ഇനി മൂലക്കുരുവിനു വീട്ടിൽ തന്നെ പരിഹാരം ഇത് ചെയ്താൽ മതി തിരിച്ചു വരാത്ത രീതിയിൽ മൂലക്കുരു മാറിക്കിട്ടും

പല പുരുഷന്മാരും സ്ത്രീകളും എല്ലാം അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രയാസം ആണ് മൂലക്കുരു അല്ലെങ്കിൽ ഹേമയിഡ് എന്ന് പറയുന്നത് സാധാരണ നമ്മൾ പുറത്ത് പറയാനായി മടിക്കുന്ന ഒരു അസുഖമാണിത് കുറേക്കാലം കൊണ്ട് നടക്കും കുറേക്കാലം പറയാതിരിക്കും പിന്നെ ചരിത്രത്തിലൂടെ ചികിത്സ സ്വീകരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ കൃത്യമായ ഒരു ചികിത്സ ലഭിക്കാതെ പലപ്പോഴും വളരെ മോശമായിട്ടുള്ള ഒരു അവസ്ഥയിൽ ആയിരിക്കും നമ്മൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ എന്നതും.

   

ഡോക്ടറെ കാണിക്കുന്ന ഒരു സാഹചര്യം എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് പൈൽസിന്റെ കുറിച്ചും ഇതിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചും ആണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് എമറോയിഡ് അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്ന മലാശയത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന സിരകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വീക്കത്തെയാണ് നമ്മൾ ഹിമിറോഡ് അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് എന്ന് വിളിക്കുന്നത് പലതരത്തിലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ കാരണങ്ങളുണ്ട് ഒരുപാട് സമയം വിരുന്നു ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ.

അതുപോലെതന്നെ പാരമ്പര്യമായിട്ടുള്ള ഘടകങ്ങളുണ്ട് ഫാമിലികളിൽ ഉള്ള ആളുകളിൽ എല്ലാം പൈൽസ് വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് അതുപോലെതന്നെ അമിതവണ്ണം ഉള്ള ആളുകളിൽ അതുപോലെതന്നെ ഡെലിവറിക്ക് ശേഷം ഗർഭധാരണ സമയത്ത് സ്ത്രീകളിൽ വളരെ കൂടുതലായി തന്നെ കണ്ടു വരാറുണ്ട് പലതരത്തിലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ കാരണങ്ങളുണ്ട് പല ആളുകളിലും ഇത്തരത്തിൽ എല്ലാം കണ്ടു വരാറുള്ളത് ഈയൊരു പൈൽസ് വരുമ്പോൾ.

തന്നെ ആദ്യമായിട്ട് ലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ച് നോക്കുമ്പോൾ ചില ആളുകൾക്ക് വളരെ ശക്തമായിട്ടുള്ള വേദന അനുഭവപ്പെടും മലദ്വാരത്തിന്റെ ചുറ്റിലും ആയിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന വേദന അതുപോലെ തന്നെ ബ്ലഡ് പോകുന്ന അവസ്ഥ മലം പോയതിനു ശേഷം തുള്ളിത്തുള്ളിയായിട്ട് ബ്ലഡ് പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഒരു മലം വളരെയധികം ഇറുകി മുറുകി പോവുകയും വേദനയോട് കൂടി പ്രയാസപ്പെടുന്ന അവസ്ഥ ഒരു ചെറിയ കുരു പോലെ ചെറിയ തടിപ്പ് പോലെയുള്ള ഒരു എനിക്ക്.

വരുന്ന രീതിയിലുള്ള ഒരു സാഹചര്യം ഇതെല്ലാം ആണ് സാധാരണ ഒരു ഹേമരീഡ് ബന്ധപ്പെട്ട് കാണാറുണ്ടല്ലോ രോഗ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്നു പറയുന്നത് കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ വളരെ കൃത്യമായി തന്നെ നമ്മൾ ഡോക്ടർമാരുടെ നിർദ്ദേശം സ്വീകരിക്കുകയും പരിശോധിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യണം അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലഡ് കാണുമ്പോൾ തന്നെ എല്ലാ ബ്ലഡ് കാണുന്നതും ഹൈഡ് ആണെന്ന് പൈൽസ് ആണ് എന്ന് തെറ്റിദ്ധരിച്ചുകൊണ്ട് നമ്മൾ ഒരുപാട് കാലം കഴിയാറുണ്ട് ചില ആളുകൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Ni-GmJqlJ7o