി പ്യുവർ ആയിട്ടുള്ള ഗ്ലിസറിനാണ് അപ്പോൾ കണ്ടന്റ് കൂടുതലായി.

അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഷോപ്പുകൾക്ക് എല്ലാം തന്നെ അല്പം കൂടി വിലയും കൂടുതലായിരിക്കും അത് കുറച്ചുകൂടി ട്രാൻസ്ഫർ ആയി ഇരിക്കും കാര്യമെല്ലാം നമുക്ക് അറിയാവുന്നതാണ് അപ്പോൾ ഈ പ്യുവർ ആയിട്ടുള്ള ഗ്ലിസറിൻ അത് നമുക്ക് മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് ലങ്സിങ് ആക്ഷൻ കിട്ടാനായിട്ട് നമുക്ക് കൂടുതൽ ചേർക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് റോസ് വാട്ടർ പലതരത്തിലുള്ള ചരമ പ്രശ്നങ്ങളിലും സോറിയാസിസ് പോലുള്ള ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂണൽ സ്കിൻ ഡിസീസുകളിലും.

ഈ ഗ്ലിസറിൻ റോസ് വാട്ടറും കൂടിച്ചേർന്നുകൊണ്ട് നമുക്ക് മിക്സ് ചെയ്ത് ഒരു അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം സഹായിക്കുംആ നമ്മുട ലെവൽ മാറ്റാൻ ആയിട്ട് പോലെയുള്ള ഇരിക്കുന്ന പലതരത്തിലുള്ള സ്കിന്നിന്റെ എല്ലാം തന്നെ ഒന്നു മാറ്റാൻ ആയിട്ട് നീ രാവിലെ വൈകുന്നേരം ഇതിന്റെ മിക്സർ ഒന്ന് അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതായിരിക്കും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ മുഖത്തും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/lgD47q55trU