ഭക്ഷണം കൊടുത്തു ദിവസവും നാടോടി പെണ്ണിനെ പീഡിപ്പിച്ചു; അവസാനം യുവാക്കൾ ഞെട്ടി പോയി അവൾ ആരെന്നു അറിഞ്ഞപ്പോൾ

ആ പെണ്ണിന്റെ ശരീരത്തിൽ എന്തു വൃത്തികെട്ട നാറ്റം ആയിരുന്നു നനയുമില്ല എങ്കിൽ കൊള്ളാം ഗണേശൻ ഇടിയുടെ പുക പുറത്തേക്ക് ഊതി വിട്ടുകൊണ്ട് സുഹൃത്ത് ആയിട്ടുള്ള നകുലനോട് പറഞ്ഞു 40 പിന്നിട്ട ഇരുവരും അയൽവാസികളും ഒറ്റ ചങ്ങാതികളും ആണ് അകറ്റാനായി പാറപ്പുറത്ത് കത്തിച്ചു വച്ചിരുന്ന മെഴുകുതിരി വെളിച്ചത്തിൽ ഗണേശനും നകുലനും ഇരുന്ന ഇടത്തിൽ നിന്നും കുറച്ചു മാറി ഒരു യുവതി ആർത്തിയോടെ കൂടി പൊറോട്ടയും ഇറച്ചിയും.

   

വലിച്ചുവാരി തിന്നുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നു ഉവ്വ് കാര്യം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ കുറ്റം പറയുന്നതോ ഇങ്ങനെയൊന്നും അല്ലായിരുന്നല്ലോ അവളോട് നിന്നോടുള്ള പാരക്രമം പെണ്ണിന്റെ മൂളൽ എല്ലാം ഞാൻ നേരിട്ട് കണ്ട എന്നോട് തന്നെ വേണോ ഈ ഒരു ഡയലോഗ് എല്ലാം കൈകളിൽ ഇരുന്ന് ബീഡി വാങ്ങിയ രണ്ടു പുക ഉള്ളിലേക്ക് അവന് വിളിച്ചിട്ട് പുക പുറത്തേക്ക് ഊതി വിട്ടുകൊണ്ട് നകുലൻ പറഞ്ഞു പിന്നെ കുറെ നാളുകൾ ആയില്ലേ നമ്മൾ ഇവിടെ നോട്ടുമിട്ടിട്ട് പെട്ടെന്ന്.

കൈകളിൽ കിട്ടിയപ്പോൾ നിയന്ത്രണം വിട്ടു പോയതാണ് എന്തായാലും നിന്റെ പുതിയ അപാരം നിസാരം അഞ്ചു പൊറോട്ടയും ബീപ്പും കാണിച്ച് അവളെ നീ ഇതുവരെ ചില ഗണേശൻ നകുലിനെ പുകച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഇവൾ ഇങ്ങോട്ട് വന്നിട്ട് ഒരാഴ്ചയിലെ ആയിട്ടുള്ളൂ പല ആളുകളുടെയും മുമ്പിൽ കൈനീട്ടുന്നത് കണ്ടു ചില്ലറൊട്ടുകൾ കൊണ്ട് വയർ നിറയുമോ അതല്ല അവൾ ഏതെങ്കിലും ഹോട്ടൽക്കാരും വീട്ടുകാരും നൽകുമോ ഇല്ല ഇങ്ങനെയെല്ലാം.

മറ്റുള്ള ആളുകൾ അറപ്പോടുകൂടി കാണുന്നത് സത്യത്തിൽ നമുക്കൊരു ഗുണമായി ഭക്ഷണപ്പൊതി കണ്ടതോടുകൂടി അവൾ നമ്മുടെ പിന്നാലെ കൂടിയത് കണ്ടില്ലേ വിശപ്പിനോട് വരില്ല മറ്റൊരു വികാരവും അവൻ ഒരു പുച്ഛിച്ച ചിരിയോട് കൂടി തന്നെ പറഞ്ഞു അതൊരു സത്യമാണ് എന്തായാലും വേറൊന്നുണ്ട് വൃത്തി ഇല്ല എങ്കിലും നമ്മുടെ പെൺമക്കളേക്കാളും ഒന്നൊന്നരം ചരക്ക് തന്നെയാണ് ഇവൾ ഇന്ന് ഒരു സോപ്പ് കൂടി വാങ്ങിച്ചു കൊടുത്തു വിടണം.

നാളെ എവിടെന്നെങ്കിലും കുളിച്ചു വൃത്തിയാക്കി വരാനായി പറയാം രമേശൻ അർദ്ധരാത്രിയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന യുവതിയിൽ നിന്നും കണ്ടെടുക്കാതെ പറഞ്ഞു ആ പറഞ്ഞത് ന്യായം രണ്ട് മൂന്ന് ഇട്ടിട്ട് ആ മലയും ചാടി അടുത്തു കിടക്കാനായി വരുന്ന പെൺ തൊടാൻ പോലും തോന്നില്ല ഇവിടെ ഇവിടെ വിട്ടു പോകുന്നത് വരെ നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കണം നീ എന്തായാലും കടകളിൽ പോയി ഷോപ്പ് വാങ്ങി കൊണ്ടുപോകാൻ.

ഞാൻ അവിടെ ഒന്നും കൂടെ ഒന്നും ഭക്ഷണം കഴിച്ച് കുപ്പിയിലെ വെള്ളത്തിൽ മൃഗവും കഴുകിക്കൊണ്ടിരുന്ന യുവതിയെ നോക്കിയിട്ട് വർഷ ചിരിയോട് കൂടി നകുലൻ രമേശനോടു പറഞ്ഞു ആ നടക്കട്ടെ നടക്കട്ടെ ഞാൻ പോയിട്ട് വേഗം വരാം അവളെ തീരെ വയ്യാതെ ആക്കരുത് അംഗം എനിക്കും കൂടി വേണം പറഞ്ഞില്ല എന്ന് വേണ്ട ഒരു കൂടി തന്നെ പാറപ്പുറത്തുനിന്ന് എഴുന്നേറ്റു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.